หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปกินเบียร์กันมะคับ  (อ่าน 12654 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:07:57 »

ผมเองก็ไม่เคยกินเหมือนกัน ยี่ห้อนี้เนี่ย ไม่รู้ว่าอร่อยหรือเปล่า รบกวนผู้มีประสบการณ์ชี้แนะด้วยคับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:23:19 »

อย่าบอกนะครับว่านี่เป็นบรรดาเหล่าเด็กเชียร์เบียร์ของค่ายนี้ครับ อิอิกำ drunk

อาซาฮีผมเคยไปกินที่ร้านสเต๊กครับ  เค้าว่าเสริฟกันที่อุณหภูมิห้องได้เลย ไม่ต้องแช่ว่างั้น   เง้อ...

ไม่รู้ว่ามันขี้โม้ผมหรือเปล่านะครับคนเสริฟเนี่ย  สุดท้ายผมก็ขอน้ำแข็งเค้าเหมือนเดิมครับ อิอิกำอีก drunk
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:45:21 »

เคยกินครับ กินเสร็จคอแห้งอิ๊บอ๋าย ตื่นมาคอก็แห้ง พี่เลิกกินตลอดชีวิตครับแคน เบียร์ยี่ห้อนี้

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
2jz_turbo

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 17:01:54 »

เคยกินครับ กินเสร็จคอแห้งอิ๊บอ๋าย ตื่นมาคอก็แห้ง พี่เลิกกินตลอดชีวิตครับแคน เบียร์ยี่ห้อนี้

ตอนแรกดูแล้วเนียนดี นึกว่าจะอร่อยซะอีก อิอิ

gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 17:36:31 »

หิวนมแทนเบียร์เลยแบบนี้ drunk

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 18:11:54 »

ทำไมร้านหมุกระทะในพัทยา เด็กเชียร์เบียร์หน้าตาไม่ได้แบบนี้มั่งอ่ะ

เคยบ่นเรื่องนี้เมียได้ยิน ถามว่าแกจะกินเบียร์ หรือจะกินเด็กเชียรืเบียร์  grrrrrr

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 18:16:19 »

love love love
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 18:20:27 »

กินคนละสองสามวัน นับๆไปนี่เป็นปีเลยครับ เง้อ.....

ทำยังไงจะแห้งทัน  อิอิกำ tuxout
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 19:37:17 »

อยาก  เล่นว่าว จัง   drunk drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 19:38:22 »

กินคนละสองสามวัน นับๆไปนี่เป็นปีเลยครับ เง้อ.....

ทำยังไงจะแห้งทัน  อิอิกำ tuxout

แถวบ้านเขาเรียกว่า   ปั้นหำตาก  อิอิ drunk drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 20:31:37 »

เห็นแล้วไม่อยากกินเบียร์ แต่อยากกินหอยแทนครับ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 20:37:24 »

ตอนแรกดูแล้วเนียนดี นึกว่าจะอร่อยซะอีก อิอิ
ไอ้ที่เนียนน่ะ พี่เห็นแต่ขากับนม เบียร์อ่ะไม่ได้มองเลยครับ mdr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 21:35:04 »

อร่อยครับ  คอนเฟิม อิอิ
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 23:24:32 »

no no กินไม่เป็น กินเป็นแต่นม

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #14 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 01:07:48 »

ผมกินได้ทุกคนครับ

แบบนี้...คืนเดียวเหมาหมดยังไหว

สู้ไม่ถอย   great

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์