หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดให้สักชุดล่ะกัน (น้องโตเกียว)  (อ่าน 38154 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #30 เมื่อ: 11 มีนาคม 2010, 12:46:29 »

จะสามสิบแล้วเหรอครับ ดีเลยครับผมชอบผู้หญิงอายุประมาณเลขสามครับ love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
zaddman

« ตอบ #31 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 01:35:22 »

โตเกียวเนี๊ยะ เมื่อก่อนไม่ได้ชื่อโตเกียวหรอก ชื่ออะไรสักอย่างจำไม่ได้ ชื่อไทยๆ นี่แหละ ไว้นึกออกจะมาต่อ
เมื่อก่อนเคยเป็นดีเจ radio.in.th ทำได้อยู่พักนึงเลิก สมัยนั้นเป็นดีเจที่ xx หน่อย แต่ไม่ x เท่าทุกวันนี้

ข้อมูลส่วนตัวโตเกียวที่พบเห็นได้ทั่วไป (จะไม่ค่อยตรงกัน)

เว็บ a ลงไว้ว่า สูง 160 หนัก 41 สัดส่วน 33 - 22 - 34
เว็บ b ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 42 สัดส่วน 33 - 22 - 34 << อันนี้ไปต่อกระดูกมามั้ง จะ 30 แล้วยังสูงได้อีก 55
เว็บ c ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 43 สัดส่วน 34 - 24 - 35

อันนี้รูปสมัยนู้นนน

เรียนมาเพื่อให้เป็นข้อมูลในการรับชม EIEIGUM  love

รู้สึกว่าจะชื่อแก้วนะครับ อิอิกำ
อันนันเป็นฉายาที่เพื่อน ๆ พริตตี้เขาตั้งให้ครับ ว่าหน้าเขาจะคล้ายกะป้าแก้ว อภิรดี ลองดูหน้าป้าแก้วตัดผมม้าดิครับ...คุคุคุคุค อันนี้น้องนางแบบที่นัดถ่ายงานด้วยกันเขาเม๊ากัน คุคุคุค

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
kim

« ตอบ #32 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 07:13:42 »

โตเกียวเนี๊ยะ เมื่อก่อนไม่ได้ชื่อโตเกียวหรอก ชื่ออะไรสักอย่างจำไม่ได้ ชื่อไทยๆ นี่แหละ ไว้นึกออกจะมาต่อ
เมื่อก่อนเคยเป็นดีเจ radio.in.th ทำได้อยู่พักนึงเลิก สมัยนั้นเป็นดีเจที่ xx หน่อย แต่ไม่ x เท่าทุกวันนี้

ข้อมูลส่วนตัวโตเกียวที่พบเห็นได้ทั่วไป (จะไม่ค่อยตรงกัน)

เว็บ a ลงไว้ว่า สูง 160 หนัก 41 สัดส่วน 33 - 22 - 34
เว็บ b ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 42 สัดส่วน 33 - 22 - 34 << อันนี้ไปต่อกระดูกมามั้ง จะ 30 แล้วยังสูงได้อีก 55
เว็บ c ลงไว้ว่า สูง 165 หนัก 43 สัดส่วน 34 - 24 - 35

เรียนมาเพื่อให้เป็นข้อมูลในการรับชม EIEIGUM  love

รู้สึกว่าจะชื่อแก้วนะครับ อิอิกำ
อันนันเป็นฉายาที่เพื่อน ๆ พริตตี้เขาตั้งให้ครับ ว่าหน้าเขาจะคล้ายกะป้าแก้ว อภิรดี ลองดูหน้าป้าแก้วตัดผมม้าดิครับ...คุคุคุคุค อันนี้น้องนางแบบที่นัดถ่ายงานด้วยกันเขาเม๊ากัน คุคุคุค

คุณเติ้งพอทราบอายุที่แน่นอนของน้องไหมครับ love
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 08:33:31 »

เท่าที่ทราบ  ที่รู้จักกันอายุ 31-32 นี่ ลูกสองลูกสามแล้วครับ เง้อ....   

บางคนนี่  เกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆครับ     สงสัยเครื่องจักรโรงงานเค้าจะเดินเครื่องทุกคืนครับ  เง้อ...      เป็นผมคงไม่ไหวครับ    เดี๋ยวขอตัวไปกินน้ำมะตูมก่อนครับ อิอิกำ drunk
zaddman

« ตอบ #34 เมื่อ: 12 มีนาคม 2010, 14:54:13 »

คุณเติ้งพอทราบอายุที่แน่นอนของน้องไหมครับ love

27-28 นิแหละครับ ผมไม่แน่ใจ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
annyjone
Registered User
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 27 มีนาคม 2010, 15:25:16 »

คนนี้เหรอ โตเกียว   ขาวจัง  อุอุ

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์