หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ประกาศจับโจรขโมยคอมพิวเตอร์ร้านเจได  (อ่าน 10318 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 09:31:35 »

จัญไรจริงๆ slap
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 09:45:45 »

เข้าใจแล้วครับ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #17 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 12:23:10 »

มือตีนก็ดี ทำมาหากินกันดีๆไม่เป็นรึไง รกโลกจริงๆ  grrrrrr

หอยมันไม่มีตีนมันยังหากินของมันได้เลยครับ   

ผมว่าอย่าไปโทษมือโทษเท้ามันดีกว่าครับ    ของแบบนี้อยู่ที่สันดานล้วนๆครับ 

เอาง่ายๆ  ไม่ไกลตัวเราเลยนะครับ

เทสของไปเอายังไม่สุด แต่ดันไปโทษมันแล้วว่าของเค้าห่วย พอชาวบ้านเค้าเอาไปลองแล้วดันแรงขึ้นมา  ทำไงหล่ะครับ โทษไปโน่น  แต่ลืมโทษตัวเองครับ  อันนี้ก็คุณสมบัติของความจัญไรแบบไร้สารเจือปนอะไรครับ  จัญไรแบบ  100%  อิอิกำ out

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 12:50:22 »

ผมเจอผู้ต้องสงสัยแล้วครับ ร่ำรวยผิดปกติ เมื่อกี้มันเพิ่งออกไปโดนเงินค่าซื้อการ์ดจอมาครับ เกือบแปดพันแน่ะ ราวกับว่าเงินร้อนต้องรีบฟอกครับ  go

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #19 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 13:10:00 »

ไม่น่าคิดสั้นเลย  grrrrrr
Jill

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 13:29:59 »

ผมเจอผู้ต้องสงสัยแล้วครับ ร่ำรวยผิดปกติ เมื่อกี้มันเพิ่งออกไปโดนเงินค่าซื้อการ์ดจอมาครับ เกือบแปดพันแน่ะ ราวกับว่าเงินร้อนต้องรีบฟอกครับ  go

เลวจริงๆครับ   whip
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 13:33:34 »

หมายถึงโจรใช่ป่ะครับ  mdr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 20:17:16 »

หมายถึงโจรใช่ป่ะครับ  mdr

อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 21:36:55 »

แปลกดีเหมือนกันครับ ทำไมมันไม่ไปขโมย tk มั่ง  lol

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 22:21:59 »

คิดว่าคงเพราะทำเลร้านเจ๊บ๊วยดีมั๊งครับ  เข้ามาในห้างหลบๆพวกขงแถวๆด้านหน้าพวกของจีนแดงโผล่เข้าไปก็เห็นละ   บางทีโจรมันคงแดร๊กก๋วยเตี๋ยวไป  ดูลาดเลาไปนั่นแหล่ะครับ หาลู่ทางขโมยได้ง่าย  มันคงแอบส่องดูพฤติกรรมคนขายมานานแล้วครับ แต่ Tk ผมว่ามันก็อย่างที่เห็นครับ  ด้านหลังมีร้านรวงคนอื่นคอยส่องให้   โจรมันต้องระวังสองทาง  มันเลยไม่กล้าครับ  คิดว่านะ ผมก็เดาไปเรื่อยครับ   

สรุปคือ ร้านเจ๊บ๊วยทำเลดีครับ  ถือเป็นเรื่องที่ดีครับ อิอิกำ drunk
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 22:52:19 »

คิดว่าคงเพราะทำเลร้านเจ๊บ๊วยดีมั๊งครับ  เข้ามาในห้างหลบๆพวกขงแถวๆด้านหน้าพวกของจีนแดงโผล่เข้าไปก็เห็นละ   บางทีโจรมันคงแดร๊กก๋วยเตี๋ยวไป  ดูลาดเลาไปนั่นแหล่ะครับ หาลู่ทางขโมยได้ง่าย  มันคงแอบส่องดูพฤติกรรมคนขายมานานแล้วครับ แต่ Tk ผมว่ามันก็อย่างที่เห็นครับ  ด้านหลังมีร้านรวงคนอื่นคอยส่องให้   โจรมันต้องระวังสองทาง  มันเลยไม่กล้าครับ  คิดว่านะ ผมก็เดาไปเรื่อยครับ   

สรุปคือ ร้านเจ๊บ๊วยทำเลดีครับ  ถือเป็นเรื่องที่ดีครับ อิอิกำ drunk

เฮอๆๆทำเลดึงดูดโจรเนี่ยนะ

รับfitting3/8จ้า
ViewExtreme
Registered User
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 23:26:56 »

คนพวกแบบนี้มันเป็นสันดานครับ

ผมเคยเจอประเภทแบบนี้มาบ้าง แต่พอมันรู้ว่าเราเริ่มรู้ตัวมันก็ถอยครับผม
Cybernetic

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 23:33:57 »

จับได้เอาไฟชีอตไข่แม่มเลยครับ bad

kim

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 09:56:54 »

แปลกดีเหมือนกันครับ ทำไมมันไม่ไปขโมย tk มั่ง  lol

ร้าน TK ผู้ชายหน้าโหดๆเยอะ มันเลยไม่กล้าลงมือ

Jedi มีแต่ผู้หญิงหน้าร้านและไม่ค่อยสนใจและจับตาดูลูกค้าตลอด ว่างๆก็นั่งเมาท์กินส้มตำหรือไม่ก็นั่งคุยนินทาหรือแต่งตัวเสริมสวย หากเทียบสองร้านนี้ Jedi มี%น่าขโมยสูงกว่าครับ
สามีเจ๊บ๊วยก็ดูหน่อมแนมเกินไป ไม่ดุ ถึงจะตัวอ้วนก็เถอะ เมื่อเทียบกับอีกร้าน

ควรปรับปรุงนะครับ ถึงจะมีกล้องพันตัวก็ช่วยอะไรมากไม่ได้เพราะบรรยากาศร้านน่าขโมยกว่า

เจ๊บ๊วยจะเข้ามาดูไหมนิ คนมาเตือนแล้วนะ rules

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 12:42:47 »

ร้าน TK ผู้ชายหน้าโหดๆเยอะ มันเลยไม่กล้าลงมือ

Jedi มีแต่ผู้หญิงหน้าร้านและไม่ค่อยสนใจและจับตาดูลูกค้าตลอด ว่างๆก็นั่งเมาท์กินส้มตำหรือไม่ก็นั่งคุยนินทาหรือแต่งตัวเสริมสวย หากเทียบสองร้านนี้ Jedi มี%น่าขโมยสูงกว่าครับ
สามีเจ๊บ๊วยก็ดูหน่อมแนมเกินไป ไม่ดุ ถึงจะตัวอ้วนก็เถอะ เมื่อเทียบกับอีกร้าน

ควรปรับปรุงนะครับ ถึงจะมีกล้องพันตัวก็ช่วยอะไรมากไม่ได้เพราะบรรยากาศร้านน่าขโมยกว่า

เจ๊บ๊วยจะเข้ามาดูไหมนิ คนมาเตือนแล้วนะ rules

เด๋วนี้คุณตั้มปรับปรุงแล้วครับ ล่าสุดทำผมอย่างโหด ผมเห็นแล้วยังหลอนเลยครับ

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์