หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยกาศงาน Vmod meeting อิอิ...กำ จัดให้  (อ่าน 21023 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 23:21:49 »

หวัดดีครับพี่น้องชาว Vmodtech ทุกท่าน อิอิอ ผมนาย Zadd คนเดิม หน้าเดิม วันนี้ได้ไปแจมการรวมตัวกับชาว Vmodtech บรรยกาศจะเป็นอย่างไร เดี๋้ยวแซดจัดให้ครับเพ่น้อง.........โดยงานนี้เรานัดพบกันช่วงบ่าย ๆ แดดกำลังแก่ ๆ ไม่ใช่เกย์แก่นะตัวเธอ..........อ๊ากกกกกกกก !!!! โดยงานนี้จัดขึ้นความรุ่มมือของ ค่าย Hardware ยักษ์ใหญ่แห่งวงการ IT ได้แก่ Gigabyte ที่เอาการ์ดจอตัวแรง ใหม่ล่าสุดมาให้เราได้อัพเดทกัน / MSI ที่มานำเสนอในส่วนของเทคโนโลยีของตัวเมนบอร์ดที่เหนือชั้น....คามด้วย KingMax ที่เอาแรมตัวใหม่ล่าสุด มาให้ได้ชมกัน และปิดท้ายด้วยค่ายตัวแรงสำหรับคอเกมจาก Coolermaster ในส่วนของ CM Strom ที่จะยกอุปกรณ์ Game Hardware มาให้เราได้อัพเดทกันอย่างเต็มที่ บรรยกาศเป็นอย่างไรไปชมกันเลยครับ อิอิ...กำ Zadd จัดให้

งานนี้จัดขึ้นที่ร้าน HOW แถวพระโขนง ทางไปมาง่ายเดินทางสะดวก (ที่จอดรถอยู่ไหยนหว่า... =..=)
บรรยกาศภายในงาน Vmod meeting
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:48:35 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
zaddman

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 23:22:21 »

งานนี้ถือว่าเป็นการอัพเดทเทคโนโลยีไปในตัว กับค่าย Hardware ที่มาร่วมแจมกับทาง Vmodtech เรียกได้ว่าไม่ใช่ธรรมดาเลยที่จะมีการรวมตัวกันได้แบบนี้ (เว็บ......มีแค่เจ้าเดียวเองด้วยซ้ำ ฮ่า ๆ )

Gigabyte มาเปิดตัว การ์ดจอตัวแรง !!! พร้อมอุปกรณ์สำหรับ E-Sport

ในส่วนของ Cooler Master ยกขบวนสินค้าตัวใหม่ไม่ว่าจะเป็นหูฟัง เคสเทพที่กำลังจะเข้ามาในงาน BIG และ Keyboard สำหรับคอเกมเมอร์โดยเฉพาะ

ทาง MSI ก็นำเทคโนโลยีการืดจอตัวแรงพร้อม บอร์ดตัวใหม่มาให้สมาชิกได้ลองกัน

ในส่วนของ Kingmax ก็มีแรมและสินค้าในส่วนของหน่วยความจำมาให้ได้เห็นกันในงานนี้ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2011, 23:59:12 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
zaddman

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 23:22:59 »

เรามาดูบรรยกาศงานกันดีกว่าครับว่าเป็นอย่างไรกันบ้าง งานนี้ทั้งสนุก ทั้งฮา ทั้งอิ่ม (อิ่มฟรีกันทุกคน ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรเลย ^^ )

ภาพบรรยกาศในงาน สมาชิกเริ่มเข้ามากันเยอะเลยทีเีดยว

พี่ตี๋พันทิพย์และน้องใหม่ของเว็บ น้ำหอม ^^

เครื่องที่โชว์ในงานวันนี้โดยมีการทดสอบการ Benchmark ให้เห็นถึงความแรงและประสิทธิภาพของการประมวลผลโดยแบ่งเป็น 2 ฝั่ง ระหว่าง AMD และ Intel โดยมีสินค้าจากสปอนเซอร์ของเรามาเป็นตัวทดสอบให้เห็นกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:03:37 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

zaddman

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 23:45:46 »

ในส่วนของเครื่องโชว์นััน งานนี้ทาง Cooler Master เอาเคสเทพมาโชว์ทั้ง 2 ตัวเลยทีเดียว โดยมีการ์ดจอของทาง ฝั่ง Gigabyte และบอร์ดจากทาง MSI แถมด้วย RAM จาก KingMax ร่วมในการทดสอบในครั้งนี้ด้วย

ฝั่งของการทดสอบของ AMD

ฝั่งในการทดสอบของ Intel

สมาชิกให้ความสนใจในการทดสอบเป็นอย่างมาก

ขอแว๊นซะหน่อย...ของแรงแซงตูด ตี๋แก่...แว๊น ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:07:12 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

zaddman

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 23:49:29 »

