หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนู Ashton Von รับสมัครช่างทาสีด่วน  (อ่าน 14269 ครั้ง)
etatae
Registered User
*

« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:41:02 »

ตามรูปไปนะครับ

หาข้อมูล เที่ยวกลางคืนเชียงใหม่
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:43:08 »

ถังจะเป็นโฆษณาแฝงอันนี้ไม่เป็นไรครับ   ผ่านได้ครับ อิอิกำ drunk
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 13:13:28 »

drunk อาบน้ำ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 19:15:15 »

ถ้าไปพูดว่า "ทาสี" กับพวกชอบลงอ่างนี่ ความหมายเปลี่ยนเลยนะครับ  lol lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1

« ตอบ #4 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 19:30:03 »

ทาสีนี่ ผมไม่เคยได้ยินจริงๆครับ

ปกติที่กัปตันเค้าเชียร์นี่ จะบอกแค่ว่า   น้องคนนี้มาใหม่  ยังสด สวยทั้งตัว  เอาใจเก่ง    อันนี้ได้ยินบ่อยที่สุดเลยครับ

นอกนั้น  อันนี้้สารภาพว่า พวก ไฟหน้าสว่าง หรือว่า ศัพท์แสงพวกนี้ ผมไม่เคยได้ยินจากแหล่งที่ว่าเลยจริงๆครับ หรือว่า มันอาจจะเดินทางไปไม่ถึงดินแดนที่ผมว่ามาครับ   

อีกอย่าง เวลาจะหมดรอบ  เค้าว่ามีคนเคาะห้องนะครับ  แต่ที่เคยเจอไม่เคยโดนเคาะสักทีครับ   เพราะว่า ปกติไม่อยู่ครบรอบซักทีครับ เง้อ

ทั้งหมดนี้ ผมจำเค้ามาเล่าอีกทีนึงนะครับ     อิอิกำ tuxout
Leim1

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 19:33:01 »

ประเภท SL นี่ก็ ถือว่า    ทางเหนือนี่  ของเค้าดีจริงๆครับ    ได้ครบเลย  อันนี้น่าจะถูกใจกันครับเพราะน้องๆเค้าก็ถือว่า  หารายได้พิเศษครับ   ขนาดนี้ถ้าผันเป็นมืออาชีพ  ผูกเบอร์ตองแน่นอน

ข้างบนที่ว่ามาก็  ไปฟังเค้ามาอีกทีเหมือนกันครับ  อิอิกำ glasses
Cybernetic

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 21:59:29 »

ทาสี คือเลียตรงนั้นครับ เป็นศัพท์สแลงของพวกชอบลงอ่าง คือเมื่อก่อนผมมีเพื่อนรุ่นน้องคนนึงบ้ากามมาก วัน ๆ มันเปิดแต่เวบบอร์ดของคนรักอ่างดู ผมนั่งใกล้มันเลยรู้เยอะ

ศัพท์เค้าเยอะมากครับ บางทีเราไม่มีทางนึกออกว่าทำไมเค้าเรียกแบบนั้น แต่พอรู้ก็นะ...แมร่งคิดได้จริง ๆ คนเรา

ผมเคยเข้าไปทีนึง แต่ไม่ได้ไปใช้บริการ อยากไปดูว่าข้างในเป็นยังไงเหมือนในทีวีหรือเปล่า พวกเพื่อนผมมันขึ้นไปผมก็กลับบ้าน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 22:10:13 »

ทาสีผมก็ไม่รู้จักครับ รู้จักแต่ยกซด  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 22:25:15 »

ทาสีผมก็ไม่รู้จักครับ รู้จักแต่ยกซด  drunk

เห็นว่า ลุงเชนมี ยกล้อ แถม ยสตน. ด้วยนะครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 22:27:38 »

ที่ว่า เลียตรงนั้น   อาจจะหมายถึง  เลียDark ก็เป็นได้ครับ อันนี้ลองไปปรึกษาอาจารย์เบียร์มาแล้วแกว่าประมาณนี้นะครับ รอ DJ คอนเฟิร์มอีกทีครับ อิอิกำ glasses
Cybernetic

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 22:30:02 »

รูดากนี่ พวกเค้าจะเรียกว่า "ตู้เย็น" ครับ ผมอ่านแล้วไม่รู้จะฮาดีหรือสงสัยดีว่า ทำไมมันต้องตู้เย็น rofl

มีเยอะครับศัพท์เหียก ๆ พวกนี้

tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 22:30:32 »

เห็นว่า ลุงเชนมี ยกล้อ แถม ยสตน. ด้วยนะครับ อิอิกำ drunk

จัดชุดใหญ่ครับ อิอิ กำ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #12 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 23:25:21 »

จัดชุดใหญ่ครับ อิอิ กำ

มิน่าสาวติดตรึม อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
idirex2000

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 00:15:37 »

ลุงเชนสาวเพียบๆๆๆ

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 09:10:03 »

ลุงเชนสาวเพียบๆๆๆ

ลุงเชนลิ้นทองครับ อิอิกำ อิอิแก่

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์