หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่ไหมครับเครื่องกรองน้ำ ชลบุรีซึ่งบางทีคุณก็กำลังหาหรือคนจังหวัดศรีราชาด้วยนะ  (อ่าน 1113 ครั้ง)
wslim2012
Registered User
*

« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 16:04:46 »

จริงๆก็เป็นหนึ่งส่วนที่หน้าสนใจอยู่ใช่ไหมครับตอนนี้เราได้ขายเครื่องกรองน้ำ ชลบุรีบอกคำเดียวขายดีมากแล้วเป็นที่รู้จักกันเยอะทีเดียว

เพราะสินค้าเดี๋ยวนี้คนเราได้รับประทานน้ำที่ไม่ค่อยสะอาดที่ต้มอย่างเดียวหรือจะเป็นเครื่องกรองน้ำ ชลบุรีที่เป็นแบบหยอกเหรียญซึ่งมันไม่ผ่านอยู่แล้วเพราะไม่เคยมาดูแลเลยซึ่งผ่านไปหลายเดือนแล้วบางตู้อาจจะเข้ามาเพื่อที่จะเก็บเงินมันเกินแล้วยังไงครับแต่คนเราก็คิดว่าเสียเงินยังไงมันก็ดีกว่าน้ำประปาที่บ้านแล้วกันไม่จริงหรอกครับในเมื่อคุณซื้ออย่างนี้ทำไมไม่ติดเองที่บ้านไปเลยครับเพราะมันก็ไม่ได้มีราคาที่แพงอะไรมากหรอกครับในเมื่อคุณก็ยังเป็นส่วนที่คิดเอาไว้ว่าน้ำจะสะอาดได้ก็ต้องลงทุนกันหน่อยสิครับไม่งั้นอาจจะติดโรคทางกระแสเลือดได้เหมือนกันหน้าเป็นห่วงนะครับ

wslim2012
Registered User
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2013, 17:01:25 »

ไม่มีปัญหาหรอกครับเพราะเราดันกระทู้ทั้งหมดที่ขาย
จริงๆก็เป็นหนึ่งส่วนที่หน้าสนใจอยู่ใช่ไหมครับตอนนี้เราได้ขายเครื่องกรองน้ำ ชลบุรีบอกคำเดียวขายดีมากแล้วเป็นที่รู้จักกันเยอะทีเดียว

ไม่ต้องตกใจแล้วสินค้าดีๆก็มีให้เลือกอยู่เหมือนกันแล้วเป็นสินค้าเมื่อตอนนี้เรายังขายดีแบบนี้ซึ่งคนที่จังหวัดชลบุรีรับรองได้เลยว่าต้องรู้จักผมได้แล้วนะครับไม่งั้นอาจจะตามคนอื่นไม่ทันเลยซึ่งปัจจุบันตอนนี้มีหลายคนมากเลยที่เข้ามาเพราะสินค้าเดี๋ยวนี้คนเราได้รับประทานน้ำที่ไม่ค่อยสะอาดที่ต้มอย่างเดียวหรือจะเป็นเครื่องกรองน้ำ ชลบุรีที่เป็นแบบหยอกเหรียญซึ่งมันไม่ผ่านอยู่แล้วเพราะไม่เคยมาดูแลเลยซึ่งผ่านไปหลายเดือนแล้วบางตู้อาจจะเข้ามาเพื่อที่จะเก็บเงินมันเกินแล้วยังไงครับแต่คนเราก็คิดว่าเสียเงินยังไงมันก็ดีกว่าน้ำประปาที่บ้านแล้วกันไม่จริงหรอกครับในเมื่อคุณซื้ออย่างนี้ทำไมไม่ติดเองที่บ้านไปเลยครับเพราะมันก็ไม่ได้มีราคาที่แพงอะไรมากหรอกครับในเมื่อคุณก็ยังเป็นส่วนที่คิดเอาไว้ว่าน้ำจะสะอาดได้ก็ต้องลงทุนกันหน่อยสิครับไม่งั้นอาจจะติดโรคทางกระแสเลือดได้เหมือนกันหน้าเป็นห่วงนะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์