หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review GEIL EVO TWO DDR3 PC-17600  (อ่าน 13581 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 09:35:04 »

เดี๋ยวห้างเปิดเช้าๆนี่ เข้าร้านจิ๊บไปหาแรมอีกครับ  เง้อ

สงสัย  ไม่พ้น คิงส์ต้มแน่นอน   อิอิกำ out
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 09:52:06 »

ผมเอา g-skill ให้น้า 500 ขาดตัวครับ เดี๋ยวค่าส่งผมออกเองครับ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 09:59:30 »

เดี๋ยวห้างเปิดเช้าๆนี่ เข้าร้านจิ๊บไปหาแรมอีกครับ  เง้อ

สงสัย  ไม่พ้น คิงส์ต้มแน่นอน   อิอิกำ out

เดี๋ยวผมคงต้องไปจัด ddr2 มาสำรองระหว่างส่งแรมหลักไปเคลมซักกิ๊กเหมือนกันครับพี่

ผมเอา g-skill ให้น้า 500 ขาดตัวครับ เดี๋ยวค่าส่งผมออกเองครับ  love

drunk
Kanano
Registered User
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 10:08:34 »

แรง แถมสวยอีกต่างหาก

ปล.ขอฟรีซักคู่ครับ  diablo
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #19 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 10:28:02 »

คนก็แก่ แรมก็แรง อิอิเง้อ  ล้อเล่นครับ แรงมากครับลุงเชน   ยังไม่มีปัญญาเล่น DDR3 เลยผม  mdr rofl drunk go

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 10:54:26 »

สงสัยต้องเอาฟีโน่ ไล่ลุงเชนอีกแล้ว อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 11:10:06 »

เง้อ   

นับเหรียญครบ เลยไปเอาตัวนี้มาครับ พอดีอะตอมมันไม่มีครับ   เค้าให้ออเดอร์อีกสองสามวันติดเสาร์อาทิตย์ว่างั้น เวรกรรม ตจว.

ไม่รู้ดีหรือเปล่านะครับ   รู้สึกว่า  Retro ๆ ยังไงไม่รู้ครับ     อิอิกำ drunk

ยังไง ใครจะรับต่อ ขอค่า EMS ด้วยนะครับ อิอิกำอีก drunk drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 11:16:50 »

เง้อ   

นับเหรียญครบ เลยไปเอาตัวนี้มาครับ พอดีอะตอมมันไม่มีครับ   เค้าให้ออเดอร์อีกสองสามวันติดเสาร์อาทิตย์ว่างั้น เวรกรรม ตจว.

ไม่รู้ดีหรือเปล่านะครับ   รู้สึกว่า  Retro ๆ ยังไงไม่รู้ครับ     อิอิกำ drunk

ยังไง ใครจะรับต่อ ขอค่า EMS ด้วยนะครับ อิอิกำอีก drunk drunk

แรงแน๊แน่  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #23 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 11:40:42 »

เง้อ   

ทั้งชุดผมให้ 1000 ครับ ค่า EMS ผมออกเองครับ PM มานะครับป๋า  great rofl drunk go

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 12:06:22 »

สมัยนี้ไม่รู้เค้าจะงกอะไรนักหนานะครับ

สาย Sata ให้มา 2 เส้น เง้อ   คาดว่า ไม่พอแดร๊กแน่นอนครับ......

..............

ลงเสร็จหมดเรียบร้อยครับ เง้อ  ยังไงมันก็เมนบอร์ดบ้านๆตามสไตล์เค้าแหละครับ   

เป็นบอร์ดที่น่ารักมาก    เพิ่มไฟอันอื่นได้หมดเลย แต่ไฟ Vcore มีให้ปรับเต็มสูบ 150 mW เหอๆ  ดีเหมือนกันครับจะได้ไม่ต้องคล๊อก อิอิกำ drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กันยายน 2010, 13:59:42 โดย leim » บันทึกการเข้า
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #25 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 14:04:19 »

สมัยนี้ไม่รู้เค้าจะงกอะไรนักหนานะครับ

สาย Sata ให้มา 2 เส้น เง้อ   คาดว่า ไม่พอแดร๊กแน่นอนครับ......

..............

ลงเสร็จหมดเรียบร้อยครับ เง้อ  ยังไงมันก็เมนบอร์ดบ้านๆตามสไตล์เค้าแหละครับ   

เป็นบอร์ดที่น่ารักมาก    เพิ่มไฟอันอื่นได้หมดเลย แต่ไฟ Vcore มีให้ปรับเต็มสูบ 150 mW เหอๆ  ดีเหมือนกันครับจะได้ไม่ต้องคล๊อก อิอิกำ drunk
บอกแล้วให้ไปมีกิ๊กครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
beerking

« ตอบ #26 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 14:19:06 »

โอ้ว  ลุงเหลิมเล่นของแรง อีกแล้ว อิอิ   ซู่ๆ
Friday~13rd

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 14:27:59 »

S.775 ตัวนี้เทพฯ จริงๆ ใส่ DDR3 ด้วย   he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
dodge

Nongkoo OverclockTeam

« ตอบ #28 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 20:03:09 »

เห็นแล้ว อยากย้ายค่ายยยย.... 2400+  mdr

จับมากลากใส่ AMD มันจะไปไหวไหมครับ  ราคาน่าสอยมากๆ  lol

น่าจับมาลากดับเปรี้ยว ลุงจิล ดีแน่แท้....  rofl   drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 20:57:37 »

โอ้ว  ลุงเหลิมเล่นของแรง อีกแล้ว อิอิ   ซู่ๆ

ซื้อไว้ให้หลานมันได้ใช้ครับอาจารย์เบียร์ครับ

ดูคู่มือตอนซื้อก็ เห็นว่า เค้ามีปรับไฟแค่ +50  +100 + 100 mW   เลยเอาอันนี้เลยครับ  อิอิกำ drunk

ไฟอย่างอื่น เค้าก็ทำมาให้ปรับได้ละเอียดดีนะครับ   แต่ว่า ไม่มี strap ให้ปรับกัน  ความแพรวพราวในการอัดผมว่าก็ ตามราคามันแหละครับ คงสู้พวก กิกาบ๊วยในระดับราคานี้ไม่ได้   แต่ว่า  เอาอันนี้แหล่ะครับ  ส่องดูแล้วอะไหล่มันมาตรฐานดี

เค้าจะกลัวว่าลูกมันจะเอาไปใช้เล่นแต่เกมส์ก็ช่างเค้าเถอะเนาะผมว่า  อย่างน้อยเด็กมันได้จับได้คลุกคลีกับคอมนี่ ผมว่าเป็นประโยชน์ครับ โลกมันไปข้างๆเรื่อยๆ  ใช้ความคิดโบราณๆมากบางทีก็ใช้ไม่ได้ในยุคนี้เหมือนกันครับ   เดี๋ยวอาทิตย์หน้าก็ขับรถไปถวายให้มันแหละครับอาจารย์ครับ  เห็นมันมาตั้งแต่อยู่ในท้องแม่มันจนเข้าโรงเรียนแล้วนี่ ไม่ใช่ลูกเราเราก็รู้สึกว่า เอ่อ  ก็ผูกพันกับมันครับ
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์