หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ค่ายเขียวงานเ้ข้าแล้วละครับ งานนี้โดนฟ้องอาจต้องปิดบริษัทไปเลยก็ได้  (อ่าน 8758 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 22:48:24 »

อ่านไปอ่านมา ไล่ไปถึงต้นต่อ คดีพลิกหรือเปล่าครับ เขียวการ์ดจะกลายเป็นโจทย์เองหรือเปล่าครับ เขียวตาเบ๊ะน่ากลัวจะตกเป็นจำเลย เจอฟ้องเรียกค่าเสียหายอีก เสีย2เด้งน๊ะเนี่ย ไอ้คดีตีดัมมี่ให้อีกขาน็อค ยังไม่เข็ดกันอีกหรือไงน้อออ

อิอิ ไม่เอาดีกว่าวิจารณ์มากเดี๋ยวนอนคุก หลับหูหลับตาจ่ายภาษีไปชีวิตคนทำงาน

ปล. บุหรี LMเขียว ถูกลง2บาท ดีใจมากครับ love

หลุดอยู่แล้ว เขียวปลาไหลยังลื่นอยู่ จับไม่ได้หรอก
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:57:33 »

จากที่ผมดูจากคลิปยูทูปที่สมาชิกท่านหนึ่งในเวบพันทิบเอามาลง มันแปลก ๆ นะครับ อย่างที่ท่านโป้งบอกอ่ะว่าเค้าบรรยายอยู่ดี ๆ ดันทลึ่งมีคลิปแสดงการทำงานของชิบ GT200 ของ nvidia เสือกขึ้นมาซะงั้น

มันก็ดูแปลก ๆ อยู่นะครับ กองทัพบกไม่น่าปัญญาอ่อนได้ขนาดนั้นนะครับ

ของจริงครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 00:59:46 »

อ่านไปอ่านมา ไล่ไปถึงต้นต่อ คดีพลิกหรือเปล่าครับ เขียวการ์ดจะกลายเป็นโจทย์เองหรือเปล่าครับ เขียวตาเบ๊ะน่ากลัวจะตกเป็นจำเลย เจอฟ้องเรียกค่าเสียหายอีก เสีย2เด้งน๊ะเนี่ย ไอ้คดีตีดัมมี่ให้อีกขาน็อค ยังไม่เข็ดกันอีกหรือไงน้อออ

อิอิ ไม่เอาดีกว่าวิจารณ์มากเดี๋ยวนอนคุก หลับหูหลับตาจ่ายภาษีไปชีวิตคนทำงาน

ปล. บุหรี LMเขียว ถูกลง2บาท ดีใจมากครับ love

อิอิครับ ไม่รู้มันไปแอบลดตอนไหนเหมือนกัน

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #33 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 08:36:14 »

ตกลงมันคือของจริง จริง ๆ ด้วยสิครับ อิอิกำ ตกลงจะโทษใครดีครับเนี่ย

ป่านนี้ถึงหู nvidia แล้วมั้ง คงนึกว่า "เกี่ยวไรกับกรูวะเนี่ยยย"  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 12:08:27 »

จะว่าไปก็อยากได้เหมือนกันครับ GT200  เอาไปใส่การ์ดหาน้ำบาดาล เหอๆ

เมื่อคืนดู Hurt Locker นี่  ชีวิตรู้สึกหดหู่มากครับ สำหรับคนทำงานด้านนี้โดยตรง

ผมว่า  ระดับปฏิบัติการ  สำหรับทหารไทยเรา สุดยอดอยู่แล้วครับ

ส่วนอื่นๆ ละไว้ในฐานที่เข้าใจแล้วกันครับ   

ขอให้ท่านที่อยู่ใต้ในพื้นที่โชคดีและปลอดภัยด้วยครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #35 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2010, 19:20:21 »

ผมมองว่าระดับปฏิบัติการเค้าคือทหารแท้ ๆ เลยครับ สละชีพและความสุขส่วนตัวเพื่อประเทศและพี่น้องประชาชนอย่างแท้จริง ส่วนทหารเล่นการเมืองนั้นไม่ใช่ทหารอีกต่อไปครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์