หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : New Intel Core i5 "Westmere" CPU integrated graphics platform  (อ่าน 20523 ครั้ง)
Northbridge
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 11:38:02 »

ดูๆแล้ว ยังไม่เห็นความชัดเจนนะครับว่า 661 จะหนี 750 ไปไหนที่การใช้งานแบบ User ปูเสื่อรอชม 661 แบบ extreme user ดีกว่า Hardcore คงรับชมกันไปแล้ว แรมยังหน่อมแน้มไปหน่อย พี่บิลลี่ เค้าว่าอย่างนั้น

บทความตั้งใจทำมากครับน้อง...

บอกอายุได้เลยนะครับจากเพลงที่ฟัง 555+

บทความเยี่ยมเลยครับ ละเอียดยิบ

ครับ บทความบั้กมันเยอะ ใครที่ดูตอนเที่ยงคืนจะรู้ครับ เยอะมาาาาาก

จริงๆผมว่ากราฟฟิคออนบอร์ดของอินเทลมันเจ๋งนะ คือมันประหยัดไฟ ฮ่าๆๆ ตัวนี้ผมว่าเหมาะเลยสำหรับการเอาไปทำเครื่องใช้ในออฟฟิศ (กันพนักงานแอบเล่นเกม) หรือจะเอาไปทำHTPC (อีกแล้ววว) ก็ได้

Wanderer
Registered User
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 11:59:44 »

Cool Cool Cool Cool Cool
เป็นบทความที่ดี และตั้งใจเรียบเรียงและวิจารณ์ได้เป็นขั้นเป็นตอนดีคับ  he
นี่ถ้าใครเผลอกด all page มีตายแน่ๆ  drunk
ผมกดไปละครับ ความเคยชิน Kiss
สงสัยมานานแล้ว และยังสงสัยต่อไป Kiss i3นี่ผมว่าใช้ตามofficeรึไปทำhtpcนี่น่าจะเวิร์คมาก แต่i5-6xxนี่จับกลุ่มไหนกันเนี่ย hd graphic ดีที่สุดคือเล่นหนังHD เอามาเล่นเกมก้ไม่ได้ ใส่กราฟิคการ์ดเพิ่มดันลดประสิทธิภาพซะอีก neutral
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 12:04:48 »

ดูๆแล้ว ยังไม่เห็นความชัดเจนนะครับว่า 661 จะหนี 750 ไปไหนที่การใช้งานแบบ User ปูเสื่อรอชม 661 แบบ extreme user ดีกว่า Hardcore คงรับชมกันไปแล้ว แรมยังหน่อมแน้มไปหน่อย พี่บิลลี่ เค้าว่าอย่างนั้น

บอกอายุได้เลยนะครับจากเพลงที่ฟัง 555+

บทความเยี่ยมเลยครับ ละเอียดยิบ

ครับ บทความบั้กมันเยอะ ใครที่ดูตอนเที่ยงคืนจะรู้ครับ เยอะมาาาาาก

จริงๆผมว่ากราฟฟิคออนบอร์ดของอินเทลมันเจ๋งนะ คือมันประหยัดไฟ ฮ่าๆๆ ตัวนี้ผมว่าเหมาะเลยสำหรับการเอาไปทำเครื่องใช้ในออฟฟิศ (กันพนักงานแอบเล่นเกม) หรือจะเอาไปทำHTPC (อีกแล้ววว) ก็ได้

ผมแก้ให้หมดแล้วนะครับ เคลียร์! great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #33 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 12:17:39 »

Cool Cool Cool Cool Cool
เป็นบทความที่ดี และตั้งใจเรียบเรียงและวิจารณ์ได้เป็นขั้นเป็นตอนดีคับ  he
นี่ถ้าใครเผลอกด all page มีตายแน่ๆ  drunk
ผมกดไปละครับ ความเคยชิน Kiss
สงสัยมานานแล้ว และยังสงสัยต่อไป Kiss i3นี่ผมว่าใช้ตามofficeรึไปทำhtpcนี่น่าจะเวิร์คมาก แต่i5-6xxนี่จับกลุ่มไหนกันเนี่ย hd graphic ดีที่สุดคือเล่นหนังHD เอามาเล่นเกมก้ไม่ได้ ใส่กราฟิคการ์ดเพิ่มดันลดประสิทธิภาพซะอีก neutral

ใช้งานทั่วๆไปสบายเลยครับ แรงพอประมาณแต่เกิดไม่ต้องเค้นมากด้วย
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #34 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 13:02:05 »

