หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ซัมซุงเผยนวัตกรรมมือถืออัจฉริยะที่สุดแห่งปี “ซัมซุง กาแล็คซี่ แท็บ”  (อ่าน 4542 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 03:22:56 »

ซัมซุงเผยนวัตกรรมมือถืออัจฉริยะที่สุดแห่งปี “ซัมซุง กาแล็คซี่ แท็บ”
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 07:45:19 »

สวย อยากได้้ อิอิ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:02:13 »

จริงๆคนแก่ๆก็แบบนี้แหละครับ สายตาฝ้าฟาง ก็เลยชอบอะไรที่มีตัวหนังสือใหญ่ๆเห็นง่ายๆหน่อย

อย่าง BB นี่น้าเชนจะเล่นไม่ได้เลยนะครับ เพราะว่ามองตัวหนังสือที่แป้นพิมพ์ไม่เห็น  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:40:11 »

ผมว่าเดี๋ยวนี้ โทรศัพท์มือถือมันจอใหญ่บ้าเลือดกันดีจริงๆครับ เง้อ

ผมยังนิยมเครื่องเล็กๆ พกพาง่ายมากกว่าครับ 

แต่ถ้า ต่อๆไป  มันไม่มีทางเลือกมากนักก็คงต้องจัดไอ้พวกนี้มาใช้แหละครับ  เนอะ

จำได้ว่า เคยซื้อมือถือแพงสุด  สองหมื่นกว่าบาท   อีริกสัน  NH238 อะไรสักอย่าง   รุ่นที่  โฆษณามีหนุ่มออฟฟิตคนนึง ทำมือถือตกร่องถนน (ถนนพัง ถนนแตก อะไรประมาณนั้น)     แล้วยิงสปอตตัวนี้ว่า เล็ก     

ดูๆแล้วก็เลยชอบโฆษณาตัวนี้ครับ เลยตัดสินใจซื้อเลย 
เพราะว่า  ของผมก็เล็กเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:04:55 »

ผมว่าเดี๋ยวนี้ โทรศัพท์มือถือมันจอใหญ่บ้าเลือดกันดีจริงๆครับ เง้อ

ผมยังนิยมเครื่องเล็กๆ พกพาง่ายมากกว่าครับ 

แต่ถ้า ต่อๆไป  มันไม่มีทางเลือกมากนักก็คงต้องจัดไอ้พวกนี้มาใช้แหละครับ  เนอะ

จำได้ว่า เคยซื้อมือถือแพงสุด  สองหมื่นกว่าบาท   อีริกสัน  NH238 อะไรสักอย่าง   รุ่นที่  โฆษณามีหนุ่มออฟฟิตคนนึง ทำมือถือตกร่องถนน (ถนนพัง ถนนแตก อะไรประมาณนั้น)     แล้วยิงสปอตตัวนี้ว่า เล็ก     

ดูๆแล้วก็เลยชอบโฆษณาตัวนี้ครับ เลยตัดสินใจซื้อเลย 
เพราะว่า  ของผมก็เล็กเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
โอ้วว ผมเคยใช้เหมือนกันครับรุ่นนั้น สมัยนั้นถือว่าเล็กและไฮเทคมาก ๆ เลยครับ

แต่ตอนนี้อยากได้ Xperia X10 มากที่สุดครับ  love love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:21:04 »

สวยดีครับ  jap
beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:59:50 »

สวยจัง ชอบซัมซุงมานานแล้วนะเนีย    เก็บตังต่อไปรอเหลือ 2000 แล้วค่อยว่ากัน อิอิ
tpp
True Love Always

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 11:13:25 »

จริงๆคนแก่ๆก็แบบนี้แหละครับ สายตาฝ้าฟาง ก็เลยชอบอะไรที่มีตัวหนังสือใหญ่ๆเห็นง่ายๆหน่อย

อย่าง BB นี่น้าเชนจะเล่นไม่ได้เลยนะครับ เพราะว่ามองตัวหนังสือที่แป้นพิมพ์ไม่เห็น  drunk drunk drunk

เง้อ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 11:58:08 »

แนะนำลุงเชนรุ่นนี้ครับ  ตัวอักษรใหญ่สะใจครับ กดไม่พลาดแน่นอน

ยี่ห้อก็เร้าใจครับ   

R-MA

หรือว่า อาม่า นั่นเองครับ อิอิกำ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:21:50 »

ของผมก่อนหน้านี้ใช้ O2 XDA II ใหญ่เต็มมือเลยครับ อิอิกำ
แต่เจอตัวนี้ล้นมือ เอาไว้บังฝนท่่าจะดีครับ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:24:03 »

ของผมก่อนหน้านี้ใช้ O2 XDA II ใหญ่เต็มมือเลยครับ อิอิกำ
แต่เจอตัวนี้ล้นมือ เอาไว้บังฝนท่่าจะดีครับ  drunk drunk drunk
ที่ว่ามานั่นขอราคาเบากว่าไอแพร๊ด เอ้ย ไอแผด แล้วกันครับ อิอิกำ  drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์