หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Asus B53J & B53F  (อ่าน 6247 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 00:36:57 »

โน๊ตบุกเพื่องานธุรกิจจากค่าย Asus
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 00:39:27 »

happy

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 01:39:03 »

สวย-แรง แต่ท่าจะเป็นรอยเปื้อนง่ายนะครับ ดูจากวัสดุ intello

Cry Cry Cry Cry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กันยายน 2010, 01:45:28 โดย yuki_kaze » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Friday~13rd

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 05:05:44 »

N/B รุ่นใหม่ๆ แรงจริงๆ เย่... he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 07:25:38 »

วันก่อนเห็นเจ้านายเอานิ้วแหวกๆอะไรบน touch pad เพิ่งรู้ว่ามันมี Multi touch แล้วด้วยอ่ะ เง้อ เราก็นึกว่าเขี่ยไร
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 07:48:26 »

ถ้าเค้าออก โน๊ตบุ๊ค เพื่องาน เช่าวัก    รบกวน PM บอกผมเป็นการส่วนตัวด้วยนะครับ อิอิกำ drunk
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 08:00:03 »

ครั้งแรกที่เห็นหน้าตา รู้สึกว่า ธรรมดา พอดีข้างใน เออ...ทำให้นึกถึงIBMสมันก่อนนิดๆ
พอมาดูลูกเล่น และสเป็ก ก็น่าสนใจพอสมควร หน้าจอผมว่าใหญ่ไปนิด ทำให้เครื่องมีน้ำหนักมาก
มาถึงยุคนี้แล้วน่าจะติดBDแทนDVDได้แล้ว รับรองเครื่องน่าสนใจขึ้นอีกมาก แต่ก็อย่างว่า
มันทำมาเพื่องานธุระกิจมากกว่า เอ็นเตอร์เทน ตัวใช้การ์ดจอATIน่าสนใจกว่า ราคาเป็นไงไม่รู้
สเป็ก 3/5
ประสิทธิภาพ 3/5
นน 3/5
ลูกเล่น 3/5
หน้าตา 2.5/5
 Cool Cool Cool
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 10:06:37 »

งามสุดๆ love

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 11:26:11 »

วันก่อนเห็นเจ้านายเอานิ้วแหวกๆอะไรบน touch pad เพิ่งรู้ว่ามันมี Multi touch แล้วด้วยอ่ะ เง้อ เราก็นึกว่าเขี่ยไร

เขี่ยทัชแพดยังดูเป็นเรื่องจังไรได้ สมกับเป็นน้าเชนจริงๆ อิอิกำ

ถ้าเค้าออก โน๊ตบุ๊ค เพื่องาน เช่าวัก    รบกวน PM บอกผมเป็นการส่วนตัวด้วยนะครับ อิอิกำ drunk

+1  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 12:33:41 »

ดูดีทีเดียวครับ  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Savoy

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 22:41:30 »

ขอบคุณครับ

จอใหญ่ดี

เสียดายเน้นทำงาน เลยแบตไม่อึดเท่า รุ่น UL
tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 00:06:05 »

เขี่ยทัชแพดยังดูเป็นเรื่องจังไรได้ สมกับเป็นน้าเชนจริงๆ อิอิกำ

+1  drunk drunk drunk

yes

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 01:11:51 »

ขอบคุณครับ

จอใหญ่ดี

เสียดายเน้นทำงาน เลยแบตไม่อึดเท่า รุ่น UL

เง้อ มาได้ไงเนี่ย

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2010, 10:06:31 »

บอดี้กับบานพับดูแข็งแรงดีนะครับ ไม่เหมือนโน๊ตบุ๊คพิมพ์นิยมทั่ว ๆ ไปทำบอดี้เงา ๆ มัน ๆ ดูแล้วเปราะ ๆ ไงไม่รู้ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์