หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่มาชุมนุมเรียกร้องกันเนี่ย เพื่ออะไร ลองไปดูกันเองนะครับ  (อ่าน 8754 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #30 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:13:31 »

ปัญหามันก็เกิดไปแล้ว เอากับมาไม่ได้

เสียดายเงินภาษีวะ

หาทางแก้ปัญหาที่จะเกิดเหตุการประทวงครั้งต่อไปดีกว่า

ตอนนี้ขอนแก่นยื่นของบซ่อมศาลากลางมาแล้วครับ 250ล้าน อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #31 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:40:32 »

ปัญหามันก็เกิดไปแล้ว เอากับมาไม่ได้

เสียดายเงินภาษีวะ

หาทางแก้ปัญหาที่จะเกิดเหตุการประทวงครั้งต่อไปดีกว่า

ตอนนี้ขอนแก่นยื่นของบซ่อมศาลากลางมาแล้วครับ 250ล้าน อิอิกำ

ปาดดด  250 ล้านบาท  เยอะอยู่นะ ถ้าเอาไปสร้างโดย ไม่ แดก มีนอกใน

ยัดใส ลอกสเปคของ สสท่านผู้ทรงเกียดทั้งหลายนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
สบาย-สบาย

« ตอบ #32 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 16:47:35 »

เมือวาน ลานจอดรถตลาดน้ำพุ เมืองจันท์ มาอีกรอบแล้ว กระเป๋าแบรนด์ ราคาถูก

เต็มหลังรถเลย ทะเบียน สกลนคร ซะด้วย ป้อมตำรวจก็อยู่เยื้องกัน

ตำรวจเดินไปเดินมา มองไม่เห็นซะงั้น

ชุมนุมรอบนี้สู้แล้วรวยของจริง ... เวรกรรม

อ้าวน้า เห็นน้องชายแฟนผมเค้าบอกมีมาขาย ผมกับแฟนไม่เชื่อนะเนี่ย พอดีกลับบ้านแล้วส่งแม่เข้าไปซื้อของที่ตัวเมืองไม่เห็น ผมอยากเห็นหน้ามันจริง ๆ เลยไอ้คนขายเนี่ย whip

ประมาณ 5โมงเย็นเป็นต้นไปครับ เห็นมา วันเว้นวัน 2ครั้งแล้วที่เอามาขายกัน

กระเป๋าแบรนด์ราคาถูก สู้แล้วรวยครับ

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #33 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 17:18:17 »

ระวังโดนข้อหาซื้อของโจรนะครับ อิอิกำ out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
สบาย-สบาย

« ตอบ #34 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 18:37:44 »

เมือวาน ลานจอดรถตลาดน้ำพุ เมืองจันท์ มาอีกรอบแล้ว กระเป๋าแบรนด์ ราคาถูก

เต็มหลังรถเลย ทะเบียน สกลนคร ซะด้วย ป้อมตำรวจก็อยู่เยื้องกัน

ตำรวจเดินไปเดินมา มองไม่เห็นซะงั้น

ชุมนุมรอบนี้สู้แล้วรวยของจริง ... เวรกรรม

อ้าวน้า เห็นน้องชายแฟนผมเค้าบอกมีมาขาย ผมกับแฟนไม่เชื่อนะเนี่ย พอดีกลับบ้านแล้วส่งแม่เข้าไปซื้อของที่ตัวเมืองไม่เห็น ผมอยากเห็นหน้ามันจริง ๆ เลยไอ้คนขายเนี่ย whip

ประมาณ 5โมงเย็นเป็นต้นไปครับ เห็นมา วันเว้นวัน 2ครั้งแล้วที่เอามาขายกัน

กระเป๋าแบรนด์ราคาถูก สู้แล้วรวยครับ

พึ่งกลับมาจากตลาดน้ำพุ วันนี้ไปลาดตระเวณดู เอาอาวุธไปครบมือ

อยู่ประมาณ ชม.นึง หาของกินกัน ไม่เห็นมาเลยไม่ได้ชักซักชอต สงสัยนกรู้

พรุ่งนี้ถ้าว่างจะไปลองดูอีกทีครับ

yoshiki

« ตอบ #35 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 22:29:54 »

พึ่งกลับมาจากตลาดน้ำพุ วันนี้ไปลาดตระเวณดู เอาอาวุธไปครบมือ

อยู่ประมาณ ชม.นึง หาของกินกัน ไม่เห็นมาเลยไม่ได้ชักซักชอต สงสัยนกรู้

พรุ่งนี้ถ้าว่างจะไปลองดูอีกทีครับ

ผมว่าพวกโจรพวกนี้คงรู้ว่าอาจจะโดนจับแน่เลยครับ คงจะหาตัวยากแล้ว erf
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์