หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Genius DX-L8000  (อ่าน 2085 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 11:00:01 »

เมาส์ไร้สายพกพาสะดวก ประสิทธิภาพสูงด้วย BlueEye sensor
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 11:32:02 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 21:09:32 »

ดูประสิทธิภาพ คุณสมบัติ+ราคาแล้วน่าสนใจมากครับ

ขอแนะนำหน่อยว่าน่าจะมีเมาส์ที่เป็นที่นิยมๆสักตัวไว้เทียบขนาดสักรูปครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
CHIKORITA
Registered User
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 23:13:26 »

ดูประสิทธิภาพ คุณสมบัติ+ราคาแล้วน่าสนใจมากครับ

ขอแนะนำหน่อยว่าน่าจะมีเมาส์ที่เป็นที่นิยมๆสักตัวไว้เทียบขนาดสักรูปครับ

ฮิฮิ ... ว่าจะงดแชวท่าน Northbridge ซักระยะหนึ่ง ให้ได้พักหายใจได้ฝีกวิชากุมารทองอย่างเด็มที่ จะได้ไม่เสียสมาธิจนธาตุไฟเข้าแทรก
แต่ ... Rating ของท่าน ไม่วิ่งเลยครับ มีเพื่อนๆ Click เข้ามาดูการสนทนา แค่ 25 ครั้ง
ยังไง ... ก็อดทนการแซวของเหล่าเพื่อนๆนิดหนึงนะครับ ...
Rating พุ่ง sponsor ย่อมเอ็นดูท่านนะครับ

+++++++++++++++++

เริ่มแขวแล้วนะครับ อย่าเครียดนะครับ

เอา Mouse วางบนฝ่ามือท่านแล้วถ่ายรูปแสดงให้เหล่าเพื่อนๆได้ชมดูก็ได้นะครับ

1. จะได้ทราบขนาดที่แท้จริงของ Mouse เพราะได้เทียบกับขนาดฝ่ามือแล้ว
2. เพื่อนๆจะได้ทราบว่าท่าน Northbridge ฝึกวิชากุมารทองสำเร็จถึงขั้นไหน สีผิวของมือ และ เล็บ เริ่มงามเหมือนทารกแรกขวบหรือยัง?

แต่ ... แต่อย่าอุตรินำ Mouse ไปถ่ายรูปเทียบกับเจ้าโลกท่านนะครับ ... เดี๋ยวสาวๆจะกรี๊ดกันกระจาย ท่าน tpp และเหล่าคณะรัฐมนโทจะช็อคกันไปเสียแปล่าๆ
ฮิฮิ ... กำ  drunk

MECHANICAL KEYBOARD : THERMALTAKE TT ESPORT MEKA G1 แป้นพิมพ์อักษรไทย + IBM MODEL M แป้นพิมพ์อักษรไทย (ขนาดของ IBM MODEL M ใหญ่กว่า TT MEKA G1 ครับ)
beerking

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 23:36:18 »

น่า ใช้มากครับ  เอาไว้เล่นกับ notebook  แจ๋วเลย love
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2011, 14:06:42 »

ฮิฮิ ... ว่าจะงดแชวท่าน Northbridge ซักระยะหนึ่ง ให้ได้พักหายใจได้ฝีกวิชากุมารทองอย่างเด็มที่ จะได้ไม่เสียสมาธิจนธาตุไฟเข้าแทรก
แต่ ... Rating ของท่าน ไม่วิ่งเลยครับ มีเพื่อนๆ Click เข้ามาดูการสนทนา แค่ 25 ครั้ง
ยังไง ... ก็อดทนการแซวของเหล่าเพื่อนๆนิดหนึงนะครับ ...
Rating พุ่ง sponsor ย่อมเอ็นดูท่านนะครับ

+++++++++++++++++

เริ่มแขวแล้วนะครับ อย่าเครียดนะครับ

เอา Mouse วางบนฝ่ามือท่านแล้วถ่ายรูปแสดงให้เหล่าเพื่อนๆได้ชมดูก็ได้นะครับ

1. จะได้ทราบขนาดที่แท้จริงของ Mouse เพราะได้เทียบกับขนาดฝ่ามือแล้ว
2. เพื่อนๆจะได้ทราบว่าท่าน Northbridge ฝึกวิชากุมารทองสำเร็จถึงขั้นไหน สีผิวของมือ และ เล็บ เริ่มงามเหมือนทารกแรกขวบหรือยัง?

แต่ ... แต่อย่าอุตรินำ Mouse ไปถ่ายรูปเทียบกับเจ้าโลกท่านนะครับ ... เดี๋ยวสาวๆจะกรี๊ดกันกระจาย ท่าน tpp และเหล่าคณะรัฐมนโทจะช็อคกันไปเสียแปล่าๆ

ฮิฮิ ... กำ  drunk

อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์