หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชิมลาง! ปฏิทินลีโอเบียร์ 2010  (อ่าน 26759 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:45:09 »

ตกลงมันใส้กกนรึเปล่า ไม่เห็นฝอยขัดหม้อเลย 666

อาจโดนเลียจนขนร่วงก็ได้นะครับ แต่บังเอิญผมเลียใครไม่เป็น..อิอิกำ

แน่นอนจริงๆครับ  อิอิกำ lol
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:47:23 »

อ่านข่าวดูเห็นว่าเอาเจ๊ลูกเกดเจ๊ใหญ่ (แต่แบนกว่าชาวบ้าน)   ว่าจะไม่แจกแล้วครับ

ขายดีกว่า ว่างั้น กำ

ตกลงนี่ โปรโมทกันสร้างกระแสกันเห็นๆเลย 
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #32 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:50:54 »

อ่านข่าวดูเห็นว่าเอาเจ๊ลูกเกดเจ๊ใหญ่ (แต่แบนกว่าชาวบ้าน)   ว่าจะไม่แจกแล้วครับ

ตกลงนี่ โปรโมทกันสร้างกระแสกันเห็นๆเลย 
เจ๊แกมาเพนท์ไม่ได้แล้วเพราะเหี่ยวเกิน อิอิกำ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #33 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 10:55:26 »

อ่านข่าวดูเห็นว่าเอาเจ๊ลูกเกดเจ๊ใหญ่ (แต่แบนกว่าชาวบ้าน)   ว่าจะไม่แจกแล้วครับ

เจ๊แกมาเพนท์ไม่ได้แล้วเพราะเหี่ยวเกิน อิอิกำ drunk

ถ้าเจ๊แกเพ้นท์มานี่ ลายละเอียดพื้นผิวแกเยอะครับ อาจตีความไปต่างๆนาๆได้
รวมถึงมองเห็นเป็นเลข ไว้ให้แทงหวยงวดนี้ อิอิ กำ  out

อุ๊ยๆๆ ลืมไป ห้ามนินทากลุ่มเป้าหมายลูกค้าในอนาคต ฮ่าๆๆๆ

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #34 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 12:00:27 »

ถ้าเจ๊แกเพ้นท์มานี่ ลายละเอียดพื้นผิวแกเยอะครับ อาจตีความไปต่างๆนาๆได้
รวมถึงมองเห็นเป็นเลข ไว้ให้แทงหวยงวดนี้ อิอิ กำ  out

อุ๊ยๆๆ ลืมไป ห้ามนินทากลุ่มเป้าหมายลูกค้าในอนาคต ฮ่าๆๆๆ

แหะๆ แสดงว่ายังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ - -' เนียน กว่า สาวๆวัยรุ่นบางคนอีก งะ เพราะเจ๊แกออกกำลังกาย + เล่นโยคะ
สาวๆ เดี่ยวนี้ กินเหล้า เที่ยว หน้าเกินวัยไปเยอะ วันก่อน ไปหาเพื่อนผับแถวบ้าน หน้างี้ หยั่ง กะรุ่นเดียวกัน เพื่อนไปถาม บอกมาว่า ปี 2 ตกใจ  Tongue

yuki_kaze

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 12:08:45 »

ขอบคุณที่เอามาเพิ่มนะครับคุณหนุ่ม lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
alif
Registered User
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 12:30:57 »

เพิ่งเห็นของจริง มานซู้ดยอดอย่างนี้เอง ถึงได้เป็นข่าว  gasp  Cool  whistle

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #37 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 12:52:03 »

แหะๆ แสดงว่ายังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ - -' เนียน กว่า สาวๆวัยรุ่นบางคนอีก งะ เพราะเจ๊แกออกกำลังกาย + เล่นโยคะ
สาวๆ เดี่ยวนี้ กินเหล้า เที่ยว หน้าเกินวัยไปเยอะ วันก่อน ไปหาเพื่อนผับแถวบ้าน หน้างี้ หยั่ง กะรุ่นเดียวกัน เพื่อนไปถาม บอกมาว่า ปี 2 ตกใจ  Tongue

ยังไม่เคยเจอเจ๊เค้าคับ
แต่สำหรับน้องๆนักศึกษานี่ club เลิก เปิดไฟมา
ผมนึกว่าอยู่ในหนัง 4 แพร่ง ตอน มนต์เขมรครับ อิอิ กำ

ปล. แต่บางคนนี่ เปิดไฟมา สวยทะลุแป้งทะลุกันไปถึงขั้วหัวใจไปเลย ก็มีนะจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2009, 13:21:22 โดย tobi-x-kato » บันทึกการเข้า

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:18:06 »

ไม่เป็นไรหรอกมั๊ง วัยรุ่นเซลล์ผิวมันยังสดใหม่   ไม่ต้องบำรุงเดี๋ยวก็ผลัดใหม่ อิอิกำ (แต่ตับนี่เสียแล้วเสียเลยนะ อิอิ)

เดี๋ยวจบไปทำงาน มีกะตังค์ก็หามาโบ๊ะเอง   โบ๊ะไม่ไหวก็ ยันฮีจัดไปเต็มๆสักชุดก็น่าจะดี แต่ถ้าประเภทผ่านสงครามมาเยอะก็อาจจะมีแถมแต่งเลเบียเสริมเข้าไปอีก  ไหนๆก็ได้วางยาสลบแล้วก็เอาซะหน่อย อิอิกำอีก drunk
yoshiki

« ตอบ #39 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:31:46 »

เห็นดูข่าวว่าไม่ว่าจะแจกหรือขายก็ผิดหมดอะครับ อิอิ กำ:love:
tpp
True Love Always

« ตอบ #40 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:36:08 »

เค้าอยากเอาอ่ะ  Cry
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:42:58 »

เค้าอยากเอาอ่ะ  Cry

อาจารย์อยากเอาปฏิทินมาครอบครอง หรือว่า เอาคนในปฎิทินครับเนี่ย อิอิกำ
yuki_kaze

« ตอบ #42 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:47:50 »

ไม่เป็นไรหรอกมั๊ง วัยรุ่นเซลล์ผิวมันยังสดใหม่   ไม่ต้องบำรุงเดี๋ยวก็ผลัดใหม่ อิอิกำ (แต่ตับนี่เสียแล้วเสียเลยนะ อิอิ)

เดี๋ยวจบไปทำงาน มีกะตังค์ก็หามาโบ๊ะเอง   โบ๊ะไม่ไหวก็ ยันฮีจัดไปเต็มๆสักชุดก็น่าจะดี แต่ถ้าประเภทผ่านสงครามมาเยอะก็อาจจะมีแถมแต่งเลเบียเสริมเข้าไปอีก  ไหนๆก็ได้วางยาสลบแล้วก็เอาซะหน่อย อิอิกำอีก drunk

gasp โปรมากเลยนะครับเนี่ย

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
kim

« ตอบ #43 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 14:53:48 »

oh เข้ามาดูคนมีเมียแล้ว มาตัดพ้อเสียดายกัน rofl
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #44 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 17:24:01 »

gasp โปรมากเลยนะครับเนี่ย
แต่งเลเบียเลย  gasp

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์