หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลอยอะไรไปกับกะทง....ครับสำหรับวันนี้  (อ่าน 10094 ครั้ง)
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 12:47:06 »

ขอให้นายหลวงทรงพระเจริญยิ่งยืนนานครับ

ส่วนผมยืนดูน้อง ผบ.ทบ. ลอยกระทงครับ เคลิ้มเลย อิอิ กำ jap
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 13:06:28 »

ขอให้นายหลวงทรงพระเจริญยิ่งยืนนานครับ

ส่วนผมยืนดูน้อง ผบ.ทบ. ลอยกระทงครับ เคลิ้มเลย อิอิ กำ jap
โดนแน่ครับโมทย์ เซฟไว้หมดแล้วครับ bad

รบกวนช่วยระบุด้วยครับว่าดูส่วนไหนครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 13:19:50 »

โดนแน่ครับโมทย์ เซฟไว้หมดแล้วครับ bad

รบกวนช่วยระบุด้วยครับว่าดูส่วนไหนครับ

5555+ ดูเท่าที่ดูได้ครับ รวมทั้่งสาว ๆ ที่มีลอยกระทงให้รึ่มเลยครับ เด็กสมัยนี้โตไว๊ไว อิอิ กำ  whip
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 14:19:07 »

5555+ ดูเท่าที่ดูได้ครับ รวมทั้่งสาว ๆ ที่มีลอยกระทงให้รึ่มเลยครับ เด็กสมัยนี้โตไว๊ไว อิอิ กำ  whip
หมายถึงเด็กสมัยนี้โนตมใช่ไหมครับ อันนี้เห็นด้วยอย่างมากครับ go

พูดแล้วอยากกินเด็กเลยครับ  tuxout

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 14:39:21 »

เมื่อวานนี้ขับรถหลบมอไซด์กันสนุกเลยครับ   ล้มกันกระจาย 

ดูๆแล้ว น้องๆสมัยนี้เค้าพร้อมดีนะครับ   นุ่งสั้นๆไป   เกิดถ้าเงี่ยงขึ้นมานี่   จัดได้ทันทีแน่นอน ไม่เสียเวลา ทันใจวัยรุ่นจริงๆครับ อิอิกำ drunk
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #35 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 15:57:01 »

เมื่อวานนี้ขับรถหลบมอไซด์กันสนุกเลยครับ   ล้มกันกระจาย 

ดูๆแล้ว น้องๆสมัยนี้เค้าพร้อมดีนะครับ   นุ่งสั้นๆไป   เกิดถ้าเงี่ยงขึ้นมานี่   จัดได้ทันทีแน่นอน ไม่เสียเวลา ทันใจวัยรุ่นจริงๆครับ อิอิกำ drunk

ยังดีครับพี่ วันสงกรานต์ที่พัทยาแจ่มกว่าครับ ผมไปกินเหล้าบ้านเพื่อน

แถวๆซอยเนินพลับหวานพัทยากลาง จอดรถไว้หน้าบ้าน คนมันก็เยอะนะซอยนี้

ช่วงสงกรานต์เรียกว่ารถเข้าออกเต็มซอยอ่ะรถติดยาวเป็นกิโลได้เหมือนกัน พอสักเย็นๆ

ผมก็กำลังจะกลับ ปรากฎว่า สีข้างประตู โดนขูดเป็นทางยาวเลยครับ ทั้งแฮนด์รถ ทั้งที่พักเท้า

กินเหล้ายังไม่ทันเมา แต่พอเห็นรอยทีข้างประตูนี่เริ่มเกิดอาการวิงเวียน เวียนหัวทันทีเลยครับ เคลมอีกล่ะกู 

::190207:: ::190207:: ::190207::

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 16:19:06 »

หน้าตลาดเนินพลับหวาน ตรงเฉินหลง (มันยังมีอยู่มั๊ยหว่า)  นี่มันลานเบียร์นี่ครับอาจารย์ครับ  เทศกาลอาหาร  สึดยอดครับ  เง้อ

ที่แน่ๆ  ออพได้ด้วย  แต่ว่าไม่กล้าครับ ไม่รู้ว่าจะมีโรคหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk

yuki_kaze

« ตอบ #37 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 16:21:26 »

สังคม...

วันเที่ยวพวกนี้ผมไม่ออกไปที่คนพลุกพล่านเด็ดขาดเลยครับถ้าทำได้

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #38 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 16:44:14 »

หน้าตลาดเนินพลับหวาน ตรงเฉินหลง (มันยังมีอยู่มั๊ยหว่า)  นี่มันลานเบียร์นี่ครับอาจารย์ครับ  เทศกาลอาหาร  สึดยอดครับ  เง้อ

ที่แน่ๆ  ออพได้ด้วย  แต่ว่าไม่กล้าครับ ไม่รู้ว่าจะมีโรคหรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk

วันเสาร์ที่ผ่านมา ทั้งๆที่เป็นวันหยุด แต่ก็มีพยาบาลสาว
จากต่างประเทศ เป็นชาวต่างชาติ มาหาผมด้วยแหละ lol

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
charif

« ตอบ #39 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 16:52:15 »

สังคม...

วันเที่ยวพวกนี้ผมไม่ออกไปที่คนพลุกพล่านเด็ดขาดเลยครับถ้าทำได้

คิดเหมือนกันเรยคับ ^^

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #40 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 16:59:00 »

ผมก็ชอบที่อิสระ เหมือนกันครับ ที่คนเยอะๆๆอึดอัด  great great

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์