หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Asus 6970 Ref ลากไม่ไปครับ  (อ่าน 10521 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 19:12:37 »

สวัสดีครับลุงฮูกครับ

จริงๆ  ไม่ต้องกลัวครับ  ดูอย่างแขกขายพัดลมเป็นตัวอย่างครับ 

เอาพัดลมบ้านหม้อย้อมแมวขาย เสียบไฟเป็นแอมป์ลงบอร์ด  แขกมันยังบอกว่าไม่มีปัญหาเลยครับ   แต่ว่า บอร์ดเทสนะครับไม่ใช่บอร์ดมันเอง  อิอิกำ out out out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 19:13:13 »

เพื่อนๆทางเว็บนั้น สบายดีกันนะครับ  คิดถึงแต่ไม่ได้ไปเยี่ยม แค่นั้นเองครับ  อิอิกำ glasses
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 19:51:09 »

ของเทสนี่ผมไม่กล้าแกะอะไรมากครับ กลัวส่งคืนไม่เท่าเดิมครับ เพราะตอนรับของเค้ามาเทสเนี่ย มีหลายอย่างมาไม่ครบด้วยครับ อิอิ กำ

บางทีพลาสติกปิดหน้าจอยังไม่กล้าแกะเลยครับ อาจจะเป็นเพราะผมเป็นคนดีก็เป็นได้ครับ อิอิ กำ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 21:13:53 »

ของเทสนี่ผมไม่กล้าแกะอะไรมากครับ กลัวส่งคืนไม่เท่าเดิมครับ เพราะตอนรับของเค้ามาเทสเนี่ย มีหลายอย่างมาไม่ครบด้วยครับ อิอิ กำ

บางทีพลาสติกปิดหน้าจอยังไม่กล้าแกะเลยครับ อาจจะเป็นเพราะผมเป็นคนดีก็เป็นได้ครับ อิอิ กำ

ยืนยันครับว่าลุงเชนเป็นคนดีจริงๆ แถมไม่พอยังเป็นคนแก่ด้วยนะครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #34 เมื่อ: 12 กันยายน 2011, 22:44:33 »

ยืนยันครับว่าลุงเชนเป็นคนดีจริงๆ แถมไม่พอยังเป็นคนแก่ด้วยนะครับ อิอิกำ

ชมหรือด่าครับเนี่ย แสรดดดดด
Vital_Remains

« ตอบ #35 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 08:14:59 »

ถามต่ออีกนิดฮะ ...... เวลาเปิดคอม ค่าCore มันรีเซ็ตเป็น890เหมือนเดิมเเต่เม็ม1430  เซ็ตยังไงไห้มันไม่คืนสภาพครับ - -

"ทำงานเหงื่อไม่แตก ทีแดกเสือกเหงื่อท่วม"
HuGnOi

« ตอบ #36 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 08:17:24 »

เพื่อนๆทางเว็บนั้น สบายดีกันนะครับ  คิดถึงแต่ไม่ได้ไปเยี่ยม แค่นั้นเองครับ  อิอิกำ glasses

เวปนั้นไม่ค่อยไม่ไปเหมือนกันครับ แว๊ปหาของบ้างเป็นบางหนครับ ไม่รู้ว่าก๊วนเก่าๆอยู่กันดีหรือเปล่า

เว๊ปนั้นยูธเวอร์เค้าดีครับ แต่สตีาฟเลว อิอิกำ
Vital_Remains

« ตอบ #37 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 08:32:55 »

เว็บนี้ไม่มีคนเเก่ฮะ (เเต่ผมเรียก ลุง กับน้า ทุกคนอ่ะ คิดดู)  lol lol lol

"ทำงานเหงื่อไม่แตก ทีแดกเสือกเหงื่อท่วม"

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #38 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 08:33:44 »

ถามต่ออีกนิดฮะ ...... เวลาเปิดคอม ค่าCore มันรีเซ็ตเป็น890เหมือนเดิมเเต่เม็ม1430  เซ็ตยังไงไห้มันไม่คืนสภาพครับ - -

มันไปชนค่ากับ msi afterburner หรือเปล่าครับ ปรกติผมเลือกเซฟไว้ที่ Profile1 มันก็ขึ้นดีเป็นปรกตินะครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #39 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 09:56:41 »

mdr mdr mdr

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์