หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอางี้ดีไหมครับ กับพวกรัสเซียและฝรั่งเหียก ๆ ที่ชอบมาสร้างขยะในเวบ  (อ่าน 10905 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 19:37:27 »

น่าจะต้องมีคำว่าตี๋แก่แย่เม็ดแน่ๆครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 20:23:41 »

เยี่ยมไปเลยครับ

เอางี้ดีกว่าครับสำหรับคำภาษาไทยนะครับ

โปรดสะกดเป็นภาษาไทยคำว่า  " TeeKaeYaehMed"

อิอิกำ out
Leim1

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 20:34:56 »

หรือไม่ก็ 

อะไรเอ่ย.... "เงินเดือนไม่พอแดร๊ก เที่ยวชอบรับแจกของฟรี  ของไต้หวันล้วนมากมี   ขายพัดลมนี้สิ...ได้ราคา"

"ปล้นเว็บเย็บเข้Teekae  อันเพื่อนแท้ไม่มีถีบหนีหาย   เลี้ยงดูปูเสื่อดีก็ไม่วาย หักหลังได้แม้แต่ผู้มีพระคุณ"

" ออกเทนร้อยจอดคอยใต้ถุนแฟลต   MoMoแย๊สเข้นี้วิ่งดีชิบหาย  เลี้ยงลูกดีไม่ได้ให้ลูกเป็นควาย  ถีบจักรหมายส่งควายใช่ส่งคน"

โปรดกรอกชื่อเป็นภาษาไทยทั้งสามตัว   

อิอิกำ out
tam5711

TamKuppom
« ตอบ #18 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 21:24:59 »

whip whip

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2011, 22:29:58 »

น่าจะต้องมีคำว่าตี๋แก่แย่เม็ดแน่ๆครับ
ก็น่าจะโอเคนะครับ ยากดี  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 00:02:36 »

ถ้าเป็นภาษาไทยได้ รบกวนให้เป็นคำสุภาพด้วยนะครับ เดี๋ยวจะเสียพิกเจอร์เว็บ อิอิ กำ
microsoft

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 00:50:21 »

แบบที่เป็นภาษาไทย ลิงค์ที่เคยมีการแจกส่วนใหญ่จะตายหมดแล้วน่ะครับ หาไม่ได้เลย  biggrin

แต่ผมได้แบบนี้มาแทนกับ reCaptcha จะใช้ได้ดีกับผู้สมัครใหม่ได้ผลในระดับหนึ่ง แต่บางท่านอาจจะงงๆหน่อย ส่วนผู้ที่เคยสมัครก่อนหน้านี้ คงต้องตามบล็อคไปก่อนน่ะครับ

tpp
True Love Always

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 00:54:04 »

ขอบคุณครับท่าน
Leim1

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 05:29:16 »

จงพิมพ์ลายเซน ลุงเชน TPP เป็นภาษาไทย

อันนี้อาจจะงงได้ครับ เพราะว่า คำย่อเยอะจริงๆครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 05:33:35 »

จริงๆแล้วอาจจะไม่ใช่พวกฝรั่งเหียกๆก็เป็นได้นะครับที่มาสมัครป่วนๆนะครับ

อาจจะเป็นพวก  แขกเหียกๆ  จัญไรๆก็เป็นได้ครับ อิอิกำ out
beerking

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 09:35:18 »

หรือไม่ก็ 

อะไรเอ่ย.... "เงินเดือนไม่พอแดร๊ก เที่ยวชอบรับแจกของฟรี  ของไต้หวันล้วนมากมี   ขายพัดลมนี้สิ...ได้ราคา"

"ปล้นเว็บเย็บเข้Teekae  อันเพื่อนแท้ไม่มีถีบหนีหาย   เลี้ยงดูปูเสื่อดีก็ไม่วาย หักหลังได้แม้แต่ผู้มีพระคุณ"

" ออกเทนร้อยจอดคอยใต้ถุนแฟลต   MoMoแย๊สเข้นี้วิ่งดีชิบหาย  เลี้ยงลูกดีไม่ได้ให้ลูกเป็นควาย  ถีบจักรหมายส่งควายใช่ส่งคน"

โปรดกรอกชื่อเป็นภาษาไทยทั้งสามตัว   

อิอิกำ out

อิอิ ลุงเหลิมสุดยอด อิอิ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 13:32:48 »

จงพิมพ์ลายเซน ลุงเชน TPP เป็นภาษาไทย

อันนี้อาจจะงงได้ครับ เพราะว่า คำย่อเยอะจริงๆครับ อิอิกำ drunk
ผมอ่านยังงงเลยครับ ยศลุงเชนนี่เยอะจริง ๆ  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
microsoft

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
« ตอบ #27 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 14:19:45 »

ยังไม่ค่อยได้ผลเท่าที่ควรครับ พวกท่านเทพเขาก็ยังอุตส่าห์ฝ่าด่านอรหันต์ reCaptcha สมัครเข้ามาได้ เมื่อคืนนี้ผมเพิ่มอีกหนึ่งด่านเข้าไปป้องกันสำหรับท่านเทพที่ชอบสมัครเข้ามาเพื่อใส่ข้อความไว้ในลายเซ็นต์อย่างเดียว เพื่อหวังผลให้ google bot เข้ามาเก็บสถิติแล้วไต่ลิงค์กลับไปที่เว็บไวอาก้าของพวกเขา แต่เมื่อช่วงเที่ยงๆเจออีก 2-3 หัวข้อ สงสัยว่าคงจะใส่ลิงค์ในลายเซ็นต์ไม่ได้ ก็เลยโมโหหนัก จัดโพสต์ซะเลย  lol

Udon
Registered User
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 15:25:05 »

whip whipต้องทำอะไรซักอย่างตอนที่สมัครเวปน่ะครับ  mdr
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #29 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2011, 16:18:01 »

whip whipต้องทำอะไรซักอย่างตอนที่สมัครเวปน่ะครับ  mdr

อ่ะนะครับ ช่างกล้า อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์