บรรยกาศเริ่มงาน เรียกได้ว่ามีน้องพริตตี้มาเปิดงานพร้อมกับท่านประธานนน เรียกได้ว่าเรียกเสียงเฮจากสมาชิกได้ แหล่มจริง ๆ จะเป็นยังไง ดูจาก Clip ได้เลย  lol

พิธีกรสาวน่ารักจริง ๆ งานนี้ ^^

บรรยกาศตอนเปิดงาน ฮามากกก ๆ

CM Strom กำลังเปิดตัวชุดหูฟัง 5.1 แท้ ตัววนี้เล่นแล้วครับ แหล่มในระดับนึงสำหรับคอเกมนะ ฟังเพลงล่ะบะบายยย

อิอิอิ มุมเก็บตก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:21:07 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

zaddman

« ตอบ #5 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 00:21:58 »

ฮฺ่า ๆ ชอตเด็ดซะจริง ๆ สำนวนนี้ชาวบอร์ดจำขึ้นใจ ก๊ากกกกกกกกก!!!!

CPU Cooler จาก CM ตัวนนี้เย็นจริงใหญ่จริงครับ =..=

Gigabyte เอาการ์ดจอตัวเทพมาโชว์ ตัวนี้ไม่ร้อนครับ ทอดใข่ไม่ได้ครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ 

คาราวะเทพ.......ชาบู ชาบู ชาบู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:27:11 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

zaddman

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 00:34:01 »

Gigabyte อธิบายถึงเทคโนโลยี การ์ดจอตัวใหม่ที่่แรงขึ้นเป็นเท่าตัว...

การ์ตูนอธิยาย เทคโนโลยีการเลือกชิบกาฟฟิกสำรับระบบการ์ดจอ ของทาง Gigabyte ของเขาเน้นคุณภาพ ไม่เจ๋ง ไม่เอาลง...แหล่มม่ะล่ะ

ท่านเทพโชว์แรมเทพจาก Kingmax ใช้ดี ใช้แรง ประหยัด....จัดไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:36:09 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

zaddman

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 00:40:14 »

ปิดท้ายในส่วนของ MSI ที่มาบรรยายคุณสมบัติของตัวบอร์ด ให้เราได้รู้ถึงเทคโนโลยีใหม่ ^^

งานนี้มีแอบหลับด้วย อิอิอิ กำ

งานนี้ตอนแรกนึกว่าคนจะน้อย เอาเข้าจริง ๆ เยอะเอาเรื่องเหมือนกันครับ ^^

ปิดท้ายด้วยการเลี้ยงหมูกะทะ...งานนี้ซํดเรียบ ฮ่า ๆ เสียดายที่ผมไม่ได้ไปต่อเพราะพรุ่งนี้ต้องไปทำบุญแต่เช้า ^^ ต้องขอบอกว่า ไม่ได้เห็นหน้าเพื่อน ๆ น้อง ๆเลย คุยกันมาในเว็บนานมาก ๆ แต่เรายังไม่เจอหน้ากันเท่าไรนักเนอะ ^^ ฮ่า ๆ แต่วันนี้ยังไงก็ต้องขอขอบคุณทาง Vmodtech ที่จัดกิจกรรมดี ๆ นี้ขึ้นมา ถ้ารอบหน้ามีอีกคงได้สนุกกว่านี้อย่างแน่นอน ^^ ค๊าฟ ใครมีรูปไรเอามาแจมกันบ้างเน่อ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2011, 00:43:36 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #8 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 00:56:26 »

อาหารในงานหมูมะนาวอร่อยมากครับ
ตาXกินหมูกระทะคุ้มมาก

รับfitting3/8จ้า
zaddman

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 01:02:44 »

อาหารในงานหมูมะนาวอร่อยมากครับ
ตาXกินหมูกระทะคุ้มมาก

มันกินโหดมากครับ ผมละยอมแพ้เลย  lol lol

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 01:47:56 »

อ้าว มีไปกิน หมากะทุ ต่อด้วย  oopsพลาด!!!!

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #11 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 01:57:03 »

อ้าว มีไปกิน หมากะทุ ต่อด้วย  oopsพลาด!!!!

รีบกลับเกิ้น หันมาอีกทีหายไปแล้ว

รับfitting3/8จ้า
idirex2000

« ตอบ #12 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 01:57:42 »

great  great great great
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #13 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 04:45:22 »

ฮาคลิป ขอนแก่นหล่อ  drunk drunk drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 06:07:29 »

ลุงเชนหน้าเวทีหล่อมากเลยครับ

ดีนะครับดีเจไม่ได้โผล่ไป  ไม่งั้นโดนเอามือลูบดากแน่นอน   อิอิกำ drunk
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์