หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจปืน Beretta 92FS 9 มม. ไหมครับ ผมจะขาย  (อ่าน 52566 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 13:16:17 »

งามจริงๆ ดันให้ครับ

มีผ่อน 0% กับค่ายไหนป่าวครับเนี่ย

ซื้อเลยน้า ไม่แพงราคานี้ ของใหม่เป็นแสนตอนนี้

อยู่กับผมตอนนี้มีหวังได้ยิงกระบานแขกแน่นอนครับ  drunk

แขกตี้สี่คูณร้อยหรือเปล่าครับ อิอิกำ

อิอิ ท่านที่ว่าผมไม่รู้จักครับ

ที่รู้คือ เบื่อแขกที่มาจากสังคมแบบ จัณฑาล มากครับ

ด้วยความที จัณฑาล ต้องเอาชนะคนอื่นทุกวิถี่ทางเพื่อให้มีกินไปวันๆทำให้ต้องพยายามพรีเซนต์ตัวเองตลอดเวลาให้คนอื่นได้เห็นเงาหัวตัวเอง พวกนี้เลือกใช้เสียงดังๆซึ่งเค้าจะเรียกว่าซาวน์ติ้ง แต่บังเอินนี่เมืองไทย วันนึงอาจจะโดนพวกเอ็นจิเนียร์ยำทีนแน่ๆ อิอิ กำ

คุ้นๆว่าไอ้แขกจัญไรตัวนี้ มันขายพัดลมด้วยหรือเปล่าครับ อิอิกำ

ขายรองเท้าด้วยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tony

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 13:52:21 »

อยากได้ พาราอ๊อดแนนซ์ พี 14 ครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 14:18:38 »

อยากได้ พาราอ๊อดแนนซ์ พี 14 ครับ
แสดงว่าเป็นคนมือใหญ่นะครับ ไม่งั้นกำไม่มิดแน่ ๆ

แต่ผมมีความรู้สึกว่าปืน .45 ต้องโครงเหล็กเท่านั้น ความรู้สึกส่วนตัวครับ

พี่ถ้าดูปืนสวัสดิการคิมเบอร์แล้วมันไม่หนีโคลท์เท่าไหร่ อาจจะเล่นคิมเบอร์ไปเลย แต่มันจะมีหรือเปล่านี่สิ .45 ปืนคอมแพ็คเสียงดังกระแทกหูจริง ๆ ครับ ถีบหนักอีกต่างหาก

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tony

« ตอบ #18 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 14:22:59 »

เสียงดังนี่ผมว่าไม่มีตัวไหนเกิน .38 ซูเปอร์แล้วนะ ยังกะลูกซองเลย 555 แน่นด้วย กำพอดีมือเลยครับสำหรับ ขนาด 5 นิ้ว .45 เนี่ย ถ้าอย่างพวกกล๊อค มือล้นครับ
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #19 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 14:38:17 »

พ่อผมก็ชอบนะครับ แต่แกไม่ได้ยิงนานมากแหละ  เด๊วนี้คงยิงไม่แม่น อายุเพิ่มด้วย

ที่บ้านมีหลายกระบอกเหมือนกัน กระสุนมีเป็นพันตุนอยู่บ้าน

ไปถามพ่อก่อนดีกว่า  อิอิ

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #20 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 15:55:45 »

ถ้าเอาไปยิงนกนี่   แม่นหรือเปล่าครับเนี่ย  อิอิกำ drunk

เห็นชาวบ้านเล่นปืนลูกกดยิง ดูๆแล้วเหมือนจะยิงมั่วๆส่งๆไปงั้นๆนะครับ แต่ว่า ร่วงเหมือนกันครับ
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 20:21:26 »

ครับ ก็ใครพอมีพรรคพวกเล่นปืน ช่วย ๆ กันกระจายข่าวหน่อยครับ จะได้สอย 45 ซะที  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #22 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 20:39:17 »

.45ไปยิงใครครับเนี่ย  glasses

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
2jz_turbo

« ตอบ #23 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 00:07:43 »

ไปขอใบ ป3 ตอนนี้ทันป่าวเนี่ย อิอิกำ พี่ดิษ รอให้ผมเอา SW 686 4" มาไว้ในครอบครองให้ได้ก่อนนะ แล้วค่อยหา auto อิอิ

dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #24 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 01:07:20 »

ไปขอใบ ป3 ตอนนี้ทันป่าวเนี่ย อิอิกำ พี่ดิษ รอให้ผมเอา SW 686 4" มาไว้ในครอบครองให้ได้ก่อนนะ แล้วค่อยหา auto อิอิ

ผมว่าไม่ทันแล้วล่ะครับ เพราะผมว่าท่านจบป3มานานมากแล้ว อิอิ

รับfitting3/8จ้า

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #25 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 09:06:51 »

ราคานี้ถูกมั่กๆ ปืนสวัสดิการข้าราชการตอนนี้ยังแพงกว่านี้เลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #26 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 09:07:43 »

.45ไปยิงใครครับเนี่ย  glasses

ยิงในสนามครับ พกพามิได้ อิอิกำ

2jz_turbo

« ตอบ #27 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 11:01:15 »

ผมว่าไม่ทันแล้วล่ะครับ เพราะผมว่าท่านจบป3มานานมากแล้ว อิอิ

ถูกคับ ตรึกโป๊ะะะะะะะะะ  เอาซะหน่อยเนอะ เล่นกันเองก็ได้ อิอิกำ

tony

« ตอบ #28 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 15:14:39 »

คุณพงษ์วันหลังไปยิงปืนกันดีกว่า
Cybernetic

« ตอบ #29 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 17:05:20 »

686 ก็ปืนดีครับ เป็นปืนในตำนานที่ยังมีให้เห็นกันอยู่ครับ คือคนเล่นปืนเกือบทุกคนจะมี 686 นะครับ

แต่ถ้าจะให้ดีจริง ๆ ก็ต้องมาซื้อของพี่ครับ   rules

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์