หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ช้ำใจ ลองมาฟังเรื่องของผมกันครับ เสียใจสุดๆ แว้ก  (อ่าน 33915 ครั้ง)
MrHelix
Vmodtech Member

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #75 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 00:25:45 »

มีทั้ง Killswitch ทั้ง Kenny G เล่นเอาผมงงเลยครับ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #76 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 11:44:09 »

..จขกท..

เพลงเพราะ

ความหมายดี

จังเลย..

ขอ แชร์ โปเตโต้

สักเพลง

ได้มะอ่า..

ขอบคุณงับบบ

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
ช่วยฉันสักที..กลับมาได้ไหม..
catcha

..จากนาทีนี้ต่อไป..คงไม่มีอีกแล้ว.คำว่า..สุดที่รัก

« ตอบ #77 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 11:46:21 »

อ่านเรื่องของท่านแล้วรู้สึกจี๊ดเหมือนกันครับ เป็นผมนะจะฝากรอยกรีดไว้รอบคนของ Camry ซักหน่อย (ล้อเล่นครับ อิอิ)  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

อิอิ อย่าไปทำแบบนั้นดีแล้วครับ คนที่ไม่เคยจริงใจกับใคร

ถึงจะปากหวานหลอกลวงเก่งยังไง สุดท้ายก็จะไม่มีใครจริงใจด้วยครับ

ผมเชื่ออยู่อย่างว่าทำอะไรกับคนอื่นไว้ สุดท้ายมันก็ต้องได้อย่างนั้นตอบแทนกลับในท้ายที่สุดครับ

สุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักน้องแคทที่สุดเลยจ้ะ อิอิกำ

อะแน่ มีหยอดตอนท้าย หยดทุกวันเดี๋ยวก็เต็มกระปุกหรอก อิอิ  lol

คุณแคทนี่เป็นท่าน Dazeb ปลอมตัวมารึเปล่าครับเนี่ยชักเสียวๆ อิอิ

เง้อ คอนเฟิม ว่าไม่ใช่เพื่อนโป้งผมแน่ๆครับ อิอิ

ยืน นั่ง นอน เดิน วิ่ง กระโดด ม้วนหน้า

สะพานโค้ง 

ว่ามะช่าย  แน่นอน คร๊า..

คริ คริ

กลัวความมืดทุกครั้ง ไม่กล้าหลับตา นับตั้งแต่เธอ..เลิกลา..
อ่อนแอทุกนาที ไม่รู้อีกกี่คืนต้องฝืนอย่างนี้..บอกฉันสักที
catcha

« ตอบ #78 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 11:48:10 »

อ่านเรื่องของท่านแล้วรู้สึกจี๊ดเหมือนกันครับ เป็นผมนะจะฝากรอยกรีดไว้รอบคนของ Camry ซักหน่อย (ล้อเล่นครับ อิอิ)  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

อิอิ อย่าไปทำแบบนั้นดีแล้วครับ คนที่ไม่เคยจริงใจกับใคร

ถึงจะปากหวานหลอกลวงเก่งยังไง สุดท้ายก็จะไม่มีใครจริงใจด้วยครับ

ผมเชื่ออยู่อย่างว่าทำอะไรกับคนอื่นไว้ สุดท้ายมันก็ต้องได้อย่างนั้นตอบแทนกลับในท้ายที่สุดครับ

สุดท้ายนี้อยากบอกว่ารักน้องแคทที่สุดเลยจ้ะ อิอิกำ

อะแน่ มีหยอดตอนท้าย หยดทุกวันเดี๋ยวก็เต็มกระปุกหรอก อิอิ  lol

คุณแคทนี่เป็นท่าน Dazeb ปลอมตัวมารึเปล่าครับเนี่ยชักเสียวๆ อิอิ

อิอิกำครับ อยากรู้มีตัวตนป่าวเนี่ย โทรไปนัดซื้อน้ำหอมกันได้เลยนะครับ อิอิ

http://www.vmodtech.com/webboard/index.php/topic,794.0.html

เพิ่งรู้นะเนี่ย  ว่านู๋มีตัวตน

กะเค้าด้วย

อิอิ

Alphabetz

« ตอบ #79 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 12:38:11 »

..จขกท..

