หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรีวิวหรือที่เที่ยวสวยๆ สนุกๆ ขอแชร์หน่อยน๊ะค๊ะ  (อ่าน 4523 ครั้ง)
Zerr Zarr
Vmodtech Member

(*-*)

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 22:23:16 »

ผมนี่ไม่เอาด้วยอีกคนครับ เที่ยวช่วงเทศกาลนี่ แย่งกันกิน แย่งกันนอน ผมไม่เอาด้วยหรอก

ผมจะหลบไปเที่ยวช่วงไม่มีคน หลังเทศกาลอะไรพวกนี้ งานผมมันหยุดได้ตลอดอยู่แล้ว ถ้าหาคนทำแทนได้

อันนีก็ถือว่าโชคดีค่ะ เพราะส่วนตัวหยุดงานไม่ได้เลย อาศัยเที่ยวตอนเทศกาลวันหยุดนี่แหล่ะค่ะ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 22:24:07 »

เที่ยวไหนก็ได้ที่ไกลคนสุมกันเยอะๆครับ อันตรายมาหลายปีแล้วเหอๆ

ไปเที่ยวเขตเสี่ยง???
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #17 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 22:37:39 »

เที่ยวไหนก็ได้ที่ไกลคนสุมกันเยอะๆครับ อันตรายมาหลายปีแล้วเหอๆ

ไปเที่ยวเขตเสี่ยง???

คนตีกัน ลูกหลงจาก... ก่อการร้าย วางระเบิด โรคติดต่อทางเดินหายใจ รำคาญคน

มากมายก่ายกองครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #18 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2011, 22:40:20 »

อ่อ อ่านแล้วอารมณ์ประมาณแถว Central world เลย เห่อๆ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์