หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: silverstone Club  (อ่าน 53435 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:25:39 »

อ่ะ  ขอบคุณท่านพี่มากครับ ยังไงก็ขอรบกวนด้วยนะครับ

แบบพันกว่ารอบนี่ โรตารี่หรือเปล่าครับ     อย่างผมนี่คงมือไม่ถึงกับเครื่องพวกนี้แน่นอนครับ  สีน่าจะแหกหมดเลย อิอิ

แต่เห็นช่างเค้าว่า เครื่องใส่กับหัวปั๊มลมนี่ดีที่สุด (สำหรับคนใช้เป็น) หรือเปล่าครับ   ปั๊มลมผมพอมีครับแต่ตัวเล็กๆเก่าๆยี่ห้อพูม่าไม่รู้ว่าจะพอใช้หรือเปล่านะครับ  ผมไปขัดเคลือบก็เห็นแต่เค้าใช้แบบโรตารี่พวกมากีต้านะครับ  จาน 7 นิ้วมั๊งครับ 

ตอนที่ได้รถมาใหม่ๆจำได้ครับ  มันแถมพวกเคลือบสี   เอาไปนัดแรก  โห

เป็นดวงๆครับ ส่องไฟนี่ ลายพร้อยเลย   ไม่เอาอีกแล้วครับสำหรับของพวกนี้     ของแถมของฮอนด้านะครับ   ผมว่าไม่น่าเลยจริงๆ  งานบัดซบมากๆครับพี่ 

ฟองน้ำไซส์ 6.5 นิ้วผมหาซื้อไม่ได้เลยครับเมืองนี้   กันดารสุดๆครับ    ถ้าใครพอจะหากันได้  ผมฝากซื้อหน่อยนะครับ ของ Lake หรือแมคไกวก็ได้นะครับ 

ส่วนขัดเคสคอมพิวเตอร์ผมว่า  แบบที่ฟองน้ำดำๆแถมมาในกล่องผมว่าใช้ได้ดีเลยครับ   ขัดแป๊บเดียว เงาแว๊บเลย ริ้วรอยหายเกลี้ยง ดีจริงๆครับ
tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #31 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 11:25:34 »

ถาม นิด ไอ " อิอิกำ " นี่ แปลว่าไร งง

มันอาจจะมาจากคำว่า กำ อิอิ ก็ได้ครับ  out

ใช่แล้วครับ อิอิกำ tuxout

หรือไม่แน่ก็มาจากคำว่า อำ คิคิ อีกก็ได้นะครับ   out

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 16:44:37 »

เคยเห็นที่ฮาร์ดแวร์เฮาซ์นะครับ   น่าจะ 1800 บาทนะครับ ราคาดีมากๆครับกับงานที่ได้  เจ๋งดี

แต่ว่า พอกำเงินไป  ไปถึง อ้าว ไปซะแล้ว เลยคลาดแคล้วกันไปครับ เง้อ   

นี่ล่าสุดนี่ก็ ชาวบ้านเค้าเอาเคสไซส์ HTPC สีขาวไปครับ   ตอนนี้เจ้าของเค้าพอใจกับเคสตัวนี้มาก  คนเห็นก็มีแต่คนชมคนอยากได้ครับ  แต่เห็นว่าตอนนี้โดนทางโรงเรียนกดดัน ออกจากการเป็นอาจารย์ไปเรียบร้อย (คนจีนนะครับ เจอสังคมราชการไทย ไปไม่เป็นเลยครับ)

ถึงคุณพี่วสุนะครับ  พอดีตอนบ่ายๆโทรไปสั่ง เครื่องขัด แมคไกว G220 มาแล้วครับ กับตัวเบอร์ 21  + 135 กับฟองน้ำขัดหยาบ + ละเอียดมาเซ็ทนึง  คงไม่รบกวนแล้วนะครับ  ขอบคุณมากๆครับ  พอดีจังหวะหาของได้พอดี คุยกับเค้าดูก็โอเคครับ รอแต่ของมาแค่นั้นครับ
omiron

มือ Mod GTX 570

« ตอบ #33 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 17:44:25 »

ผมต้องลงชื่อไหมครับ ชื่อของผมมันก็น่าจะชัดอยู่แล้วครับ อ่ะ... อยู่ด้วยคนครับ หุหุ
ไว้เอา  ภาพมาลง นะครับ

