หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์ไปไหนกันมั่งครับ มาคุยกันหน่อย  (อ่าน 15999 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 12:37:12 »

เฝ้า plant ครับ กำ

ได้ขวัญถุงเยอะแน่เลยงานนี้  lol

อ๋อ ไม่ได้ซักบาทครับ ท่านหัวหน้าผมบอกว่า หยุดทำมัย เราต้องเสียสละ คนมันเฮียครับ พวกท่านนั้นเห็นคนไทยมีขนบธรรมเนียมประเภณีไม่ได้หรอกครับ สร้างสถาณะการณ์ต่างๆนาๆ เฮียจริงๆ

เดี๋ยวผมค่อยไว้หักคอหยุดแม่มเอาอาทิตย์หลังจากนั้นครับ

น้าเปี้ยวหรอน้า แวนเททไหมสาดดดดด

ลุงเชนใจดีจริงๆครับ แบบนี้ต้องบุกเอาน้ำไปสาดท่านหัวหน้าแล้วครับ เอาแบบยกถัง 200 ลิตรแล้วคว่ำลง lol
ตอนนี้ท่านหัวหน้างานยุ่งมากครับ งานเข้าอื้อ  mdr

เห็นท่านหัวหน้าปู่จิล บอกว่า เตรียมเล่นน้ำแถวถนนข้าวเหนียวแบบไม่กลับบ้านเลยครับ อิอิ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #46 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 12:43:04 »

อืมลืมไปเลยครับว่าบ้านท่านหัวเน่าอยู่สุโขทัย ไม่รู้ปีนี้แกจะกลับหรือเปล่า

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #47 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 13:37:59 »

อืมลืมไปเลยครับว่าบ้านท่านหัวเน่าอยู่สุโขทัย ไม่รู้ปีนี้แกจะกลับหรือเปล่า

หายหัวไปเลย สงสัยไปเดินขบวน......

ขบวนที่เค้ารณรงค์ให้ สาวๆ เปิดอก กันอะ

2jz_turbo

« ตอบ #48 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 14:34:32 »

หายหัวไปเลย สงสัยไปเดินขบวน......

ขบวนที่เค้ารณรงค์ให้ สาวๆ เปิดอก กันอะ

เออ จะ่ว่าไป ปู่นี่หายไปยาวเลยแหะ

พี่หนุ่ม อย่าลืมถ่ายเมียชาวบ้านมาฝากผมด้วยนะ อิอิ ผมจะบอกว่า เลนส์ตัวนี้เป็นเลนส์ที่ผมชอบมากเลยนะ เพราะว่าองศารับภาพมันแคบ ช่องนิดเดียวก็ถ่ายได้แ้ล้ว อิอิ แถบถ่ายนี่ขอบอกกกกกกกก

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #49 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 16:20:08 »

นอนดูซีรี่ย์เรื่องยาวดีกว่า พัทยารถโคตรติด และอย่าจอดรถไว้หน้าบ้าน

เพราะโดนมาแล้ว ประตูรถถลอกเป็นทางยาว สงสัยจะโดนพักเท้ามอเตอร์ไซด์ขูด

เพราะที่พัทยามันวิ่งเล่นกันเต็มซอยเลย ตุนเสบียงเอาไว้ แล้วนอนอยู่บ้านยาวเลยดีกว่า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
deco
Registered User
*

« ตอบ #50 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 19:14:44 »

สุพรรณฯครับ เชิญทุกท่านมาเที่ยวสุพรรณฯกันนะครับ หนีขบวนพาเหรด
Cybernetic

« ตอบ #51 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 08:15:38 »

เออ จะ่ว่าไป ปู่นี่หายไปยาวเลยแหะ

พี่หนุ่ม อย่าลืมถ่ายเมียชาวบ้านมาฝากผมด้วยนะ อิอิ ผมจะบอกว่า เลนส์ตัวนี้เป็นเลนส์ที่ผมชอบมากเลยนะ เพราะว่าองศารับภาพมันแคบ ช่องนิดเดียวก็ถ่ายได้แ้ล้ว อิอิ แถบถ่ายนี่ขอบอกกกกกกกก
พี่แกติดแฮมครับ ผมสงสัยว่าจะโดนของด้วยเพราะคุยเอ็มกะคุยโทรศัพท์ไม่ค่อยรู้เรื่อง  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Cybernetic

« ตอบ #52 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 08:23:44 »

วันนี้ผมออกเดินทางขึ้นลำปางแล้วครับ สมัครแพคเกจ gprs ไว้แล้วแต่ไม่รู้จะเล่นได้หรือเปล่า จุดนั้นดันอับสัญญานพอดี  out

beerking

« ตอบ #53 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 10:03:21 »

วันนี้ผมออกเดินทางขึ้นลำปางแล้วครับ สมัครแพคเกจ gprs ไว้แล้วแต่ไม่รู้จะเล่นได้หรือเปล่า จุดนั้นดันอับสัญญานพอดี  out

เล่นได้อยู่แล้วท่านรอง  อยากไปด้วยจังจุ๊ปๆ อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #54 เมื่อ: 10 เมษายน 2010, 12:07:25 »

เล่นได้อยู่แล้วท่านรอง  อยากไปด้วยจังจุ๊ปๆ อิอิ

::190208:: ::190208:: ::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #55 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 20:07:02 »

ไป สุราษฏร์ ขอรับ ออกเดินทาง 20.30

ทุกปี เล่นแถวสีลม ปีนี้ ไม่อยากโดน m79 เหอๆๆๆ

ทุกท่านเดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกนะขอรับ

ปล. ฝากบ้านไว้กับท่านน่อม  อิอิ

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #56 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 20:28:02 »

ท่านเทพมาเจิมแล้ว สาธุแลเทอญ ศักสิทธิ์จริงๆ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 12 เมษายน 2010, 21:03:33 »

ท่านเทพมาประทานพรให้แล้ว   tuxout
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์