หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมได้อัพสปีดเป็น 6 เม็กแล้วครับอิอิ  (อ่าน 10172 ครั้ง)
สบาย-สบาย
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 09:03:10 »

True นี่ดีจัง แต่ว่ามาไม่ถึงเมืองจันท์ซักที

เง้อ ลุงหายไปใหนมาหลายวันคิดถึงนะเนีย จุ๊ปๆ อิิอิ

เมื่อคินยังดูผีเตะกะเจ้าสัวน้อยอยู่เลย ... อิอิ เหมอ

Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 09:23:46 »

เง้อ  ดูสิครับ  ดูเธอทำ....

น้องนิวอัพให้ก่อนชาวบ้านเลย   

แต่ว่า รู้สึกว่า  มันไม่ได้อัพส้นทีนอะไรเลยครับ  ก็ยังเน่าๆเหมือนเดิม  เง้อ

เผลอแป๊บเดียว เจ้าอื่น    วิ่งขึ้นนำเลยซะงั้น เวรกรรม 

รู้สึกว่า ชีวิตนี้โดนเอาเปรียบยังไงพิกลๆครับ   เง้อ  แย่ดีครับ
พวกเรามันตัวเล็กครับท่าน leim  grrrrrr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 10:26:43 »

แต่ว่า รู้สึกว่า  มันไม่ได้อัพส้นทีนอะไรเลยครับ  ก็ยังเน่าๆเหมือนเดิม  เง้อ

เผลอแป๊บเดียว เจ้าอื่น    วิ่งขึ้นนำเลยซะงั้น เวรกรรม 

รู้สึกว่า ชีวิตนี้โดนเอาเปรียบยังไงพิกลๆครับ   เง้อ  แย่ดีครับ
พวกเรามันตัวเล็กครับท่าน leim  grrrrrr

ใช่ครับ  ของผมก็เล็กเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #18 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 10:46:06 »

ใช่ครับ  ของผมก็เล็กเหมือนกันครับ อิอิกำ drunk
ซื้อจิ้งเหลนมาใช้คู่กับกระบอกสุญญากาศน่าจะช่วยได้เยอะครับ go

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Gigolo

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 11:35:24 »

ตอนนี้ TOT ก็อัพเป็น 6 เม็ก 590 บาทแล้วเช่นกัน  แต่โหลดบิทได้แค่ 80 เปอร์เซนต์เหมือนเดิม
เมื่อไหร่มันจะเลิกบล็อกบิทหว่า  ตรูละหน่าย
yuki_kaze

« ตอบ #20 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2010, 11:37:19 »

ตอนนี้ TOT ก็อัพเป็น 6 เม็ก 590 บาทแล้วเช่นกัน  แต่โหลดบิทได้แค่ 80 เปอร์เซนต์เหมือนเดิม
เมื่อไหร่มันจะเลิกบล็อกบิทหว่า  ตรูละหน่าย

80% นี่ก็น่าพึงพอใจแล้วนะครับ oh

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
charif

« ตอบ #21 เมื่อ: 04 กันยายน 2010, 15:23:20 »

update หน่อย วันนี้ผมได้ 5m ละ ^^

เพราะสัญญาณแถวบ้านมาได้แค่นี้อะ อิอิกำ

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 12:49:47 »

ของผมไม่ขยับเลย สงสัยต้องโทรไปขออีกแล้ว drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #23 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 14:04:49 »

ของผมไม่ขยับเลย สงสัยต้องโทรไปขออีกแล้ว drunk
โทรจี้แม่มเลยครับท่าน จนกว่าจะได้ครับ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #24 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 19:00:07 »

ของผมยัง1.5MBอยู่เลย oops
Red devil tr.

« ตอบ #25 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 21:46:54 »

โทรจี้แม่มเลยครับท่าน จนกว่าจะได้ครับ
ผมก็โทรจิกTOT ตอนแรกวิ่งแค่5.1-5.2 (มันไม่ต่างกับ4Mเลย)ผมก็จิกอีกว่าทำให้ผมวิ่งสัก 5.7 ก็พอใจแล้วมีการขู่กลับมาว่าหากให้วิ่งเต็ม 6 หากสภาพสายของเราไม่ดี จะทำให้หลุดบ่อยถึงกลับใช้ไม่ได้เลย ผมบอกไม่เป็นไรของกู.ยาววว ไอกี่ทีก็ไม่หลุด(เพื่อนกันเลยพูดเล่นได้ อิอิ) ตอนนี้วิ่งอยู่ 5.9แก่ สบายใจแล้ว โหลดบิดหากคนปล่อยเยอะนี้วิ่งถึง 4.5 เลยบิดน้องมาชมได้ทันใจจริงฯ..อิอิชอบ  lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กันยายน 2010, 22:00:09 โดย Red devil tr. » บันทึกการเข้า
Red devil tr.

« ตอบ #26 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 10:33:36 »

ผมก็โทรจิกTOT ตอนแรกวิ่งแค่5.1-5.2 (มันไม่ต่างกับ4Mเลย)ผมก็จิกอีกว่าทำให้ผมวิ่งสัก 5.7 ก็พอใจแล้วมีการขู่กลับมาว่าหากให้วิ่งเต็ม 6 หากสภาพสายของเราไม่ดี จะทำให้หลุดบ่อยถึงกลับใช้ไม่ได้เลย ผมบอกไม่เป็นไรของกู.ยาววว ไอกี่ทีก็ไม่หลุด(เพื่อนกันเลยพูดเล่นได้ อิอิ) ตอนนี้วิ่งอยู่ 5.9แก่ สบายใจแล้ว โหลดบิดหากคนปล่อยเยอะนี้วิ่งถึง 4.5 เลยบิดน้องมาชมได้ทันใจจริงฯ..อิอิชอบ  lol

ลองลงดูครั้งแรกครับ
Cybernetic

« ตอบ #27 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 10:42:45 »

ยินดีด้วยครับอิอิ jap

yuki_kaze

« ตอบ #28 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 11:25:08 »

mad mad

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
pangman49
Registered User
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 15:30:58 »

อ่านแล้วก็เศร้า ของเรายังไม่ไปไหนเลย แล้วยังมีหน้ามาบบอกว่าส่วนต่างที่อัพเป็น 6 เม็กไม่ได้ จะเปลี่ยนเป็น wifi ให้เดือนละ 100 ชั่วโมง ตรูจะเอาทำไมฟะ ใช้ก็ไม่ได้ใช้ ฮ่วย !!!  diablo
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์