หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สถานการณ์ฉุกเฉิน !!เขียว ปะทะ ฟ้า!! ใครจะอยู่ใครจะไป !!!  (อ่าน 10007 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 18:56:02 »

สวัสดีครับ วันนี้  ผมตกใจมากที่ เข้า เว็บ บ่ได้  นึกว่า เกิดอะไรขึ้น อิอิกำ   เข้าเรื่องกันเลย  เรื่องมันมีอยู่ว่า ในเครื่องผม  มี HDD  3 ลูก  160 หนึ่งลูก และ 500 อีกสองลูก   ลูก 160 ไว้เก็บ วินโดว์และเกมส์

แต่ที่ขาดไม่ได้เลย  คือหนัง ชมพูของผม  ใช้ HDD เก็บด้วยกันทั้ง 2 ลูก  500*2  drunk drunk rules

ก็จะมี  มิยาบิ  น้องอ้อย น้อง อีกหลายๆๆน้อง  ที่เค้า ชอบร้อง  มูจี้ มูจี้  นั่นแหละครับ   drunk

ว่างๆๆ อากาศ ดีทั้งวัน  ไม่มีไรทำ เลย  นำ HDD 500 ทั้ง สองลูก  ลูกนึง ฉลากสีฟ้า  อีกลูกนึง ฉลากสีเขียว   วัดกันให้มันรู้ไปเลย  ว่าใครจะหลั่งเร็ว เอ้ย ความเร็ว เยอะกว่ากัน  เอาให้รู้ดำรู้แดงไปเลย  drunk drunk

สิ่งที่ผมกลัวที่สุดคือ หนัง ชมพู ข้างในนั้นครับ  ถ้าหายเสียดายแย่เลย  lol lol

เริ่มกันเลยครับ

สบายใจกับประกัน Com7 มีรถมารับของเคลมถึงหน้าร้าน อิอิ  great drunk love

นี่คือฉลากฟ้า

นี่คือ ฉลาก ฟ้าครับ   drunk drunk drunk

นี่คือฉลากเขียว

นี่คือ ฉลากเขียวครับ  drunk drunk drunk

ในที่สุด  ฟ้าก็ชนะเขียวครับ   ผมเข้าใจ แล้วว่า เขียว ไว้เก็บหนังชมพูไม่เหมาะ ลง OS  drunk drunk drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2010, 18:58:55 โดย Mahasarakham » บันทึกการเข้า

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 19:02:29 »

ขอบคุณสำหรับบททดสอบครับ เขียวช้าควรเอามาขายผม500พร้อมหนังข้างในนะครับ  love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 19:25:13 »

ขอบคุณสำหรับบททดสอบครับ เขียวช้าควรเอามาขายผม500พร้อมหนังข้างในนะครับ  love
เกทับดีกว่าครับ ผมให้ 600 พร้อมลาบก้อยชุดนึงครับ อิอิกำ  bad

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:24:01 »

lol กะบอกแล้ว เขียวลงOS ได้ไว้เล่นเน็ต โหลดบิตเอิ๊กๆ ใส่พวกATOM  ใครไม่รู้สึกผมรู้สึกนะ วัดด้วยความรู้สึก ฉลากเขียวยังสู้ ซีเกท 250G เก่าๆไม่ได้เลย มาดูเบนซ์มาร์กก็ชัดเจนขึ้นว่าเราไม่ได้รู้สึกไปเองครับ แถวนี้ของคอม7 แพงอ่ะครับ มีขายแต่ร้านกล้วยมัน

kim

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:36:54 »

มันฉลากเขียวรุ่นเก่านิมหาสารคาม no
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:51:59 »

มันฉลากเขียวรุ่นเก่านิมหาสารคาม no
eyes idea

我愛泰國。

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 09:45:03 »

เกทับดีกว่าครับ ผมให้ 600 พร้อมลาบก้อยชุดนึงครับ อิอิกำ  bad

อยากกินลาบครับ อิอิ  lol drunk love mdr

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”

我愛泰國。

« ตอบ #7 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 09:45:54 »

lol กะบอกแล้ว เขียวลงOS ได้ไว้เล่นเน็ต โหลดบิตเอิ๊กๆ ใส่พวกATOM  ใครไม่รู้สึกผมรู้สึกนะ วัดด้วยความรู้สึก ฉลากเขียวยังสู้ ซีเกท 250G เก่าๆไม่ได้เลย มาดูเบนซ์มาร์กก็ชัดเจนขึ้นว่าเราไม่ได้รู้สึกไปเองครับ แถวนี้ของคอม7 แพงอ่ะครับ มีขายแต่ร้านกล้วยมัน

แพงนิดหน่อยไม่เปนไรครับ  ผมเลือก ความสะดวกในการเคลม ครับ   great lol go love

我愛泰國。

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 09:46:42 »

whip whip

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 10:37:10 »

สองรุ่นนี้เค้าไม่เล่นกันแล้วครับ   ล้าสมัยครับ

สีเขียวมีคนเปิดราคาไปแล้ว  ดูจากกราฟแล้วไม่ค่อยดีครับ น่าจะใกล้เสียเต็มที งั้นตัวสีฟ้าผมรับได้ที่ 200 บาทครับ  ใส่กล่องพัสดุเตรียมจัดส่งได้เลยนะครับ เดี๋ยว ems  ขาดเหลือยังไงขอให้บอกครับ อิอิกำ tuxout
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 12:12:11 »

สองรุ่นนี้เค้าไม่เล่นกันแล้วครับ   ล้าสมัยครับ

สีเขียวมีคนเปิดราคาไปแล้ว  ดูจากกราฟแล้วไม่ค่อยดีครับ น่าจะใกล้เสียเต็มที งั้นตัวสีฟ้าผมรับได้ที่ 200 บาทครับ  ใส่กล่องพัสดุเตรียมจัดส่งได้เลยนะครับ เดี๋ยว ems  ขาดเหลือยังไงขอให้บอกครับ อิอิกำ tuxout
ผมไม่ยอมครับ ขอตัดหน้าน้า leim ที่ 205 บาทครับ แถมค่ารถเวลาไปเคลมให้ด้วย rofl rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 15:22:05 »

ผมไม่ยอมครับ ขอตัดหน้าน้า leim ที่ 205 บาทครับ แถมค่ารถเวลาไปเคลมให้ด้วย rofl rofl

ตอนนี้จาก 200 บาท  วันนี้น่าจะเหลือกลับบ้าน 50 บาทครับ    งั้นผมยอมครับ อิอิกำ tuxout
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 20:15:37 »

ตอนนี้จาก 200 บาท  วันนี้น่าจะเหลือกลับบ้าน 50 บาทครับ    งั้นผมยอมครับ อิอิกำ tuxout
::190210::

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
nikjaza
Registered User
*

จงทำวันนี้ให้ดีที่สุด

nikjaza@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 17:55:17 »

ขอนอกเรื่องนะครับ ผมสมาชิกใหม่จะทำ Vmodtech Member ทำอย่างไงครับ ผู้สู้ช่วยชี้แจ้งหาผมทาง PM หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 18:00:04 »

ขอนอกเรื่องนะครับ ผมสมาชิกใหม่จะทำ Vmodtech Member ทำอย่างไงครับ ผู้สู้ช่วยชี้แจ้งหาผมทาง PM หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ง่ายๆครับ ตอบครบร้อยตอบก็ได้เป็นแล้วครับ ถ้าหาที่ปั้มก็ลงไปดูแถวตลาดมือ2ก็ดันได้เลยครับ แป๊ปๆก็ครบแล้ว

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์