หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากลุงเชนครับ  (อ่าน 5257 ครั้ง)
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一
Vmodtech Member

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 18:46:03 »

lol

Metallica - Phantom Lord + James Intro (Live in Copenhagen, 07/27/09)powered by Aeva

Metallica - Disposable Heroes (Live in Copenhagen, 07/28/09)powered by Aeva

Metallica - Creeping Death (Live in Copenhagen, 07/22/09)powered by Aeva

Metallica - Battery (Live in Copenhagen, 07/28/09) (Embedding disabled, limit reached)
Metallica - Hit the Lights (Live in Copenhagen, 07/23/09) (Embedding disabled, limit reached)
 drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2010, 18:49:14 โดย gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一 » บันทึกการเข้า

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 19:02:38 »

อิอิ ครับ สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  ขอบคุณครับน้า

วงอะไรอ่ะครับ แก๊ แก่ กำ

ไม่รู้ทำมัยผมยังโปรดวงนี้อยู่เนี่ยกำ มีแต่วงแก่ๆทั้งนั้นที่โปรด Lamb of God, Slayer งี้ จะมีก็พวก Trivium ที่พอจะเข้ากับวัยผมอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2010, 19:10:03 โดย tpp » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 19:17:35 »

เกิดไม่ทันอ่ะน้า ทันแต่วงแกรนด์เอ๊กซ์ เง้ออออ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 19:32:32 »

เกิดไม่ทันอ่ะน้า ทันแต่วงแกรนด์เอ๊กซ์ เง้ออออ

Metallica - Ride The Lightning [live Mexico City DVD 2009]powered by Aeva

สวัสดีปีใหม่ไทยครับทุกท่าน เมาไม่ขับ อิอิ กำ กำ อิอิ drunk

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 20:00:29 »

เริ่มรู้สึกคุ้นๆว่าตอนมาเล่นคอนเสิร์ตในไทยผมจะไปดูด้วยนะ ตอนนั้นแต่ละคนยังหัวกระเซิงอยู่เลย อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 13 เมษายน 2010, 20:11:03 »

เคยได้ยินพวกพี่ๆเล่าให้ฟังเหมือนกันครับ แกรนด์เอ๊กซ์เนี่ย รุ่นเดียวกับพวกอินโนเซนต์ ดูตำราตั้งตีห้าตีหก ป่าว เง้อ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 06:46:11 »

วัยอย่างน้าต้องจัด slipknot ไปยาว ๆ เลยครับ  bad

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 08:37:51 »

เมทัลลิก้าเหรอครับ

ต้องเจอรุ่นราวคราวเดียวกัน  วงนี้เลย

AC/DC live in canada 2003 whole lotta rosiepowered by Aeva

ac/dc เหอๆ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 08:46:46 »

อันนี้วงในดวงใจผมเลยครับ

แต่ลูกพี่  เอดส์แดกตายไปก่อนแล้วครับ เหอๆๆๆ   

Queen - Princes Of The Universepowered by Aeva
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 08:49:50 »

อันนี้อีกวงนึง  เป็นศิลปินแรกที่ซื้อเทปมาฟังครับ (คุณก็รู้ครับว่ายี่ห้ออะไร พีค๊อก แต่ก่อนนั่นเอง เหอๆ)

แต่ก่อนต้องไปเช่ามาฟังครับ แล้วซื้อเทปมาอัดเก็บไว้ฟังครับ    จนขนาดนั้นเลยครับ เหอๆ

ไม่รู้เคยฟังกันหรือเปล่านะครับ วง poison ครับ

Poison - Every Rose Has Its Thorn (2001 Digital Remaster)powered by Aeva

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 08:54:29 »

instrumental ก็ต้องเจ้านี้เลย 

Mike Oldfield TUBULAR BELLS III Secrets/Far above the cloudspowered by Aeva

อีกคนก็คิทาโร่ แต่ว่า  ไม่ติดครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 09:00:01 »

