หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ARC ส่ง Keyboard “Razer Pro Type” สีขาว ดูดี มีสไตล์ ให้คุณได้จับจองเป็นเจ้าข้าวเจ้าของกันแล้ววันนี้ !  (อ่าน 4392 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 03:12:33 »

ARC ส่ง Keyboard “Razer Pro Type” สีขาว ดูดี มีสไตล์ ให้คุณได้จับจองเป็นเจ้าข้าวเจ้าของกันแล้ววันนี้ !
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 07:25:45 »

ขอบคุณสำหรับข่าวสาร

รับfitting3/8จ้า
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 15:01:47 »

สวยนะครับ แต่สีขาวรักษายากน่าดู ซื้อมาแล้วเอาไปพ่นสีดำน่าจะเวิร์คกว่าครับ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 15:27:07 »

สวยนะครับ แต่สีขาวรักษายากน่าดู ซื้อมาแล้วเอาไปพ่นสีดำน่าจะเวิร์คกว่าครับ  out

เรื่องการดูแลคีย์บอร์ดให้ขาวผ่อง ลองปรึกษาผู้เชี่ยวชาญอย่างเบียร์คิงส์ดูนะครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 18:15:52 »

น่าจะแพงน่าดูนะครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #5 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 21:44:15 »

เรื่องการดูแลคีย์บอร์ดให้ขาวผ่อง ลองปรึกษาผู้เชี่ยวชาญอย่างเบียร์คิงส์ดูนะครับ  drunk
เง้ออ เสียวดากครับ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
ViewExtreme
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 08:16:24 »

ราคาหลายพันแน่เลยครับ แต่สวยดี
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #7 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 09:10:19 »

ใช้ไวท์เทนนิ่ง ทาคีย์บอร์ดรึไงครับ?  ::190208:: ::190208:: ::190208::

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 13:55:59 »

ราคาหลายพันแน่เลยครับ แต่สวยดี

รายละเอียดสินค้า:

* Sleek, Streamlined, Functional
    * Universal iPod dock
    * 10 programmable hot keys for storing macros and keystrokes
    * Normal keys can be programmed to act as other keystrokes
    * Line-out for audio peripherals
    * Media center keys including volume controls
    * Two USB prots for convenient peripherals plug-ins
    * Gold-plated USB connector for maximum conductivity

Package Contents
Razer Pro|Type™ Keyboard
User Manual
CD-ROM
2 x iPod dock adapters*

* For the 20GB / U2 Special Edition and 40GB iPods with click wheels.

Price:  4050 Baht

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1095

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Friday~13rd

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 06:23:43 »

รายละเอียดสินค้า:

* Sleek, Streamlined, Functional
    * Universal iPod dock
    * 10 programmable hot keys for storing macros and keystrokes
    * Normal keys can be programmed to act as other keystrokes
    * Line-out for audio peripherals
    * Media center keys including volume controls
    * Two USB prots for convenient peripherals plug-ins
    * Gold-plated USB connector for maximum conductivity

Package Contents
Razer Pro|Type™ Keyboard
User Manual
CD-ROM
2 x iPod dock adapters*

* For the 20GB / U2 Special Edition and 40GB iPods with click wheels.

Price:  4050 Baht

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1095

เฮือกกก...อิอิกำ   Shocked

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 07:09:58 »

Tongue รอดตัวไปที่ไม่รัก ติ๊บจ๊อบ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์