หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากจะเชื่อเลยจิง ๆ .....  (อ่าน 5484 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 08:18:41 »

ว่า เคน ธีรเดช เป็นพวกเสื้อแดง

ไม่เชื่อดูดิ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 08:28:18 »

gasp gasp gasp gasp gasp
อ้ายทิดเคน อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 08:31:11 »

เวรกรรม เหอๆ

ว่าแต่เสี่ยเคนนี่เค้าเป็นพรีเซนเตอร์ Lumix เนาะ

อะไรมันจะดีขนาดนั้น

เปิดร้านกาแฟใน index ได้  โอ้ว... เฟอร์นิเจอร์ก็มีใช้ไม่มีขาดมือ

แอร์ก็มีให้ใช้ฟรีๆ

รถยนต์ก็ไม่ต้องซื้อ   มีคนเอามาให้ขับให้ใช้กันฟรีๆ   

โอ้ว...  เป็นเคน ธีระเดช มันเหนื่อยจริงๆครับ อิอิกำ drunk
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 08:31:27 »

เฮอๆๆ ทำไมได้ อิอิ

รับfitting3/8จ้า
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 08:35:24 »

เสื้อแดงเทียมเปล่า

เห็นพาเมียไปเยี่ยมทะหารที่โรงบาลเลยอะ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
yoshiki

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 09:35:20 »

อิอิ กำ เคนเพิ่งโดนถล่มในทวิตเตอร์หรือเฟสบุ๊คนี่แหละครับไม่แน่ใจเท่าไร เพราะเค้าไปขึ้นหัวข้อว่าร่วมต่อต้านการยุบสภา พวกแดงแถเลยเข้าไปถล่มน่าดูเลยครับ อิอิ jap
beerking

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 09:56:00 »

เง้อ   อิอิ ซะงัน
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 10:34:50 »

อิอิ กำ เคนเพิ่งโดนถล่มในทวิตเตอร์หรือเฟสบุ๊คนี่แหละครับไม่แน่ใจเท่าไร เพราะเค้าไปขึ้นหัวข้อว่าร่วมต่อต้านการยุบสภา พวกแดงแถเลยเข้าไปถล่มน่าดูเลยครับ อิอิ jap

อย่าว่าแต่เคนเลยพี่ วันนั้นนี่ fb ผมยังกับแยกสีลม เจอแดงแถเข้ามาเกรียน พวกเกลียดแดงเข้ามาถล่มเละ
ผมก็ไม่รู้นะว่า she แดง เรื่องการเมืองนี่ แล้วแต่ชอบนะ แต่ชอบใครอยากให้มีเหตุมีผลกันหน่อย ไม่ใช่โดนล้างสมอง เหอๆ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #8 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 11:34:59 »

อย่าว่าแต่เคนเลยพี่ วันนั้นนี่ fb ผมยังกับแยกสีลม เจอแดงแถเข้ามาเกรียน พวกเกลียดแดงเข้ามาถล่มเละ
ผมก็ไม่รู้นะว่า she แดง เรื่องการเมืองนี่ แล้วแต่ชอบนะ แต่ชอบใครอยากให้มีเหตุมีผลกันหน่อย ไม่ใช่โดนล้างสมอง เหอๆ
ของผมนี่ ถึงจะเหี้ยแต่ก็เชียร์แดงครับ อิอิกำ  drunk
จะว่าไปแล้ว Social Network มีผลกับการเมืองมากๆนะครับเนี่ย  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 12:28:54 »

เวรกรรม เหอๆ

ว่าแต่เสี่ยเคนนี่เค้าเป็นพรีเซนเตอร์ Lumix เนาะ

อะไรมันจะดีขนาดนั้น

เปิดร้านกาแฟใน index ได้  โอ้ว... เฟอร์นิเจอร์ก็มีใช้ไม่มีขาดมือ

แอร์ก็มีให้ใช้ฟรีๆ

รถยนต์ก็ไม่ต้องซื้อ   มีคนเอามาให้ขับให้ใช้กันฟรีๆ   

โอ้ว...  เป็นเคน ธีระเดช มันเหนื่อยจริงๆครับ อิอิกำ drunk
เหนื่อยเพราะมีเมียเป็นเจ๊หน่อยป่าว  drunk drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #10 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 12:36:54 »

อิอิ กำครับ

เมื่อวานเห็นข่าวทหารซ้อนมอไซด์แล้วโดนยิง แม่ม เพื่อนทหารกรูกันวิ่งข้ามเกาะกลางไปตามหา ถ้าเจอนะ มัน กดกันมิดด้ามไปเลย
สบาย-สบาย

« ตอบ #11 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 15:11:37 »

ที่ไม่น่าเชื่อกว่านั้นคือโกงโจรเสื้อแดง เรียกร้องมนุษยธรรมในการปราบปราม

ขณะที่ปิดกั้นรถพยาบาลคนเจ็บไม่ว่าทหาร ตำรวจ ประชาชน ที่ไม่ใช่พวกตนเอง ที่จะนำส่งโรงพยาบาล

ทั้ง 2 เหตุการณ์ที่ผ่านมา

เมื่อวานก็เข้าไปวุ่นวายใน รพ.จุฬา จนคนไข้กระเจิง

ในขณะสงครามที่เกิดขึ้นหลายๆ แห่งในโลก

เขายังต้องเว้นไว้เรื่อง โรงพยาบาล เนี่ย

แต่กองโจรแดง มันเหนือโลก ไปแล้ว เฮ้อ ไพร่ใฝ่ต่ำทำตัวเองจริงๆ

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 15:49:52 »

ที่ไม่น่าเชื่อกว่านั้นคือโกงโจรเสื้อแดง เรียกร้องมนุษยธรรมในการปราบปราม

ขณะที่ปิดกั้นรถพยาบาลคนเจ็บไม่ว่าทหาร ตำรวจ ประชาชน ที่ไม่ใช่พวกตนเอง ที่จะนำส่งโรงพยาบาล

ทั้ง 2 เหตุการณ์ที่ผ่านมา

เมื่อวานก็เข้าไปวุ่นวายใน รพ.จุฬา จนคนไข้กระเจิง

ในขณะสงครามที่เกิดขึ้นหลายๆ แห่งในโลก

เขายังต้องเว้นไว้เรื่อง โรงพยาบาล เนี่ย

แต่กองโจรแดง มันเหนือโลก ไปแล้ว เฮ้อ ไพร่ใฝ่ต่ำทำตัวเองจริงๆ

มีคนเค้าว่ากันมาแบบนั้นจริง ๆ ครับน้าสบาย-สบาย ภาวะสงครามเค้ายังต้องเว้น รพ. ไว้ แต่นี่มันพฤติกรรมของพวกต่ำทราม ไร้มนุษยธรรมจริง ๆ ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #13 เมื่อ: 30 เมษายน 2010, 16:20:45 »

ผมเกลียดเคน!!! winktongue mdr
kgb99

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2010, 17:25:15 »

ทำไปได้ 555+ lol

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์