หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Vmodtech Forum Member Testimonial #1  (อ่าน 26748 ครั้ง)
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #75 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 23:47:54 »

บอกไว้ก่อนเลยนะครับว่า งานนี้ OC GENIE โล๊ด

หมายถึงแจกเหรอครับ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #76 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 06:16:37 »

อีกนิดนะครับ ปลายๆเดือนหน้า อาจมีการจัดงานอีกรอบ คราวนี้แจกหนักซื้อของลดราคาหนักกว่าเดิม จำกัดสิทธิ์แค่ 25 ท่าน เท่าเดิม กำลังแปลนงานอยู่ รอติดตามนะครับ อิอิ

เอางี้ดีกว่าครับ ผมขอเสนอครับ

เดี๋ยวรอให้มีน้ำท่วมอีกสักรอบนะครับ     ที่ไหนน้ำท่วมหนักๆหลังจากน้ำลดแล้วเค้าแจกเงินชดเชยกันเสร็จ ค่อยไปจัด event ที่นั่นดีกว่าครับ แล้วก็ค่อยเกณฑ์สปอนเซอร์ไปเชือดเยอะๆหน่อย  แต่ไม่ต้องออกชื่อสปอนเซอร์พวกนั้นก็ได้ครับ แค่เอาชื่อเว็บนำหน้าแล้วบอกว่าเป็นงานการกุศลช่วยเหลือคนน้ำท่วม แต่จริงๆไปขายของแดร๊กแบบหน้าเลือดแถมไปแบบตัวเปล่าๆ สปอนเซอร์จ่ายเงินให้เองดีกว่าครับ เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำ out
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #77 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 10:07:46 »

อีกนิดนะครับ ปลายๆเดือนหน้า อาจมีการจัดงานอีกรอบ คราวนี้แจกหนักซื้อของลดราคาหนักกว่าเดิม จำกัดสิทธิ์แค่ 25 ท่าน เท่าเดิม กำลังแปลนงานอยู่ รอติดตามนะครับ อิอิ

เอางี้ดีกว่าครับ ผมขอเสนอครับ

เดี๋ยวรอให้มีน้ำท่วมอีกสักรอบนะครับ     ที่ไหนน้ำท่วมหนักๆหลังจากน้ำลดแล้วเค้าแจกเงินชดเชยกันเสร็จ ค่อยไปจัด event ที่นั่นดีกว่าครับ แล้วก็ค่อยเกณฑ์สปอนเซอร์ไปเชือดเยอะๆหน่อย  แต่ไม่ต้องออกชื่อสปอนเซอร์พวกนั้นก็ได้ครับ แค่เอาชื่อเว็บนำหน้าแล้วบอกว่าเป็นงานการกุศลช่วยเหลือคนน้ำท่วม แต่จริงๆไปขายของแดร๊กแบบหน้าเลือดแถมไปแบบตัวเปล่าๆ สปอนเซอร์จ่ายเงินให้เองดีกว่าครับ เยี่ยมไปเลยครับ อิอิกำ out

เอ้ เหมือนเคยเห็นจากถังไหนซักอันนี้แหละครับ

รับfitting3/8จ้า
tony

« ตอบ #78 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2012, 10:10:48 »

ขอไปด้วยคนนะครับ
tpp
True Love Always

« ตอบ #79 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 14:06:28 »

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,19505.new.html#new
หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์