หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณป๋าVemon-Crusherและคุณต้นร้านTKด้วยครับ  (อ่าน 7600 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 07:48:15 »

ยินดีด้วยครับ

น้าน่อม ... น้าน่อม ... น้าน่อม .......น้าผู้แสนดีมีน้ำใจของหลานๆ  great Cool

gasp drunk ลุงสบาย-สบายของผมใจดีกว่าเยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2009, 09:51:34 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #16 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 08:49:44 »

ไม่เป็นไรครับท่าน อิอิ ท่านอื่นที่ซื้อสินค้าที่TKCOM คุณต้นฝากบอกมาครับว่า

เรื่องการรับประกันหนักนิดเบาหน่อยขอให้เข้ามาคุยกันที่ร้านได้นะครับ แหว่งนิดแหว่งหน่อย

ไหม้นิดไหม้หน่อย ถ้าพอช่วยเหลือกันได้ก็จะจัดให้เลยครับ แหะ แหะ
เจ๋งไปเลยท่าน ผมกำลังอยากได้แรม 4GB คู่นึงพอดี เดี๋ยวเอา spd tool แฟลชให้พังแล้วเอาไปเคลมอัพเกรดเปน 4GB ดีก่า  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 08:57:15 »

ไม่เป็นไรครับท่าน อิอิ ท่านอื่นที่ซื้อสินค้าที่TKCOM คุณต้นฝากบอกมาครับว่า

เรื่องการรับประกันหนักนิดเบาหน่อยขอให้เข้ามาคุยกันที่ร้านได้นะครับ แหว่งนิดแหว่งหน่อย

ไหม้นิดไหม้หน่อย ถ้าพอช่วยเหลือกันได้ก็จะจัดให้เลยครับ แหะ แหะ
เจ๋งไปเลยท่าน ผมกำลังอยากได้แรม 4GB คู่นึงพอดี เดี๋ยวเอา spd tool แฟลชให้พังแล้วเอาไปเคลมอัพเกรดเปน 4GB ดีก่า  lol
กำ...ดันมาบอกแผนตัวเองอย่างนี้ คุณต้นแกเข้ามาอ่านอยู่น่ะ เสร็จแน่อิอิ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 09:01:56 »

ลองเลยครับ เด๋วไว้ผมไปบอกคุณต้นให้  rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #19 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 09:56:04 »

ใจดีจังเลยครับ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
kim

« ตอบ #20 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 18:51:56 »

อิอิๆ  Cool
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #21 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 09:18:52 »

เมื่อวานไปซื้อของเข้าออฟฟิสมา เกือบได้ ocz platinum 4gb มาแล้ว ถูกมากกกกกกกกก great

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #22 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 09:41:59 »

เมื่อวานไปซื้อของเข้าออฟฟิสมา เกือบได้ ocz platinum 4gb มาแล้ว ถูกมากกกกกกกกก great
ถูกนี่เท่าไหร่ครับ

« ตอบ #23 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 11:21:42 »

ถูกนี่เท่าไหร่ครับ

คงไปได้ร้านอื่นอ่ะครับ TKไม่มีOCZขายครับ อิอิ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์