หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 15   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาที่ 1 ตุลาคมนี้ จะมีงานมิตติ้งของ Vmodtech.com ค่าใช้จ่ายฟรีตลอดงาน อิอิกำ  (อ่าน 57430 ครั้ง)
idirex2000
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 20:33:31 »

สำหรับท่านที่สนใจบัตรอาบน้ำก็มีให้นะครับที่ฟาร์มจรเข้ 55555
drunk drunk drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #31 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 20:46:44 »

อยากไปด้วยจังเลย  drunk

มาเลยครับท่านเด๋วช่วยค่ารถตู้  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #32 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 20:54:31 »

aqua นี่ใช่โรงแรมโฟร์ซีซั่นป่าวครับท่าน

อยากไปอ่าพี่น่อม แต่ต้องถามภรรเมียก่อนอะดิ ว่าแต่ภรรเมียไปด้วยได้ป่ะ อิอิ jap
เกียมัวชัด ๆ ครับ  rofl

อิอิ ไม่ได้กลัวซักหน่อย แค่เคารพครับ  lol
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #33 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 21:38:43 »

จัดแถวรัชดาคงจะแจ่ม

เปิดห้องสูท จากุชชี่   drunk drunk drunk

yuki_kaze

« ตอบ #34 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 21:53:13 »

ไปด้วยคนครับ 666

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
idirex2000

« ตอบ #35 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 22:28:39 »

เปิดห้องสูท จากุชชี่   drunk drunk drunk
ต่อด้วยนวดน้ำมัน ตบดูดด้วยนวดกระปู๋ ด้วยหรือเปล่าครับพี่ต่าย drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2011, 22:32:03 »

ต่อด้วยนวดน้ำมัน ตบดูดด้วยนวดกระปู๋ ด้วยหรือเปล่าครับพี่ต่าย drunk

เดี๋ยวจะลองปรึกษาสปอนเซอร์ดูนะครับ อยากเหมือนกัน  love

ไปด้วยคนครับ 666

จัดไปครับ ขอบคุณมากครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #37 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 07:40:31 »

พาเพื่อนพาเมียพาญาติมากันได้เลยครับ ช่วยกันมาเยอะๆเลยนะครับ ถ้าที่ทางไม่พอเปิดห้องใหม่เลยครับ อิอิ lol
ที่โฟร์ซีซั่นใช่ป่าวครับท่าน เดี๋ยวลองชวนเมียก่อน drunk

ไม่ได้กลัวเมียแต่ไปไหนต้องชวนเมียไปด้วย  rofl rofl rofl

สถานที่จะอยู่แถวสุขุมวิทนะครับ แน่นอนแล้วจะคอนเฟิร์มอีกที แต่วันที่1ตุลานี้จัดแน่นอน100%ครับ อิอิ
โอเคครับท่าน เดี๋ยวไปดูปฏิทินก่อน ผมทำงานกลางคืนสลับกลางวันอาทิตย์เว้นอาทิตย์ด้วยครับ

พาเพื่อนพาเมียพาญาติมากันได้เลยครับ ช่วยกันมาเยอะๆเลยนะครับ ถ้าที่ทางไม่พอเปิดห้องใหม่เลยครับ อิอิ lol
ที่โฟร์ซีซั่นใช่ป่าวครับท่าน เดี๋ยวลองชวนเมียก่อน drunk

ไม่ได้กลัวเมียแต่ไปไหนต้องชวนเมียไปด้วย  rofl rofl rofl
ชวนตามมารยาท  drunk

สงสัยกลางวันจะเมียน้อย กลางคืนจะเมียหลวง อิอิกำ
มันยังหาแบบน้อย ๆ ไม่ได้นี่สิครับปัญหา  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #38 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 08:09:25 »

อย่าลืม ถ่ายคลิปตอนดึกๆมาให้ดูด้วยนะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
idirex2000

« ตอบ #39 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 08:43:16 »

อย่าลืม ถ่ายคลิปตอนดึกๆมาให้ดูด้วยนะ
ไม่มาเหรอครับ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #40 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 09:14:58 »

อย่าลืมทำเป็นบทความนะครับ  มี VDO คลิป  ยิ่งดีครับ  อิอิ   love love love

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #41 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 11:07:06 »

การเดินทางไม่ค่อยสดวก  อีกอย่างเมียจะตามมาด้วย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ

« ตอบ #42 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 11:24:19 »

การเดินทางไม่ค่อยสดวก  อีกอย่างเมียจะตามมาด้วย

ตามมาได้เลยครับฟรีตลอดงานเหมือนกันครับ อิอิ

tpp
True Love Always

« ตอบ #43 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 11:45:59 »

ตามมาได้เลยครับฟรีตลอดงานเหมือนกันครับ อิอิ

ฝากบอกเพื่อนชาวไต้หวันของผมด้วยนะครับว่า ช่วยหิ้ว psu มาให้ตัวนึงดิ อิอิ เริ่มดับแล้วครับคอมผม เง้อ
idirex2000

« ตอบ #44 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2011, 13:43:07 »

ใส่เกงขาสั้นไปได้เปล่าครับลูกพี่ จะได้ถอดง่ายๆๆ อิอิกำ  out out
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 15   ขึ้นบน
  พิมพ์