หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีแต่คนบอกว่าให้ไปซื้อ Tablet Acer Iconia ในงาน Commart  (อ่าน 5668 ครั้ง)
beachman
Registered User
*

« เมื่อ: 21 มีนาคม 2013, 23:01:15 »

สงสัยครับ ถามเพื่อนหลายคน ก็ตอบเหมือนกันเลยว่า ให้ไปซื้อในงาน Commart เราว่ามันจะมีรุ่นนี้ลดราคาหรือโปรโมชั่นเหรอครับ และคุ้มหรือเปล่าถ้าจะต้องเดินทางและเบียดคนไปซื้อในงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2013, 23:04:02 โดย beachman » บันทึกการเข้า
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มีนาคม 2013, 17:24:59 »

เป็นผม ๆ ไม่ไปหรอกครับ ซื้ออะไรก็ไม่ไป เพราะมันคงไม่คุ้มครับ สำหรับผมต้องถูกกว่าสองพันขึ้นไปผมถึงจะไป

คนแถวนี้ไปคอมมาร์ทซื้อน้ำผลไม้กันครับ  drunk drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
music125500
Vmodtech Member

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2013, 06:31:14 »

ช่ายมีคนบิ้วให้ไป ผมก็ไม่ไปเลย มันมีลดราคาด้วยเรอะ  Shocked
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์