หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่น่อม และ ท่านดารา ครับ  (อ่าน 14693 ครั้ง)
kodomo
Registered User
*

« เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 02:17:27 »

มาตั้งกระทู้ขอบคุณพี่น่อม และท่านดาราสุดหล่อ (มั้ง) มากๆเลยครับ

วันนี้โทรไปรบกวนขอคำแนะนำจากทั้ง 2 ท่าน

เนื่องจากเครื่องโหลดบิตบ้านผมเจ๊งประโบ๊งไปแล้ว ในนั้นมีงานอยู่เพียบเลย เลยต้องไปสอย cpu+mb ใหม่มาใช้ พอดีกับท่านดาราสุดหล่อ ลงบทความ สมพร 2 หัวไว้พอดี เลยอยากได้มาใช้กะเค้าบ้าง ไปถึงพันทิพหา CPU แทบไม่ได้เลยครับ หมดเกือบทุกร้าน ไปยืนส่อง นอนส่อง เอียงส่อง จนไปคุ้ยเจอครับ

แต่มันเป็น week 0925 ครับ โปรไปขอคำแนะนำจากทั้งสองท่าน พูดเป็นเสียงเดียวกันครับ ว่าอย่าไปกลัวครับ เราวัยรุ่น vmod ต้องใจถึงครับ วางสายปั๊บ เบิกตังจากเมียไปซื้อเลยครับ เดินกลับบ้านทำกล่องหล่นด้วยครับ แหมของมันแรงจริงๆ

กลับมาบ้านเสียบๆๆๆๆๆ เปิดเครื่องปั๊บ ขึ้นแบบนี้ครับ

พอเข้าไปกด ACC เล่น กลายเป็น แบบนี้ครับ

โอ้วจอร์จ สิ่งศักดิ์สิทธิ์มีจริงครับ กราบไหว้ เมียตัวเองอีก 3 ครั้ง (เพราะมันให้ตังไปซื้อมาเล่นครับ)

ตอนนี้กำลังลงวินโดวอยู่ครับ แต่ใจร้อนถ่ายรูปเอามาให้ดูก่อนเลย อิอิ ยังไงก็ต้องกราบขอบคุณท่าน ทั้ง 2 ด้วยนะครับ ผมโทรไปรบกวนในเวลาทำงาน ขออภัยอย่างสูงครับ แต่วัยรุ่นใจร้อนครับ (จริงๆแล้วรีบกลับไปรับเมียครับ อิอิ)

สุดท้ายนี้เข้ามาบอกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านอื่นว่า ทั้งพันทิพมันมีขายอยู่ร้านเดียวแล้วครับตอนนี้ ที่ bigIT เป็น week 0925 ทุกร้านเลย ส่วนที่ร้านเจได ของเข้าวันพรุ่งนี้ (อังคาร) ยังไม่รู้ว่าเป็น week ไหนครับ

special thx:

อีพี่ดิส - ช่วยหาข้อมูลอยู่หน้าคอมครับ ผมอยู่พันทิพ พี่แกอยู่ที่ทำงานยังช่วยหาข้อมูลให้ด้วยขอบคุณมากๆ
อีพี่ jill - ช่วยยุครับ ยุให้ซื้อ อิอิ
อีนังหนุ่ม - ช่วยให้กำลังใจครับ
คุณบ๊วยและพี่โพด - ที่ยังไม่ลืมผม ลดราคาให้เด็กตาดำๆ ซึ้งใจครับ

แล้วก็ไม่รู้เป็นอะไรครับ ไปพันทิพทีไรผมต้องเจอกะไอ่ สายันทุกทีครับ เอิ๊กๆ สงสัยขาย 350z ไปแล้วมั้งครับ ไม่ก็คงแอร์เสียล่ะครับ อิอิ (ถ้าจำไม่ผิดคนนะครับ) เด๋ยวนี้รวยขึ้นเยอะครับ ใส่ TAG ด้วยล่ะ อุอุ

Edit: หลังลงวินโดวเสร็จแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2009, 11:45:52 โดย kodomo » บันทึกการเข้า

ลิ่วล้อสมาคมแกลบทองคำ
Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 02:19:21 »

lol lol lol
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 02:22:14 »

no อิจฉาวุ้ย

beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 04:24:24 »

เปิดหัวระระเบิดเถิดเทิงอีกแล้วครับ อิอิ lol  ยินดีกับเสี่ยเติ้ลด้วยครับ อิอิ
Friday~13rd

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 04:50:56 »

โอ้ว !!!  ท่านฯ  ไม่ได้เจอกันนานเลย   he

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 04:59:49 »

สงสัยวันนี้ต้องไปจัดซักชุด mad

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp
True Love Always

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 06:34:42 »

เยี่ยมเลยเติ้ล + ฮาย่อหน้าสุดท้ายด้วยครับ lol
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2009, 07:26:30 โดย tpp » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 07:40:01 »

โอ้ ยินดีด้วยครับ  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:19:48 »

ป๋าน่อมแกใจดีอยู่แล้ว
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:29:43 »

ไม่เป็นไรครับแสรดด กรูก็นั่งอยู่หน้าคอมตลอดอยู่แล้ว วันนี้ไปอีกป่ะ ชวนยิก ๆ ถ้าไม่ไปนะ...แสรดด อยากได้ WD320 7200 รอบมาใส่ notebook ง่ะ  love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
2jz_turbo

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:32:58 »

ไม่เป็นไรครับแสรดด กรูก็นั่งอยู่หน้าคอมตลอดอยู่แล้ว วันนี้ไปอีกป่ะ ชวนยิก ๆ ถ้าไม่ไปนะ...แสรดด อยากได้ WD320 7200 รอบมาใส่ notebook ง่ะ  love

โอวว ของเก่า เก็บหนังชมพูไม่พอหรอคับพี่ดิษ อิอิ ล้อเล่นน่ะคับ

พี่เติ้ล มีของเล่นใหม่อีกแล้วนะ

tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 08:58:51 »

เสี่ยอ้วนแห่งเก๊งแกลบ come back  lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 09:14:12 »

โอวว ของเก่า เก็บหนังชมพูไม่พอหรอคับพี่ดิษ อิอิ ล้อเล่นน่ะคับ

พี่เติ้ล มีของเล่นใหม่อีกแล้วนะ
หนังชมพูอ่ะ อยู่ใน PC ครับ เกือบเต็มแล้วเหมือนกัน drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
2jz_turbo

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 09:22:15 »

หนังชมพูอ่ะ อยู่ใน PC ครับ เกือบเต็มแล้วเหมือนกัน drunk

อ้าว พี่ดิษ ไหนว่าพักนี้ธรรมะธรรโมไงพี่ อิอิ

kodomo
Registered User
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 11:14:44 »

อ้าว พี่ดิษ ไหนว่าพักนี้ธรรมะธรรโมไงพี่ อิอิ

อย่าไปเชื่อครับแคน อีพี่ดิสมัน สร้างภาพครับ

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ หายไปนานจริงๆล่ะครับ ติดทั้งงาน และภาระหลายๆ อย่างส่วนมากจะเข้ามาอ่านอ่ะครับ ขอบอกว่า รีวิวที่ vmod ดูยังไงก็ยัง เมพขิงๆ กว่าที่อื่นครับ ไม่พล่ามบ้าน้ำลายมาก เน้นความแรง เท่านั้นครับ เข้ามาขอคุณอีกทีครับ _/\_

ลิ่วล้อสมาคมแกลบทองคำ
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์