หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Intel i7-875K Unlocked Processor Unleashed Power  (อ่าน 7985 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 11:36:55 »

ไอ้ตัวนี้ยัง45 nm อยู่หรือครับ ดีเหมือนกันจะได้ทนๆมือหน่อย
แต่จะว่าไปอิเทลจะกั๊กไว้ทำไม รุ่นใหม่ๆน่าจะ32 nm ให้หมด อิอิ.. งง

ครับ ยังเป็น 45 นาโนอยู่ ร้อนมาก ขนาดชุดผมเล่นน้าหนักๆยังมีเกิน 80 เลยครับ

ปล น้าเปิ้ลหายไปไหนมาเอ่ย

แรงจังลุงเชน อิอิ lol

ผมว่าอ่อนอ่ะ เง้อ เล่นไม่เป็น  Cry

ยังอยู่ดีครับไม่ได้ไปไหน เข้าเวปทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้อ่านได้โพสเท่าไหร่
งานยุ่งๆหน่อยนะครับ เมื่อคืนก็นั้งทำงานอยู่ กำลังจะปิดคอมนอน แว๊ปมาเข้าเวปเห็นบทความยังซิง เลยรีบเข้ามาปาดหน้าเป็นที่1 อิอิ กำ

เง้อ ! เข้าเวปทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้อ่านได้โพส  หมายถึงเวปพวก pic post XXX แน่เลย ดูแล้วรูดดดดด อย่างเดียว...อิอิกำ ไม่ต้องอ่าน-ไม่ต้องโพส  เอิ้กๆๆ

อ้างถึง
ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ

เชน

วลีฯ นี้ดูเหมาะกับวัยมากเลยน้า...  เพิ่มอีกนิดซิเป็น
"ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย ที่แล้วมาทางบ้านอภัยให้ทุกอย่างแล้ว....อิอิกำ"  : )

เชน

ใช่ครับ

ปกติถ้ามี Pict post กันเด็ดๆนี่ 

ผมเตรียมหาเศษเหรียญในกระเป๋า เตรียมตัวไปเซเว่นซื้อกระดาษทิชชู่แล้วครับ   อิอิกำ drunk
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 11:40:39 »

เง้อออ น้าโตรู้ได้ไง รูดทีสองทีเสร็จปิดนอน เง้ออออ

ไอ้ตัวนี้ไม่ล็อคตัวคูณ อย่างงี้ลุงเชนจับลาดไนรโตรเจนเหลวเลยครับ ท่าจะมันส์
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 11:49:25 »

อ่านอย่างละเอียดแล้ว

รู้สึกว่า อยากได้ครับ  โดยเฉพาะตัวนี้ครับ

กันเองๆนะครับ 1500 บาทครับ ส่วนเมนบอร์ดกับแรม เดี๋ยวรอรีวิวอีกรอบถ้ามีทีเด็ด เดี๋ยวจัดส่งทีเดียวได้เลยครับ  จะได้ไม่เปลืองค่าส่งครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 12:17:01 »

น้าตรงหัวข้อด้านบน

ต้องเป็น i7 - 875 ไม่ล็อกตัวคูณหรือเปล่า

ถูกแล้วน้า ขอโทษครับ

drunk drunk drunk drunk

ครับ  great

แรงครับลุง
ขอบคุณลุงเชนครับผมโพสไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวาน

Wink

ไอ้ตัวนี้ยัง45 nm อยู่หรือครับ ดีเหมือนกันจะได้ทนๆมือหน่อย
แต่จะว่าไปอิเทลจะกั๊กไว้ทำไม รุ่นใหม่ๆน่าจะ32 nm ให้หมด อิอิ.. งง

ครับ ยังเป็น 45 นาโนอยู่ ร้อนมาก ขนาดชุดผมเล่นน้าหนักๆยังมีเกิน 80 เลยครับ

ปล น้าเปิ้ลหายไปไหนมาเอ่ย

แรงจังลุงเชน อิอิ lol

ผมว่าอ่อนอ่ะ เง้อ เล่นไม่เป็น  Cry

ยังอยู่ดีครับไม่ได้ไปไหน เข้าเวปทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้อ่านได้โพสเท่าไหร่
งานยุ่งๆหน่อยนะครับ เมื่อคืนก็นั้งทำงานอยู่ กำลังจะปิดคอมนอน แว๊ปมาเข้าเวปเห็นบทความยังซิง เลยรีบเข้ามาปาดหน้าเป็นที่1 อิอิ กำ