เพลงเพราะ

ความหมายดี

จังเลย..

ขอ แชร์ โปเตโต้

สักเพลง

ได้มะอ่า..

ขอบคุณงับบบ

ครับผม

catcha

« ตอบ #80 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 19:13:32 »

รออยู่ค่ะ

Alphabetz

« ตอบ #81 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 21:28:49 »

รออยู่ค่ะ

กำ นึกว่าจะเอามาให้ผมฟัง อิอิ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ฟังเพลงไทยนะครับ
ไม่ใช่อะไรหรอก ฟังรู้เรื่องแล้วมันเศร้าครับ
อิอิ กำ เดี๋ยวทำใจไม่ได้สักที

แก้ตัวล่ะกันฝนตก บรรยากาศยังงี้

เปิดเบียร์เย็นๆเคล้าดนตรีสบายๆ
นุ่มพอกัน!!!

In the rainLQ | HQ | by Aeva

ก็คนมันสวยLQ | HQ | by Aeva

อิอิกำ

ป.ล. อยู่ที่นี่เริ่มติดคำว่า อิอิ กำจากพวกรุ่นใหญ่แล้วครับ อิอิกำ อุ๊บ arf

MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #82 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 21:38:43 »

ป.ล. อยู่ที่นี่เริ่มติดคำว่า อิอิ กำจากพวกรุ่นใหญ่แล้วครับ อิอิกำ อุ๊บ arf

เง้อกำครับ อิอิกำ  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #83 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 21:41:25 »

Kenny G - Theme from Dying YoungLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

ผมชอบเพลงนี้ครับ Kenny G เหมือนกัน อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Alphabetz

« ตอบ #84 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 21:56:09 »

ช่วงนี้มีมีเคนนี่ปลอบใจกับคิงส์
แต่ขาดไม่ได้เลย
ต้อง อลิซี๊ด เอ้ย ออลิซี่ สำเหนียงฝรั่งเศสอันโรแมนติค เอิ๊ก

Alizée-Gourmandises HQLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

Alizee Laisla BonitaLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #85 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 22:17:10 »

ช่วงนี้มีมีเคนนี่ปลอบใจกับคิงส์
ต้อง อลิซี๊ด เอ้ย ออลิซี่ สำเหนียงฝรั่งเศสอันโรแมนติค เอิ๊ก

หน้าตากับหุ่น ท่าเต้นคล้ายเด็กเก่าผมเลยครับ แต่ไม่ใช่คนฝรั่งเศสนะครับ เป็นคนอีสานครับ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yoshiki

« ตอบ #86 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 22:29:52 »

อิอิ กำ ชอบ ๆ  lol
Alphabetz

« ตอบ #87 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 22:36:27 »

หน้าตากับหุ่น ท่าเต้นคล้ายเด็กเก่าผมเลยครับ แต่ไม่ใช่คนฝรั่งเศสนะครับ เป็นคนอีสานครับ drunk

ไม่น่าปล่อยไปเลยนะลูกพี่ เอิ๊ก ดูท่าดิ แว้ก

MrHelix

« ตอบ #88 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 23:00:38 »

Kenny G - Theme from Dying Young

ผมชอบเพลงนี้ครับ Kenny G เหมือนกัน อิอิกำ
Kenny G อีกแล้ววว  mdr great

« ตอบ #89 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2009, 23:09:46 »

ไม่น่าปล่อยไปเลยนะลูกพี่ เอิ๊ก ดูท่าดิ แว้ก

มันแร่ดอ่ะครับ ไปๆอ่ะดีแล้ว drunk

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8   ขึ้นบน
  พิมพ์