หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : GeForce GTX 580 4Way SLI with 24Threads CPU!!!  (อ่าน 100331 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:02:16 »

แรงสุดขอบนรกไปกับ GeForce GTX 580 4 Way SLI กับซีพียูคู่ 24เธรด!!!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:02:45 »

ของเขาน่าใช้จริงๆเลยนะ ราคาก็ไม่แพงมากด้วย drunk  drunk drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:03:23 »

อิอิ กำ แรงค๊อด
teerasaklek

teerasak_potongcomepan@msn.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:06:26 »

222แสนเอง aww

ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมือง หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:07:07 »

เง้ออไม่ทันเดียวไปอ่านก่อนครับ  Cry Cry Cry

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:15:00 »

222แสนเอง aww

หนักที่ซีพียูครับ คู่ละเจ็ดหมื่นกว่า  drunk drunk drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Birdza
Registered User
*

kakaza_bird@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:19:23 »

แรงมากมายครับท่าน....น้าเชนว่าไงครับ จะสู้เปล่า
yuki_kaze

« ตอบ #7 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:20:55 »

ทำไมมากันไวจัง whip

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #8 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:21:26 »

ลุงเชนจะไล่กวดทันมั้ยเนี่ย  mdr mdr mdr

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:35:37 »

Shocked Shocked

อยากถามความรู้สึกผู้ทดสอบจังเลยครับว่าความรู้สึกในการทดสอบเป็นอย่างไรครับ

มีด้านไหนที่ใช้แล้ว แบบว่าตะลึงหรือประทับใจ เซทนี้เร็วสุดๆ อะไรประมาณนี้น่ะครับ

และ

ขอแนะนำอะไรนิดหน่อยนะครับ คงไม่เป็นการสอนหนังสือสังฆราชนะครับ

ในบทความหน้าอยากให้มีการทดสอบหน่อยครับว่า2cpuมันได้ประโยชน์ด้านไหนที่เห็นผลจัดๆเลยมั่งครับ(นอกจากเล่นเกมนะครับ)

จะด้วยเบนช์มาร์คหรืออะไรที่เกี่ยวกับการทำงานด้านอื่นๆ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
idirex2000

« ตอบ #10 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:40:19 »

แรงสุดในยุทธภพนี้เลยครับป๋า great

« ตอบ #11 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:41:22 »

Shocked Shocked

อยากถามความรู้สึกผู้ทดสอบจังเลยครับว่าความรู้สึกในการทดสอบเป็นอย่างไรครับ

มีด้านไหนที่ใช้แล้ว แบบว่าตะลึงหรือประทับใจ เซทนี้เร็วสุดๆ อะไรประมาณนี้น่ะครับ

และ

ขอแนะนำอะไรนิดหน่อยนะครับ คงไม่เป็นการสอนหนังสือสังฆราชนะครับ

ในบทความหน้าอยากให้มีการทดสอบหน่อยครับว่า2cpuมันได้ประโยชน์ด้านไหนที่เห็นผลจัดๆเลยมั่งครับ(นอกจากเล่นเกมนะครับ)

จะด้วยเบนช์มาร์คหรืออะไรที่เกี่ยวกับการทำงานด้านอื่นๆ

อิอิครับก็รู้สึกเฉยๆครับที่เล่น ไม่รุ้จะบรรยายยังไง อิอิกำ

ส่วนเรื่องรายละเอียดของซีพียู+บอร์ด ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ล่าช้า จริงๆเสร็จตั้งแต่วันที่ 3 แล้วแต่เจอรูปผลเทสต์ไปร่วม100รูป เลยยังมึนๆอยู่ครับว่าจะเรียบเรียงยังไง ขอเวลาอีกนิดนะครับ พอดีช่วงนี้ผมงานเข้าจริงๆ เจอ GTX 580 ไปอีก 4ตัว เลยทำไม่ทันครับ อิอิกำ

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:52:43 »

ผมอ่านเจอก็ตะลึงครับ 4 way sli + cpu 12 core 24 thread มันเป็นอะไรที่สุดตรีนจริง ๆ ครับ ::190208::

ตอบท่าน yuki ผมว่าเกมส์ปัจจุบันไม่น่ารองรับกับ CPU 2 ตัวนะครับ ขนาด 4 คอร์ยังหาเกมส์รองรับลำบากเลยครับ บอร์ดตัวนี้น่าจะใช้เป็นบอร์ด workstation รองรับการทำงานมัลติมีเดียมากกว่าครับ

เล่นแล้วเฉย ๆ สงสัยเล่นของเทพจนชิน อิอิกำ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #13 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 14:54:55 »

ผมอ่านเจอก็ตะลึงครับ 4 way sli + cpu 12 core 24 thread มันเป็นอะไรที่สุดตรีนจริง ๆ ครับ ::190208::

ตอบท่าน yuki ผมว่าเกมส์ปัจจุบันไม่น่ารองรับกับ CPU 2 ตัวนะครับ ขนาด 4 คอร์ยังหาเกมส์รองรับลำบากเลยครับ บอร์ดตัวนี้น่าจะใช้เป็นบอร์ด workstation รองรับการทำงานมัลติมีเดียมากกว่าครับ

เล่นแล้วเฉย ๆ สงสัยเล่นของเทพจนชิน อิอิกำ drunk

อยู่ใกล้ๆผมก็ลองแวะมาดูได้นะครับ มันเฉยๆจริงๆครับ อิอิกำ

tpp
True Love Always

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2010, 15:00:11 »

วัยรุ่นท้อเลยครับเห็นแต้มขนาดนี้ drunk
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์