หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมละสงสัยจริงๆว่าเธอเป็นเหลืองหรือแดง [การเมือง]  (อ่าน 4012 ครั้ง)
สบาย-สบาย
Vmodtech Member

« เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 16:52:03 »

พันทิพห้องการเมือง พักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เข้า ช่วงกำลังแรงๆ ก็เลยแวะเข้าไปดูหน่อย

เข้าไปดูแล้ว ก็ยังเถไถกัน เหมือนเดิม เจอกระทู้นี้เข้า จขกท. ปลอมตัวเป็น พธม. ซะงั้น

พอเข้าไปตอบหน่อย แกใส่เลย ... อิอิ ทำไมแกชอบดูถูกสติปัญญา คนที่ไม่เห็นด้วยกับแกก็ไม่รู้

แถมมาโชว์พาวเรื่อง IP อีกต่างหาก ... อิอิอิ

ลองดู คห.ที่ 88, 89, 96, 99, 117, 119

http://www.pantip.com/cafe/rajdumnern/topic/P9173082/P9173082.html

beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 16:57:13 »

พันทิพห้องการเมือง พักหลังๆ ผมไม่ค่อยได้เข้า ช่วงกำลังแรงๆ ก็เลยแวะเข้าไปดูหน่อย

เข้าไปดูแล้ว ก็ยังเถไถกัน เหมือนเดิม เจอกระทู้นี้เข้า จขกท. ปลอมตัวเป็น พธม. ซะงั้น

พอเข้าไปตอบหน่อย แกใส่เลย ... อิอิ ทำไมแกชอบดูถูกสติปัญญา คนที่ไม่เห็นด้วยกับแกก็ไม่รู้

แถมมาโชว์พาวเรื่อง IP อีกต่างหาก ... อิอิอิ

ลองดู คห.ที่ 88, 89, 96, 99, 117, 119

http://www.pantip.com/cafe/rajdumnern/topic/P9173082/P9173082.html

ไม่รู้ว่าเรื่องเป็นงัย ก่อนไป อ่าน  เชียร์ลุงสบายๆก่อนครับ อิอิ
สบาย-สบาย

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 17:03:28 »

ไม่รู้ว่าเรื่องเป็นงัย ก่อนไป อ่าน  เชียร์ลุงสบายๆก่อนครับ อิอิ

น้าดาราชอบเรียกลุง ฮือ ผมยังเอ๊าะๆอยู่เลย เรียกน้องก็ได้ครับ เดี๋ยวให้จุ๊บๆ ... อิอิ

beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 17:14:20 »

ไปอ่านมาแล้วครับ  อืม มองว่าเขาคงทะเลอะกับสามีมาแล้วมาระบายกับบอร์ด  มากกว่า ครับ  หรือไม่ก็ขาดความอบอุ่นต้องการคนสนใจครับลุงสบายๆ  อิอิ
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #4 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 17:50:36 »

ห้องนี้ผมเข้าไม่ได้จริงๆครับ

อ่านไม่กี่ตัวก็ของขึ้นครับ   grrrrrr grrrrrr

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 18:16:28 »

คนประเภทนี้มีอยู่เยอะจริงๆ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
2jz_turbo

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 19:34:36 »

อย่าไปใส่ใจเลยคับลุงสบาย คนแบบนี้มีอยู่ทุกที่คับ เผลอ ๆ อาจจะยังหัวเกรียนอยู่เลยม้างงง เหอๆ

cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 20:59:07 »

lol ผมก็เบื่อครับ ข้างๆคูๆพูดเรื่องประชาธิปไตย ทั้งที่ไม่เข้าใจความของคำว่าประชาธิปไตย เพียงแค่อยากให้ทักกี้กลับมา แล้วล้างบาปให้พวกที่โดนยุบพรรคเท่านั้น โดยไม่คำนึงถึงผลกระทบอะไรทั้งสิ้น
อำมาตย์ก็มั่วไปเรื่อย จนกำเริบถึงสถาบัน ทั้งที่จริงๆ ไม่ใช่แค่อำมาตย์แต่คนที่ถูกเรียกว่าไพร่นิแหละ ไม่ต้องการทักกี้กลับมามีอีกเยอะแยะ หรือมาหรือไปก็ไม่เดือดร้อน

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 22:25:27 »

การเมืองมันห่วยแตก  กินส้มตำใส่ปลาแดก เวิร์คกว่า... yes yes yes

พี่เสกว่าไว้อย่างงั้นนะครับ เหอๆ

นาทีนี้  ลับ ลวง พราง  มรึงรุก กรูรับ  มรึงถอย กรูตาม มรึงล้ม กรูซ้ำ เป็นอย่างงั้นไปแล้วครับ   เหอๆ

ว่าแล้วก็เวลาล้างรถยังไม่มีเลยครับ   เง้อ
สบาย-สบาย

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 23:02:06 »

ผมก็แปลกใจว่าทำไมพวกนี้พูดโกหก บ่อยๆ บ่อยๆ เข้า สาวก นึกว่าเรื่องจริง ซะงั้น

ผมว่ามันจะติดตัวไปโดยไม่รู้ตัว พูดโกหกไป สาวก ก็เข้ามาสนับสนุนกันไปมา

จน ทั้งกลุ่ม เชื่อว่าเป็นเรื่องจริงไปแล้ว พอมีคนเห็นต่างเข้าหน่อย ก็เข้ามาช่วยกัน

แยกแยะอะไร ถูก ผิด ชั่ว ดี ไม่ได้กันแล้ว จะอธิบายอะไร ก็ไม่ฟัง เพราะฝังใจกับสิ่งที่โกหกไปแล้ว

นานๆ เข้าไปกลายเป็น กลุ่มลัทธิ ผู้นำจิตวิญญาณ ไปแล้ว ไม่ฟังใครทั้งนั้น ฟังแต่เรื่องโกหก

ที่บรรดาสมาชิกกลุ่ม ช่วยกันปรุงแต่ง ให้คล้อยตามไปโดยไม่ต้องคิด ว่าเรื่องโกหกนั้น เป็นเรื่องจริง

น่าสงสาร มากเลย ไม่รู้ว่าสติในความเป็นคน ที่รู้จักแยกแยะผิดชอบชั่วดี จะกลับมาได้มั๊ย

Red devil tr.

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 23:18:34 »

กรรมที่กระทำวันนี้ส่งผลต่ออนาคต สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
พูดไปก็เท่านั่นคนพวกนี้หากไครคิดต่างจากเขาเป็นไม่ใด้ ทั่งที่ตอนแรกเราอธิบายทั้งเหตุและผล+หลักฐานแล้วเขาก็ไม่ฟัง เถียงไปข้างฯคูฯจนตอนนี้ผมล่ะเบื่อ แต่พอผ่านหูตาเราเข้ามาอดใจไม่พูดไม่ได้สักที..อิอิกำ
yoshiki

« ตอบ #11 เมื่อ: 26 เมษายน 2010, 23:59:22 »

ตอนนี้แดงแถระบาดหนักครับ อ่านพวกความคิดสั่ว ๆ พวกนี้มาก ๆ แล้วรู้สึกหลงโลกเลยครับ ทุกวันนี้เข้าทุกห้อง ยกเว้นราชดำนานี่แหละครับ อิอิ whip
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์