หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอาคลิ๊บมาฝาก แดงขอนแก่นบุกบ้าน ประจักษ์ โดนลูกซองสวน  (อ่าน 10161 ครั้ง)
Judas Iscariot
Vmodtech Member

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #15 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 21:49:59 »

ข้างบนนั่นไม่ใช่ประเทศไทยใช่ไหมครับ

ทหารไทยกับนักข่าวต่างประเทศไงครับ สังเกตุปืนที่ใช้จะเป็นHK33 ที่หมวกมีแถบสีชมพู

เป็นเหตุการณ์วันเดียวกับที่แกนนำมอบตัวไงครับ ทหารหน่วยนี้ออกมาแต่เช้าแล้วมาพร้อมกับรถหุ้มเกราะ

ที่เข้าไปทำลายบังเกอร์เสื้อแดง   ด้านสำนักข่าวรอยเตอร์รายงานว่า เกิดเหตุระเบิดขึ้น 3 ครั้ง

ใกล้เวทีปราศรัยของ นปช.ที่สี่แยกราชประสงค์ ทันทีที่แกนนำคนเสื้อแดงประกาศขอมอบตัวต่อเจ้าหน้าที่

แรงระเบิดทำให้ทหารได้รับบาดเจ็บสาหัสอย่างน้อย 2 นาย และผู้สื่อข่าวแคนาดาได้รับบาดเจ็บด้วย

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:05:11 »

แย่จังครับ ผมเห็นใต้ภาพมันมีคำว่า china อะไรสักอย่าง แอบหวังว่าไม่ใช่ทหารไทย ที่แท้เป็นภาพจากเวบจีนนี่เอง

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:10:50 »

ลายพรางทหารไทยครับลายนี้  ของจีนไม่มีครับลายนี้
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:12:33 »

ลายพรางทหารไทยครับลายนี้  ของจีนไม่มีครับลายนี้
ดิจิตอลซะด้วยครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:21:55 »

แต่ก่อนหมูเฮาติดทหารสองปี 

กลับมา มันขายเสื้อ กางเกง หมวก แดกเรียบ  เหอๆ....   

รู้จัก MRE ก็จากมันนี่แหล่ะครับ   ของไอ้กันตอนไปคอบบร้าโกล ได้ติดมือมา

ขึ้นฝั่งมาแต่ละดอก  กระเทยมันยังบอกสวย...   อดอยากขนาดนั้น  อิอิกำ drunk
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:30:29 »

lol ทหารเขมรเอาไปใส่แล้วครับ ทบ.คิด เขมรใช้ ไทยเจริญอิอิ ผมก็งงๆ พิมพ์ลายผ้าเราไม่ใช้เฉพาะในราชการหรือไง

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:31:13 »

ทหารที่ขาเละหน่ะ ตอนหลังตายนะครับ Cry
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #22 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 22:33:02 »

แย่จังครับ ผมเห็นใต้ภาพมันมีคำว่า china อะไรสักอย่าง แอบหวังว่าไม่ใช่ทหารไทย ที่แท้เป็นภาพจากเวบจีนนี่เอง

ทหารจีนเขาไม่ใช้ปืน HK33 ครับ แต่จะเป็นรุ่น QBZ 95 [Type 95 / 97]

หน้าตาก็คล้ายๆ Tavor TAR-21 จากอิสราเอลที่เราพึ่งซื้อมาใช้ แล้วเสื้อแดงยึดไป20กว่ากระบอก

QBZ 95

QBZ 95 Testing Under Extreme Conditions [1]LQ | LQ+ | HQ | by Aeva

Tavor T.A.R. 21 5.56x45mm Israeli Assault RifleLQ | LQ+ | HQ | HQ+ | by Aeva
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2010, 22:34:45 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
H2oplus
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 00:00:52 »

เท่าที่ข่าว คมชัดลึก  ที่บุกบ้านเค้า  ตาย 1 นะครับ และก็เจ็บอีก 8 ครับ
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 02:00:24 »

เป็นบ้านใครใครก็รัก ?

ตำรวจมาตอนจบ ? ไม่ใส่เกียร์อีกตะหาก

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 06:56:18 »

ตำรวจมาตอนจบ ? ไม่ใส่เกียร์อีกตะหาก

ท่านเทพมาแล้ว อิอิ   ผมขอฝึกวิชา   ตัวเบาบ้างดิครับ อิอิ   lol mdr out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #26 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 06:58:31 »

ศักดิ์สิทธิ์จริงๆครับท่านเทพ  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #27 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 07:20:36 »

ท่านเทพมาแล้ว อิอิ   ผมขอฝึกวิชา   ตัวเบาบ้างดิครับ อิอิ   lol mdr out

วิชาตัวเบาฝึกง่ายๆเข้า เข้าไปฝึกใน อาบอบนวด 1.30-2ชั่วโมง ออกมาตัวเบาแน่ๆครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 07:20:59 »

lol ทหารเขมรเอาไปใส่แล้วครับ ทบ.คิด เขมรใช้ ไทยเจริญอิอิ ผมก็งงๆ พิมพ์ลายผ้าเราไม่ใช้เฉพาะในราชการหรือไง

ไทยทำ เขมรใช้ เขมรเจริญครับ out  ส่วนไทยยังตีกันเองไม่เลิกครับ อิอิ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 07:23:43 »

วิชาตัวเบาฝึกง่ายๆเข้า เข้าไปฝึกใน อาบอบนวด 1.30-2ชั่วโมง ออกมาตัวเบาแน่ๆครับ  drunk

เง้อ อิอิ  แสดง ว่าอาจารย์ น่อม ไปบ่อย อะดิ อิอิ   ผมตัวเบาทุกทีที่อาบน้ำ อิอิ  กำ  mdr love lol out

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์