หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดไปเต็มๆ Motor Expo 2009 39ใบ ! พริตตี้ล้วน  (อ่าน 55290 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 19:00:36 »

มาแอบดูคนรวยคุยกัน  love

อยากได้การ์ดจอ CPU Ramใหม่ เศร้าใจ Cry
ตกลงยังไม่สอย 9550 เหรอครับ

อยู่เมืองนอกไม่สะดวกสอยครับท่าน บอร์ดอยู่ไทยอีก

คงไตรมาท 1 ปีหน้าได้สอยจริงๆ ไม่รู้จะเหลืออยู่ไหมนิมือ 1
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #46 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 19:06:40 »

ผมอยากได้พริตตี้ oops

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #47 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 19:25:11 »

จัด sideline ไปเลยครับ ใกล้เคียง  great

ปีหน้าเกรงว่าหาก i5 7xx ราคาลง เมนบอร์ดมากมายจนเป็นที่นิยม ddr3 ราคาถุกกว่านี้ Q9550 จะสูญพันธุ์นะครับท่าน kim

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kim

« ตอบ #48 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 20:00:24 »

จัด sideline ไปเลยครับ ใกล้เคียง  great

ปีหน้าเกรงว่าหาก i5 7xx ราคาลง เมนบอร์ดมากมายจนเป็นที่นิยม ddr3 ราคาถุกกว่านี้ Q9550 จะสูญพันธุ์นะครับท่าน kim

แงๆ ก็ต้องทนต่อไป หวังว่าจะยังมีขายนะนิ

แล้วตาโป้ง กล้าไปป่าว ระดับพริตตี้นะมีอยู่แล้ว ไซด์ไลด์แจ๋มๆก็เยอะ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #49 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 20:04:14 »

แงๆ ก็ต้องทนต่อไป หวังว่าจะยังมีขายนะนิ

แล้วตาโป้ง กล้าไปป่าว ระดับพริตตี้นะมีอยู่แล้ว ไซด์ไลด์แจ๋มๆก็เยอะ

gasp น่ากลัวจริงๆ ไปครับ drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
kim

« ตอบ #50 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 20:30:25 »

gasp น่ากลัวจริงๆ ไปครับ drunk

เคลียทางบ้านดีๆก่อนเดอ สากบินมาผมหลบก่อนคนแรกนะ

ผมจะกลับไทยสัปดาห์หน้าแล้ว จะไปวันไหนก็บอกมาก่อนนะ ไม่ต้องเอาตาคริสไป ขานั้นใจไม่กล้าพอ กลัวเมีย whistle
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #51 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 09:52:22 »

อ้าวท่านจะกลับมาแล้วเหรอครับ ยินดีด้วยนะครับ ครบแก๊งพอดีเลย จะได้พากันไปอาบน้ำ แต่ผมไม่เกี่ยวนะครับอิอิ เพราะผมชอบไปคนเดียว jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kim

« ตอบ #52 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 16:57:44 »

อ้าวท่านจะกลับมาแล้วเหรอครับ ยินดีด้วยนะครับ ครบแก๊งพอดีเลย จะได้พากันไปอาบน้ำ แต่ผมไม่เกี่ยวนะครับอิอิ เพราะผมชอบไปคนเดียว jap

หมาป่าเดียวดาย ฮุฮุๆ จะไปไหมท่าน ว่าจะแวะสักหน่อย ฮุฮุๆ
PM มาเลยครับท่าน
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์