เง้อ ! เข้าเวปทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้อ่านได้โพส  หมายถึงเวปพวก pic post XXX แน่เลย ดูแล้วรูดดดดด อย่างเดียว...อิอิกำ ไม่ต้องอ่าน-ไม่ต้องโพส  เอิ้กๆๆ

อ้างถึง
ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ

เชน

วลีฯ นี้ดูเหมาะกับวัยมากเลยน้า...  เพิ่มอีกนิดซิเป็น
"ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย ที่แล้วมาทางบ้านอภัยให้ทุกอย่างแล้ว....อิอิกำ"  : )

เชน

เง้อ whip

เง้อออ น้าโตรู้ได้ไง รูดทีสองทีเสร็จปิดนอน เง้ออออ

ไอ้ตัวนี้ไม่ล็อคตัวคูณ อย่างงี้ลุงเชนจับลาดไนรโตรเจนเหลวเลยครับ ท่าจะมันส์

นั่นสิครับ ผมเองมีแต่น้ำแข็งอ่ะ แต่ถ้าเอาน้ำแข็งมาเล่นแล้วจะกินวิสกี๊กับอะไรอ่ะ  drunk

อ่านอย่างละเอียดแล้ว

รู้สึกว่า อยากได้ครับ  โดยเฉพาะตัวนี้ครับ

กันเองๆนะครับ 1500 บาทครับ ส่วนเมนบอร์ดกับแรม เดี๋ยวรอรีวิวอีกรอบถ้ามีทีเด็ด เดี๋ยวจัดส่งทีเดียวได้เลยครับ  จะได้ไม่เปลืองค่าส่งครับ อิอิกำ drunk

เดี๋ยวรอส่งพร้อมๆกันเลยดีกว่าครับพี่ จะได้ประหยัดค่า EMS เง้อ
tpp

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 12:19:10 »

แจ่มเลยนะครับ Cool
ใช้น้ำแล้วลืมเรื่องTemp.ไปได้เลย ไปเน้นลากอย่างเดียว rules
พักนี้ เขียนบทความบ่อยจัง มาทำแทนตาโป้งที่ไม่ค่อยจะมีเวลาเหรอครับ ^^

เห็นลุงโป้งไม่ว่างอ่ะครับ เลยอยากช่วย ได้ข่าวว่ากับลังขัดสีรถอยู่นี่ครับเสี่ย เสี่ยน่าจะให้คำแนะนำได้ดี อิอิ กำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #20 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 12:45:31 »

แจ่มเลยนะครับ Cool
ใช้น้ำแล้วลืมเรื่องTemp.ไปได้เลย ไปเน้นลากอย่างเดียว rules
พักนี้ เขียนบทความบ่อยจัง มาทำแทนตาโป้งที่ไม่ค่อยจะมีเวลาเหรอครับ ^^

เห็นลุงโป้งไม่ว่างอ่ะครับ เลยอยากช่วย ได้ข่าวว่ากับลังขัดสีรถอยู่นี่ครับเสี่ย เสี่ยน่าจะให้คำแนะนำได้ดี อิอิ กำ
แนะนำแล้วครับ ที่เหลือก็อยู่ที่ว่า เค้าจะใช้ยี่ห้อไหนเท่านั้นเอง ^^
Friday~13rd

« ตอบ #21 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 12:49:27 »

เง้อ อิอิกำ  ผมหมายถึง เอาเม้าส์ฯ รูดสกอร์บาร์บน IE อ่ะครับ  Pict Post ภาพเยอะ  เอิ้กๆๆ   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 16:00:23 »

เง้อ อิอิกำ  ผมหมายถึง เอาเม้าส์ฯ รูดสกอร์บาร์บน IE อ่ะครับ  Pict Post ภาพเยอะ  เอิ้กๆๆ   drunk

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 21:27:49 »

เง้อ โทดครับ ผมหลงเข้ามาในห้อง pic post ได้งัยเนี่ย  jap
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 10:06:59 »

รุ่นไม่ล็อคตัวคูณนี่น่าจะเหมาะกับพวกที่เอาไว้ OC แบบ extreme แน่เลยครับ jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:20:05 »

รุ่นไม่ล็อคตัวคูณนี่น่าจะเหมาะกับพวกที่เอาไว้ OC แบบ extreme แน่เลยครับ jap

แบบนี้เดี๋ยวต้องลอง  bad bad bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์