หน้า: 1 2 [3] 4 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลเทสGTX380จริงหรือหลอก!!!(กระทู้ไว้สำหรับปั๊มหรือระบายอารมณ์ครับ อิอิกำ-_-'')  (อ่าน 24645 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #30 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:14:58 »

กำลังดูรูมเมตสนุกมากเลยครับอิอิ Kiss

here จริงๆครับ   grrrrrr
SUD KRUB EIEI love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #31 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:31:48 »

งั้นก็ปั๊มไปหนึ่งดอกครับ อิอิกำ drunk
จะปั๊มกันทำไมล่ะเนี๊ย zzz

เลียนแบบท่านไงครับ ขอซักจึ้กนึงแล้วกัน lol
ผมไม่ได้ปั๊มกระทู้นะครับ ผมแค่เข้าใจความรู้สึกของคนที่ตั้งกระทู้ว่าเค้าต้องการให้คนเข้ามาแสดงความคิดเห็น ไม่ใช่เงียบเป็นเป่าสาก ลองเป็นท่านตั้งกระทู้แล้วไม่มีใครมาตอบ ท่านจะรู้สึกอย่างไร ผมจึงพยายมตอบกระทู้ของทุกคนที่มาตั้งเอาไว้ เค้าจะได้ไม่เสียความรู้สึกเวลามาตั้งกระทู้ที่เว็บนี้ไง นี่ผมทำเพื่อเว็บเลยนะนี่ ปั๊มกระทู้ไม่ได้ตังซะหน่อย
ทำไปเพราะใจรัก รักทุกๆคนครับ winktongue

ปล.พักหลังคุณโป้งชักพูดมากแล้ว เดี๋ยวเอารูปกะคลิปตอนเมาหมดสภาพมาแฉซะหรอก diablo

gasp ปี๊มก็ไม่ได้ พูดก็ไม่ได้ ไหนๆก็มาแล้ว ขออีกดอกแล้วกันนะครับ out

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
yoshiki

« ตอบ #32 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:34:58 »

งั้นก็ปั๊มไปหนึ่งดอกครับ อิอิกำ drunk

เลียนแบบท่านไงครับ ขอซักจึ้กนึงแล้วกัน lol
ผมไม่ได้ปั๊มกระทู้นะครับ ผมแค่เข้าใจความรู้สึกของคนที่ตั้งกระทู้ว่าเค้าต้องการให้คนเข้ามาแสดงความคิดเห็น ไม่ใช่เงียบเป็นเป่าสาก ลองเป็นท่านตั้งกระทู้แล้วไม่มีใครมาตอบ ท่านจะรู้สึกอย่างไร ผมจึงพยายมตอบกระทู้ของทุกคนที่มาตั้งเอาไว้ เค้าจะได้ไม่เสียความรู้สึกเวลามาตั้งกระทู้ที่เว็บนี้ไง นี่ผมทำเพื่อเว็บเลยนะนี่ ปั๊มกระทู้ไม่ได้ตังซะหน่อย
ทำไปเพราะใจรัก รักทุกๆคนครับ winktongue

ปล.พักหลังคุณโป้งชักพูดมากแล้ว เดี๋ยวเอารูปกะคลิปตอนเมาหมดสภาพมาแฉซะหรอก diablo

gasp ปี๊มก็ไม่ได้ พูดก็ไม่ได้ ไหนๆก็มาแล้ว ขออีกดอกแล้วกันนะครับ out

เสริมให้อีกแรงครับ กำ อิอิ drunk
Cybernetic

« ตอบ #33 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:44:49 »

เสริมให้อีกแรงครับ กำ อิอิ drunk
ใจเย็นครับ ผมมาช่วยแล้วครับอิอิ Tongue

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:45:19 »

อ้าว ขึ้นหน้า 3 แล้ว

อบอุ่นกันเลยครับงานนี้ (จริงๆแวะมาปั๊มอีกรอบครับ อิอิกำ)
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:51:24 »

เปลี่ยนชื่อให้เข้ากับบรรยากาศเรียบร้อยแล้ว slap
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 13:54:21 »

แรงจริงๆ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #37 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 14:04:58 »

เปลี่ยนชื่อให้เข้ากับบรรยากาศเรียบร้อยแล้ว slap
โห...แร๊งงง  Cry

dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #38 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 14:10:28 »

โห...แร๊งงง  Cry

dlb tussor

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 14:14:20 »

เดือนนี้ก็พึ่งได้เปิดแอร์ก็วันนี้แหล่ะครับ   เจอหลงฤดูเข้าให้อีกดอก

วันก่อนๆนี่  คอมพิวเตอร์นี่ทำหน้าที่เป็นฮีตเตอร์ได้อย่างดีครับ อุ่นกำลังดี วันนี้เดินไปโซนๆคอมพิวเตอร์   รู้สึกเลยว่าร้อนผ่าวๆ

ว่าแล้วก็ได้ซิลิโคนมาใหม่  ขอตัวไปแง้มดูซอกเกตอีกรอบครับ อิอิกำ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #40 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 16:13:20 »

เดือนนี้ก็พึ่งได้เปิดแอร์ก็วันนี้แหล่ะครับ   เจอหลงฤดูเข้าให้อีกดอก

วันก่อนๆนี่  คอมพิวเตอร์นี่ทำหน้าที่เป็นฮีตเตอร์ได้อย่างดีครับ อุ่นกำลังดี วันนี้เดินไปโซนๆคอมพิวเตอร์   รู้สึกเลยว่าร้อนผ่าวๆ

ว่าแล้วก็ได้ซิลิโคนมาใหม่  ขอตัวไปแง้มดูซอกเกตอีกรอบครับ อิอิกำ

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับGTX380ล่ะนี่!

นี่ตกลงจะเอากระทู้นี้ไว้ปั๊มกะระบายอารมณ์จริงๆใช่มั๊ยเนี๊ย mdr

เดี๋ยวปักหมุดกระทู้ซะเลย rules
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธันวาคม 2009, 16:16:00 โดย Chris » บันทึกการเข้า
kim

« ตอบ #41 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 16:58:52 »

เดือนนี้ก็พึ่งได้เปิดแอร์ก็วันนี้แหล่ะครับ   เจอหลงฤดูเข้าให้อีกดอก

วันก่อนๆนี่  คอมพิวเตอร์นี่ทำหน้าที่เป็นฮีตเตอร์ได้อย่างดีครับ อุ่นกำลังดี วันนี้เดินไปโซนๆคอมพิวเตอร์   รู้สึกเลยว่าร้อนผ่าวๆ

Socket ล้มเหรอครับพี่หมอ มุขประจำของพนักงานคอม7 วางยาลูกค้า lol
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #42 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 17:37:23 »

เอาไว้ปั๊มซะงั้นน่ะครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #43 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 17:59:09 »

เอาไว้ปั๊มซะงั้นน่ะครับ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
MrHelix

« ตอบ #44 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 17:59:38 »

gasp กดไปสองดอก เบิ้ลลอยๆ อิอิกำครับ  out

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์