หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกะโน๊ตบุ๊คหน่อยคร้าา  (อ่าน 14113 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 เมษายน 2009, 14:48:41 »

8600M GT นี่แรงนะครับเนี่ย เกมส์ที่เล่นไม่ได้นี่เกมส์อะไรหรือครับ
juiced2 อะท่าน ผมสงสัยว่าจะเป็นอาการ Heat cycle รึเปล่า ช่วยน้องเค้าวิเคราะห์หน่อยดิท่าน arf

ผมว่าปัญหาน่ามาจากซอฟแวร์นะครับ ไม่รู้ว่าลองลงไดรเวอร์nvidiaล่าสุดดูหรือยังครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 เมษายน 2009, 16:30:09 »

8600M GT นี่แรงนะครับเนี่ย เกมส์ที่เล่นไม่ได้นี่เกมส์อะไรหรือครับ
juiced2 อะท่าน ผมสงสัยว่าจะเป็นอาการ Heat cycle รึเปล่า ช่วยน้องเค้าวิเคราะห์หน่อยดิท่าน arf

ผมว่าปัญหาน่ามาจากซอฟแวร์นะครับ ไม่รู้ว่าลองลงไดรเวอร์nvidiaล่าสุดดูหรือยังครับ
ให้โหลดมาแล้วท่าน เค้าบอกว่าดีขึ้นนิดหน่อย arf
nutcho
Registered User
*

nut_771@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 08:00:44 »

ถ้ายกไปที่ร้านได้
ยอมซื้อใหม่ดีกว่า (ซื้อจากอเมริกาคร้าาาา) 555
เรื่องความร้อนน่าจะไม่ใช่นะคะ เปิดพัดลมอัดไปเต็ม
เย็นเฉียบ!! มันก็ยังเด้ง..กำ กำ กำ
ตอนนี้ทุกอย่างได้ทำการอัพเป็นปัจจุบัน ล่าสุดหมดแล้ววววว
เกมส์มันคงไม่สมประกอบมั้ง.. Cry
เกมส์ที่เคยเล่นในเครื่องนี้ก็มี need cabon,the sim story ทุกภาค,
Glory of the Roman Empire,MySims
ทุกเกมส์ที่เคยเล่นไ่ม่มีแม้กระตุก.. oh
ก็ได้แต่ ถอนหายใจ ทำใจ arf drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 08:17:08 »

ถ้ายกไปที่ร้านได้
ยอมซื้อใหม่ดีกว่า (ซื้อจากอเมริกาคร้าาาา) 555
เรื่องความร้อนน่าจะไม่ใช่นะคะ เปิดพัดลมอัดไปเต็ม
เย็นเฉียบ!! มันก็ยังเด้ง..กำ กำ กำ
ตอนนี้ทุกอย่างได้ทำการอัพเป็นปัจจุบัน ล่าสุดหมดแล้ววววว
เกมส์มันคงไม่สมประกอบมั้ง.. Cry
เกมส์ที่เคยเล่นในเครื่องนี้ก็มี need cabon,the sim story ทุกภาค,
Glory of the Roman Empire,MySims
ทุกเกมส์ที่เคยเล่นไ่ม่มีแม้กระตุก.. oh
ก็ได้แต่ ถอนหายใจ ทำใจ arf drunk

ยกไปร้านAnfieldTech ชั้น1พันธุ์ทิพย์ โซนด้านหลังสุดเลยครับ

บอกว่าผมแนะนำมา ถามหาคุณจิ๊บนะครับ เขาน่าจะช่วยเหลือได้ครับ

ถ้ามาพฤหัสเย็นๆก็เจอกับผมได้ที่ร้านเลยครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #19 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 08:51:03 »

ทำตามท่านน่อมได้เลยครับ ผู้ชายคนนี้ไว้ใจได้100% mdr

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 08:55:03 »

ทำตามท่านน่อมได้เลยครับ ผู้ชายคนนี้ไว้ใจได้100% mdr

ไม่จริงครับเอิ้กๆๆ

Chris

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 11:25:27 »

ก็ว่าจะใส่วงเล็บอยู่เหมือนกัน ว่าไม่จริง อิอิ mdr
Northbridge

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 17:44:47 »

ก็ว่าจะใส่วงเล็บอยู่เหมือนกัน ว่าไม่จริง อิอิ mdr

หูดำรึเปล่าครับที่ว่าไม่จริงเนี่ย out

nutcho
Registered User
*

nut_771@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #23 เมื่อ: 14 เมษายน 2009, 18:58:10 »

ว้าาาาา
คงไม่ได้เจอคุณพี่อ่ะค่ะ
พรุ่งนี้จะลงไปเที่ยวหัวหินอ่ะ..แก้เคลียด 55
เอาไว้ว่างๆแล้วจะรีบเอามันไปหาหมอเลย he
ปัญหาเยอะนัก

666 666 666
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์