หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuri Mutakami อิอิกำ  (อ่าน 9614 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« ตอบ #15 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 19:40:05 »

เริ่มไม่ทันคำย่อแล้วครับ

ออก. drunk

นตลยท. drunk drunk go
อมอสกง.  drunk drunk drunk ออกค.

เง้อ เจอดอกนี้ผมไปไม่เปนเลยครับ ท่านขอนแก่้นหล่อครับ อิอิ เง้อ  แปลบ่ออก   out rofl go drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 19:49:54 »

ยสตน.ครับ ชัดเจนจริงใจเนื้อๆ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chodose

« ตอบ #17 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 20:11:46 »

อ้างถึง
นตลยท. drunk drunk go
อมอสกง.  drunk drunk drunk ออกค.

แล้วตกลงแปลว่าอะไรครับ อิอิ กำ drunk
charif

« ตอบ #18 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 23:23:10 »

รู้สึกช่วงนี้ผมเข้ามาห้องนี้บ่อยผิดปกติไปแล้วคับ

แต่ไม่ได้พิมไรเรย มือไม่ค่อยว่างอะคับ  lol lol

i5 750 | GD80 | RH/1333 | Halems | 465GTX+Zalman | STX | TT675w| 1LS+103SJ+640KS | 40"EX500
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 09:59:59 »

ขอบคุณครับ วันนี้เดี๋ยวกลับไปจะทำลายสถิติ คืนนี้ขอ 4 สโตรกครับ bad

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 10:08:46 »

ขอบคุณครับ วันนี้เดี๋ยวกลับไปจะทำลายสถิติ คืนนี้ขอ 4 สโตรกครับ bad

great great great great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 10:46:01 »

ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน อุ่นเครื่องด้วยการ scratch ไปก่อนครับ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 10:55:05 »

เมื่อวานนี่ก็วิ่งเข้าวิ่งออกห้องน้ำน่าจะไม่ต่ำกว่า 10 รอบครับ

ไม่ใช่อะไรครับ     สงสัยส้มตำน้ำปลาร้าไม่ได้สเตอไรด์ครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #23 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 11:57:44 »

เมื่อวานนี่ก็วิ่งเข้าวิ่งออกห้องน้ำน่าจะไม่ต่ำกว่า 10 รอบครับ

ไม่ใช่อะไรครับ     สงสัยส้มตำน้ำปลาร้าไม่ได้สเตอไรด์ครับ อิอิกำ drunk
out

我愛泰國。

« ตอบ #24 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 12:02:17 »

หมายถึงโยก 4 ที ใช่เปล่าครับ  drunk drunk mdr

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #25 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 14:21:39 »

lol lol lol

ki-moo-chi? คี-มู่-จี๋? ดีใหม,ชอบใหม (ชายพูดจะเป็นผู้ถาม)

ki-moo-chi คี-มู่-จี๋ อา...ดีจัง (ถ้าหญิงพูดจะเป็นผู้ตอบ)

mot-to โมะ-โตะ เอาอีก (อยากจะเบิ้ลหรอ ??)

i-tai-yo อิ-ไต-โยะ มันเจ็บนะ (สงสัยแทงสด)

kai-ka ไก-กะ มันเสียวนะ (พูดแล้วเสียว..)

shi-go-ku ชิ-โก-คุ การขยับขึ้นๆ ลงๆ (ท่าหนุมาณขย่มตอ)

dai-te ได-เตะ กอดฉันที (อันนี้น่าจะไปใช้กับแฟนได้)

i-ku อิ-คุ/อิ-คึ ใกล้แล้ว (ได้ยินบ่อยๆ)

shi-te/shi-you ชิ-เตะ/ชิ-ยู โปรดลงโทษฉันเถิดที่รัก(คํานี้มันมีด้วยหรอ ??)

su-ki ซู-กิ ชอบจังเลย (เอ่อ...อือ..ไม่ทราบว่า..ชอบไรหรอคับ ??)

chin-bo ชิน-โบะ ช้างน้อยของผู้ชาย(คำไทยก็......)

dai-ski ได-ซะ-กิ ฉันรักมันค่ะที่รัก(สงสัยรักอันข้างบน)

ko-ko โก๊ะ-โก๊ะ ตรงนี้สิค่ะ (ตรงใหนหว่า? ขอดูหน่อยสิ..ตรงไหนหรอ)

o-ki โก-ไค อุ๊ย..ใหญ่จัง (คำนี้เจอบ่อย แต่ไม่เห็นมันใหญ่เลย ส่วนมากจะดํา)

don-don ดอน-ดอน เร็วขึ้นอีก อย่างนั้นแหละ(ท่าไคแม๊ก)

kan-ji-ru ไค-จิ-รู ทำให้รู้สึกเสียวซ่าน(ก่ะลังดูด...จ๊วบ จ๊วบ)

ai-bu อิ-บู เล้าโลม(เพื่อนกับแฟน แทนกันได้เสมอ)

a-ma-a-ma อะ-มา-อะ-มา โอ้ยอดรักของฉัน(คำนี้เจอไม่บ่อย)

i-ran อิ-ราน หญิงเสเพล(ตรงคำไทยเลยว่ะ..อีร่าน)

ze-tsu-rin เซท์-ซึ-ริน อึดจัง(รู้ได้ไงอะ !!)

dai-su-ki ได-ซู-กิ รักมากน่ะรู้ใหม(ทิฟฟานี่ ได-ซู-กิ ได-ซู-กิ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #26 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 19:27:57 »

drunk ท่านสารคามกำลังจะโกอินเตอร์เหรอครับเนี่ย  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์