หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านสารคามดู E6300 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 7987 ครั้ง)
Chodose
Vmodtech Member

« เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 02:40:28 »

พอดีมีเกรียนน้อยโคราชมาฝากผล E6300 ไว้ให้ท่านสารคามช่วยชี้แนะหน่อยครับ

ขอบคุณบ้องน้าฮูกมากครับ แจ่มแฮง

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 07:50:19 »

หายไปไหนก็ไม่รู้ Shocked
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 12:15:43 »

ตั้งแต่มีเสื้อแดงพี่แกก็หายไปแล้วครับ สงสัยโกรธ  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Friday~13rd

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 13:54:10 »

ตั้งแต่มีเสื้อแดงพี่แกก็หายไปแล้วครับ สงสัยโกรธ  lol

สงสัยรับจ๊อบการ์ด นปช.  เห็นว่าเบี้ยเลี้ยงดี    drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 15:48:30 »

สงสัยรับจ๊อบการ์ด นปช.  เห็นว่าเบี้ยเลี้ยงดี    drunk

ผลัดละพันเลยนะครับ อิอิ กำ  out

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 16:15:41 »

arf
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 17:37:22 »

อาจไปซุ่มฝึกวิชาในถ้ำบนภูเขาที่ไหนซักแห่งละมั้งครับ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Chodose

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 18:37:12 »

เง้อ จะว่าไปก็ไม่เห็นท่านสารคามหลายวันจริงๆละครับ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 20:27:27 »

lol คงงอนคะรับ ไม่มีเสื้อแดงเป็นเพื่อนแกเลยอิอิ จริงๆก็ไม่ควรมาแตกแยกเพราะนักการเมืองชั่วกันเลยนะครับ ประเทศเสียหายเพราะนักการเมืองชั่วๆไม่กี่คน

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 21:09:53 »

แรงหลายๆ 5.3GHz เนียนๆไปเลย  great

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 23:08:59 »

lol คงงอนคะรับ ไม่มีเสื้อแดงเป็นเพื่อนแกเลยอิอิ จริงๆก็ไม่ควรมาแตกแยกเพราะนักการเมืองชั่วกันเลยนะครับ ประเทศเสียหายเพราะนักการเมืองชั่วๆไม่กี่คน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #11 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2010, 23:16:22 »

แต่ผมว่าชั่วกันทั้งหมดครับ  drunk เมื่อไหร่จะมีนักการเมืองจริงๆซักทีเนี่ย  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2010, 08:27:34 »

จริงๆเค้าก็เป็นนักการเมืองจริงๆทุกคนนะครับ

เป็นการเมืองจริงๆ  แต่  พอออกนอกประเทศนี่ ก็อย่างที่เห็นครับ   อ่อนเรื่อง ศก. กันทุกยุคทุกสมัย

บทจะมีทีม ศก.ดีๆ   ก็ยังมีการเมืองเข้าแทรกอย่างหนัก   โอ้ย  สุดท้าย   กลายเป็นแดร๊กกันระดับเมกาโปรเจคอีกแล้ว

คิดแบบชาวบ้านไม่มีความรู้อะไรมาก   

เบื้องบนเค้าจ่ายมา 100 บาท หักโน่นหักนี่   กว่าจะมาถึงเราๆท่านๆ  น่าจะไม่ถึง 1 สตางค์ครับ  เง้อ   

เอาเนอะ บ่นมากไปก็  เครียด ทำงานแล้วปวดกะบาล   เดี๋ยวหาลาบกินแก้เซ็งดีกว่าครับเที่ยงนี้ อิอิกำ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #13 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2010, 09:05:40 »

อย่าลืมเครื่องเคียงชั้นดีอย่างน้อยทิงนะครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #14 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2010, 10:31:03 »

อืม ซ๊ะงั้นครับ

ความคิดผมนะ ยิงแดงแถวหน้าให้หมด แต่ระวังป้าๆด้านหลังที่เค้ามาขอแค่ให้มีภาษามือบนหน้าจอทีวีให้คนหูพิการได้รับรู้ข่าวสาร กับลุงๆที่เค้ามาขอให้ดูแลเรื่องราคาข้าว ด้วยก็แล้วกันครับ พวกเค้าไม่รู้เรื่อง

ส่วนยิงเสร็จ อย่าลืมเตรียมส้นตีนไว้ลูบหน้าสนธิด้วยครับ ผมยังจำได้
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์