ผมแก้ให้หมดแล้วนะครับ เคลียร์! great
โอ้ววววว ขอบคุณท่าน Venom-Crusher มากครับ อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
yuki_kaze

« ตอบ #35 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 13:28:29 »

เปิดทุกหน้าเล่นเอาp4เก่าๆไม่มีHTที่ทำงานชะงักเลย he

ละเอียดดีครับ

แต่หน้าสุดท้ายเหมือนจะยังไม่สุดนะผมว่า

เหมือนจะขาดทดสอบเกมไปนะครับ อุตส่าห์เปลี่ยนการ์ดจอ arf

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
2jz_turbo

« ตอบ #36 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 14:22:38 »

อ้างถึง
เสียดายจัง คอมของแผนก design ที่ office ผมเพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อปีที่แล้ว ไม่งั้นล่ะก้อ ฮึ่มมมมมม
เปลี่ยนเป็น mac เลยสิครับ mdr

มันเป็น CAD design น่ะคับพี่มะช่าย Graphic

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #37 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 14:31:17 »

เปิดทุกหน้าเล่นเอาp4เก่าๆไม่มีHTที่ทำงานชะงักเลย he

ละเอียดดีครับ

แต่หน้าสุดท้ายเหมือนจะยังไม่สุดนะผมว่า

เหมือนจะขาดทดสอบเกมไปนะครับ อุตส่าห์เปลี่ยนการ์ดจอ arf

เด๋วไว้คราวหน้าครับท่าน อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
HuGnOi

« ตอบ #38 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 14:36:24 »

อย่างงี้ต้องหามาลองซักตั้ง OverclockMafia สู้ๆ

รอชมครับ  lol

อิอิ ไม่รู้จะเอาบอร์ดตัวไหนมาเล่นดีครับป๋า

EVGA นี้ก้อแพงไม่ดูชาวบ้าน ไอ้ตัวนี้ถูกสุดแล้วไม่รู้วิ่งออกป่าวครับ
http://www.tkcom99.com/product_detail.php?p_id=1011&is_product=Y&s_type_id=15&s_cat_id=174

« ตอบ #39 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 14:39:38 »

อย่างงี้ต้องหามาลองซักตั้ง OverclockMafia สู้ๆ

อิอิ ไม่รู้จะเอาบอร์ดตัวไหนมาเล่นดีครับป๋า

EVGA นี้ก้อแพงไม่ดูชาวบ้าน ไอ้ตัวนี้ถูกสุดแล้วไม่รู้วิ่งออกป่าวครับ
http://www.tkcom99.com/product_detail.php?p_id=1011&is_product=Y&s_type_id=15&s_cat_id=174

อยู่ใต้โต๊ะผมเนี่ย ยังไม่ได้เล่นเลย จะลองเอาไปเล่นไหมครับ อิอิ

HuGnOi

« ตอบ #40 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 14:43:07 »

อยู่ใต้โต๊ะผมเนี่ย ยังไม่ได้เล่นเลย จะลองเอาไปเล่นไหมครับ อิอิ

อิอิ ยังไม่มี CPU กับแรมเลยครับ รอดูลุงน่อมรีวิวดีกว่า lol
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #41 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 15:04:35 »

อ่านถึงแค่หน้า 13 ก่อนออกไป audtion ระหว่าง proof set demo หุหุ

26 หน้านี่ เยอะจริงๆ

คืนนี้ไว้กลับมาอ่านต่อครับ  lol

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #42 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 15:10:20 »

กดแสดงทั้งหมด เปิดดูบนมือถืระบบ3G โหลดภาพไม่หมดเลย ทำให้นึกถึงสมัยเนท 56K เลย..อิอิกำ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
idirex2000

« ตอบ #43 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 15:43:27 »

หลังเที่ยงคืนจนถึง6โมงเช้ากว่าๆ3BB Internet บ้านผมเข้าvmod ไม่ได้เลย
สงสัยเมื่อวานป๋าลืมไปhappy world ตอน6โมงเย็นๆ อิอิกำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #44 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 15:43:49 »

บทความละเอียดจริงๆน้องเอ้ยยย
ผมอ่านตั้งแต่จีบกับแฟนใหม่ๆ จนตอนนี้จะแต่งงานอยู่แล้วยังอ่านไม่จบเลย อิอิกำ winktongue
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2010, 16:03:01 โดย Chris » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์