หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชิมลาง! ปฏิทินลีโอเบียร์ 2010  (อ่าน 27660 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #15 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 07:38:03 »

ตกลงมันใส้กกนรึเปล่า ไม่เห็นฝอยขัดหม้อเลย 666
อาจจะโดนถางจนโล่งแล้วก็ได้ครับ  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 07:57:57 »

ตกลงมันใส้กกนรึเปล่า ไม่เห็นฝอยขัดหม้อเลย 666
อาจจะโดนถางจนโล่งแล้วก็ได้ครับ  jap
แต่บางท่าที่ค่อม ไม่เห็นมีร่องหรืออะไรยื่นออกมาเลยนะ winktongue
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 08:03:01 »

ไม่คู่ควรที่จะอยู่ในคอมผมครับ เซพไปเปลืองพื้นที่ป่าวๆ

รับfitting3/8จ้า
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #18 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 08:18:11 »

ตอนนี้โดนแบนเรียบร้อยครับ อิอิกำ

แต่ยังไงก็  แจกกันได้อยู่ดีแหล่ะครับ อิอิ drunk

ไม่เห็นแบนเลยครับ ตูมๆทั้งนั้น อิอิกำ ตอนนี้กำลังนั่งเล็งเป้าอยู่ ว่ามันเพนท์หรือกางเกงกันแน่

แต่ยกทรงบอดี้เพนท์แน่ๆครับ อิอิกำ

มันตัดสินยากเหมือนกันนะว่าใส่ กกน เปล่าอะ

ต้องดูด้วยตา ใกล้ๆชิดๆ อะแน่นอน

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
idirex2000

« ตอบ #19 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 09:18:05 »

loveขอบคุณมากครับ love
เอ้า......า สูบบบบบบบบ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 09:28:53 »

คาดว่าน่าจะใส่นะครับ   ถ้าดูจากไฟล์ที่ออกมาจริงๆก็คงเห็นรอยขอบ กกน. แน่ๆ

รีทัชแค่ขอบแค่นี้ สบายอยู่แล้วครับเนียนๆ  งานระดับนี้ผมว่าไม่น่าพลาดครับ  เมคอัพมาก่อนให้เกือบๆหรือ perfect ไปเลย เมคอัพอาร์ททีสไม่น่าพลาด แล้วมาเก็บงานที่เหลือเล็กน้อยในคอมต่อ ก็ไม่น่าพลาดครับ ส่วนใหญ่พวกนี้คงไม่พ้น digital back หรอกครับ

เอาง่ายๆ  บางเว็บขึ้นแต่กราฟแท่งๆมาอย่างเดียว ประมาณ เทสครั้งเดียว เปรี้ยวทั่วโลก  อิอิกำ  out out
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #21 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 09:38:36 »

คาดว่าน่าจะใส่นะครับ   ถ้าดูจากไฟล์ที่ออกมาจริงๆก็คงเห็นรอยขอบ กกน. แน่ๆ

รีทัชแค่ขอบแค่นี้ สบายอยู่แล้วครับเนียนๆ  งานระดับนี้ผมว่าไม่น่าพลาดครับ  เมคอัพมาก่อนให้เกือบๆหรือ perfect ไปเลย เมคอัพอาร์ททีสไม่น่าพลาด แล้วมาเก็บงานที่เหลือเล็กน้อยในคอมต่อ ก็ไม่น่าพลาดครับ ส่วนใหญ่พวกนี้คงไม่พ้น digital back หรอกครับ

เอาง่ายๆ  บางเว็บขึ้นแต่กราฟแท่งๆมาอย่างเดียว ประมาณ เทสครั้งเดียว เปรี้ยวทั่วโลก  อิอิกำ  out out
กัดไม่ปล่อยจริงๆนะครับ สำหรับเว็ปนั้น อิอิ mdr
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 09:58:31 »

ข้างล่างเพนท์ไม่เพนท์ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่จ้องอยู่นานเลยครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #23 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:14:36 »

จัด set เพลงอยู่ ฮาอีกแล้ว ฮ่าๆๆ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:17:39 »

ว่าแต่ตอนเพนท์นี่  คงเสียวๆไม่น้อยตอนตวัดปลายพู่กันและละเลงนิ้ว (ให้สีมันเกลี่ยได้เนียนกับผิว)

ยิ่งเสียวหนักกว่าอีกพอตอนล้าง....

แต่ว่า ไม่แน่ใจว่า  รุ่นนี้รุ่นด้านหรือยังนะครับ เพราะดูๆแล้วระดับมืออาชีพทุกคนเลยครับ  เยี่ยมจริงๆ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:29:30 »

ว่าแต่ของ FHM  มาหรือยังเนี่ย 
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #26 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:39:53 »

เนียนจริงๆครับ Save เลย love

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #27 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:41:15 »

กัดไม่ปล่อยจริงๆนะครับ สำหรับเว็ปนั้น อิอิ mdr
จะไปโทษเค้าอย่างเดียวก็ไม่ได้นะครับ เพราะสังคมเค้าก็ชอบที่จะดูแบบนั้นเหมือนกัน ประมาณว่าดีมานด์กับซัพพลายตรงกันเด๊ะ ๆ  อิอิกำ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #28 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:42:24 »

อาจโดนเลียจนขนร่วงก็ได้นะครับ แต่บังเอิญผมเลียใครไม่เป็น..อิอิกำ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #29 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:43:35 »

lol ผมรออยู่เลยแต่ข่าวว่างดแจกรอดูของอาชา ส่วนเรื่องภาพผมว่าเค้ารีทัชเอาครับ เดียวนี้เด็กประถมมันก้อรีทัชได้เนียนๆกันทั้งนั้น Cool

หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์