หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจปืน Beretta 92FS 9 มม. ไหมครับ ผมจะขาย  (อ่าน 52547 ครั้ง)
tony
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 18:35:23 »

วันหลังนัดกันไปยิงปืนกันดีกว่ามั้ยครับ ผมมือปืนเป้าสะอาดครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #31 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 01:11:39 »

คงเอาไว้ติดรถตอนไปต่างจังหวัดน่ะครับ กระสุนมันหนักดี หยุดคนได้ค่อนข้างแน่นอนกว่า 9มม. ครับ ที่สำคัญผมจะเอาไว้ยิงแข่งกับรัฐวิสาหกิจอื่นด้วยครับ ผมอยู่ทีมท่าเรือ ไว้เดือนพ.ค. นี้ใครเป็นนักกีฬายิงปืนรัฐวิสาหกิจก็ไปเจอกันที่สัตหีบเลยครับ jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 01:46:59 »

คงเอาไว้ติดรถตอนไปต่างจังหวัดน่ะครับ กระสุนมันหนักดี หยุดคนได้ค่อนข้างแน่นอนกว่า 9มม. ครับ ที่สำคัญผมจะเอาไว้ยิงแข่งกับรัฐวิสาหกิจอื่นด้วยครับ ผมอยู่ทีมท่าเรือ ไว้เดือนพ.ค. นี้ใครเป็นนักกีฬายิงปืนรัฐวิสาหกิจก็ไปเจอกันที่สัตหีบเลยครับ jap

จิงๆ 9มม. ก็ไปไม่เป็นแล้วครับ อิอิกำ ว่าแต่วันนี้มีคนโทรไปหายังครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #33 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 10:31:17 »

ราคาน่าโดนมากครับคุณดิษ   แต่ติดตรงที่ มีอยู่ แค่ 220   

ขอชังใจนิกนึงครับ  อิอิ  ครึ่งแสนเลยนะเนี่ย
Cybernetic

« ตอบ #34 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 12:50:16 »

จิงๆ 9มม. ก็ไปไม่เป็นแล้วครับ อิอิกำ ว่าแต่วันนี้มีคนโทรไปหายังครับ อิอิ
อ้อครับ ขอบคุณมากครับผม เค้าโทรมาแล้วครับเดี๋ยวรอให้แน่นอนอีกทีแล้วค่อยนัดเจอกันถ้าเค้าสนใจครับ

ราคาน่าโดนมากครับคุณดิษ   แต่ติดตรงที่ มีอยู่ แค่ 220   

ขอชังใจนิกนึงครับ  อิอิ  ครึ่งแสนเลยนะเนี่ย

drunk drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #35 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 15:26:39 »

อาจารย์เบียร์ ตกลงให้ได้ที่ 220 นะครับ

งั้นผมให้เลยครับ 500 บาทครับ เดี๋ยวทำเรื่องโอนได้เลยครับ อิอิกำ glasses
yuki_kaze

« ตอบ #36 เมื่อ: 10 มีนาคม 2012, 20:04:12 »

9 มม. หยุดซามูไรญี่ปุ่นบางคนไม่ได้เลยต้อง 11  jap

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
panitcayakan
Registered User
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 11:38:44 »

ปืนยังอยู่หรือเปล่าครับ สนใจครับ ถ้ายังอยู่เบอร์นี้เลยครับ 084-7029555
Cybernetic

« ตอบ #38 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 22:02:32 »

ผมตอบให้แล้วนะครับ ตอบในนี้อีกทีก็ได้ พอดีว่าพ่อผมเค้าเสียดาย ผมเลยไม่ขายแล้วครับผม ยังไงต้องขออภัยด้วยครับ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์