อันนี้ก็น่าจะเคยฟังกันทุกคนครับ   ชุดสุดท้ายที่ซื้อเทปจริงนี่  spaghetti incident ครับ เหอๆ   

ต้องซื้อแถวๆ  อมร  เพราะไม่รู้มันมีขายที่ไหนอีก ใกล้ๆศาลเจ้าที่โคราชนั่นแหละครับ ส่วนเทปผีนี่  เดินไนท์เก็บเอาครับ

Guns N' Roses - Sweet Child O' Minepowered by Aeva

ชาตินี้คงไม่ได้เห็นลูกพี่แกมาเล่นไทยแน่นอนชัวว์ครับ  เหอๆๆๆ   

เคยบ้าถึงขนาดเขียนจดหมายส่งไปบันเทิงคดีของคุณ มาโนชด้วยนะครับ 

ตอนนั้นก็น่าจะช่วงที่ ทร.ไทย   ยิงจรวด เอกโซโซ่  แบบเก่าเก็บไม่ได้ยิงซักทีเทส ช่วงนั้นก็ดังครับ เพราะว่ามันลูกละเป็นล้าน เหอๆ   ยิงทำลายเรือเก่าๆนั่นแหล่ะครับ ตื่นเต้นมากตอนนั้น  อีกอย่าง  บันเทิงคดีก็ยังเป็นหนังสือ   ตอนนั้นผลุบโผล่ๆทำช่อง 4 ด้วยมั๊งครับ  ผลุบๆโผล่ๆ สุดท้ายก็เจ๊งไป เหอๆ

แต่คุณอากังฟูนี่    อาศัยอ่านเอาครับ ไม่ได้ส่งจดหมายครับ เง้อ drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2010, 09:04:12 โดย leim » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 09:12:14 »

Metallica - The Memory Remains (Studio Version)powered by Aeva

ชุดนี้ด้วยหรือเปล่าครับ   เหอๆ   คนเค้าด่ากับชิบหายเลยครับชุดนนี้ เหอๆ  แต่ผมก็ชอบนะ ซื้อ CD มาฟังเลยครับชุดนี้

ซื้อมาจากร้าน Submarine    ที่ขอนแก่นครับ   

สุดท้าย  ร้านมันก็เจ๊งครับ เหอๆๆๆ    โคตรซวย    อุดหนุนที่ไหน เจ๊งที่นั่น  เหอๆๆ

อีกที่ที่ซื้อก็แถวๆเซนโทซ่า ขอนแก่นครับ  ขายเทปหรั่งแท้เหมือนกัน  เดี๋ยวนี้ไม่รู้เจ๊งหรือยังนะครับ เหอๆ

เสียดายเหมือนกันครับ  เทปนี้ ราขึ้นหมดแล้วมั๊ง บางส่วนก็ต้องทิ้งครับ  บางม้วนฟังจนยืด แช่ตู้เย็นไม่รู้กี่รอบ จนฟังไม่ได้ก็มีครับ          ไม่รู้ว่า MP3 ทุกวันนี้จะยังมีของพวกนี้เหลือรอดมาให้ฟังหรือเปล่านะครับ   ดีหน่อยที่  โลกนี้ยังมี youtube นะครับ    โชคดีหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2010, 09:15:16 โดย leim » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 09:18:15 »

Nirvana - From the Muddy Banks of the Wishkah - Schoolpowered by Aeva

Fron the muddy bank of the Wiskah ชุดนี้ก็หาซื้อไม่ได้เลยครับ  แต่ยังดีมี MP3 อยู่ครับ เหอๆ

ตอนปีที่ลูกพี่ส่งตัวเองไปหาพระเจ้านี่   รู้หลังจากแกตายได้สักสองอาทิตย์ครับ  (รู้จากหนังสือ)  แบบว่ามันไม่มีอินเตอร์เน็ตเนอะ ข่าวช้าครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 14 เมษายน 2010, 09:19:04 »

วันนี้ก็เสพ youtube กันทั้งวันเหมือนเดิมครับ  เมื่อคืนก็เปิดดูทั้งคืน เหอๆๆ เวรกรรม
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์