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
Suhanna

« ตอบ #34 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 18:11:46 »

เอารูปมาลงเป็นเพื่อนครับ มีอยู่สองตัว

ไม่ขอลงชื่อนะครับแหะๆ สมัครสมาชิก Vmod ครั้งเดียว ไม่ต้องมีของก็แอบเนียนได้ทุกกระทู้ครับ อิอิ  lol
มีปัญหา หรืออยากรู้อะไร ถามได้ มีคนพยายามตอบให้ตลอด ผมว่าอบอุ่นดีนะ love

ดีใจกับแมคของคุณหมอด้วยครับ เครื่องปั่นผมมันเก่า รอบสูง แถมบิดหนักอีกต่างหาก ใส่กระดาษทรายไว้ขัดเหล็กได้เลยครับ นี่ว่าพรุ่งนี้ไปทำฟันแถวบางนาจะแวะไปเอา ดูข่าวแล้วโทรเลื่อนนัดหมอดีกว่า (นัดยากมาก นัดล่วงหน้าทุกหกเดือน)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 18:24:50 »

บิดหนักและครับผมว่า สำหรับมืออาชีพครับ อิอิ 
มือสมัครเล่นอย่างผมคงเอาแค่นี้ครับ 

เคสตัวนี้สวยครับ  แค่ลูบๆคลำๆก็รู้สึกถึงความเนียน แต่ราคาเบาหวิวเลยครับ น่าใช้มาก อิอิกำ drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 18:31:30 »

แวะมาดูตัวอย่างต่อครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #37 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 18:35:18 »

มีอยู่ตัวนึงครับ แต่ไม่มีกล้องลืมไว้ที่ออฟฟิส   รอพรุ่งนี้จะถ่ายมาลงครับ อิอิ
beerking

« ตอบ #38 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 18:49:02 »

เจอรูปแล้ว อิอิ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 19:29:42 »

แน่นอนจริงๆครับอาจารย์เบียร์ครับ  เง้อ drunk
beerking

« ตอบ #40 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 19:33:00 »

แน่นอนจริงๆครับอาจารย์เบียร์ครับ  เง้อ drunk

เจอชุดน้ำเขาไปปิดฝาไม่ได้เลยครับ ลุงเหลิม
omiron

« ตอบ #41 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 20:14:47 »

เอารูปมาลงเป็นเพื่อนครับ มีอยู่สองตัว

ไม่ขอลงชื่อนะครับแหะๆ สมัครสมาชิก Vmod ครั้งเดียว ไม่ต้องมีของก็แอบเนียนได้ทุกกระทู้ครับ อิอิ  lol
มีปัญหา หรืออยากรู้อะไร ถามได้ มีคนพยายามตอบให้ตลอด ผมว่าอบอุ่นดีนะ love

ดีใจกับแมคของคุณหมอด้วยครับ เครื่องปั่นผมมันเก่า รอบสูง แถมบิดหนักอีกต่างหาก ใส่กระดาษทรายไว้ขัดเหล็กได้เลยครับ นี่ว่าพรุ่งนี้ไปทำฟันแถวบางนาจะแวะไปเอา ดูข่าวแล้วโทรเลื่อนนัดหมอดีกว่า (นัดยากมาก นัดล่วงหน้าทุกหกเดือน)

สวยครับ เคส รุ่น SST-SG02W-F นี้ ตัดกันดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2010, 20:25:22 โดย omiron » บันทึกการเข้า

<br />service it<br />จริงใจให้บริการ
omiron

« ตอบ #42 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 20:26:03 »

เจอรูปแล้ว อิอิ

เล่นแบบนี้ เย็น สุดๆ

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #43 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 21:57:39 »

ผมมี TJ-06 อยู่ที่ไทย

ถ้าตั้งคลับรักเด็กเรียน-นักศึกษา คงจะมีสมาชิกเยอะกว่านี้ครับ

อิอิ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 22:28:09 »

ผมมี TJ-06 อยู่ที่ไทย

ถ้าตั้งคลับรักเด็กเรียน-นักศึกษา คงจะมีสมาชิกเยอะกว่านี้ครับ

อิอิ

อาจจะกลายเป็นคลับเก็บสบู่แทนหนะสิครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์