หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเก้าอี้ครับ อิอิ  (อ่าน 60484 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:09:42 »

อยู่โคราชประมาณ 6 ปีได้ครับ  ตอนนั้นยังช่วยน้าพับถุงกล้วย...บัง...  อยู่เลยครับตอนเสาร์อาทิตย์  แบบว่าจนครับ (เค้าขายเป็นร้อยละ...)   ได้เงินไม่กี่บาทก็ดีใจมากแล้วครับ  เก็บตังค์เอาไว้ซื้อหนังสือการ์ตูน ช. ดวงใจอีกทีครับ เหอๆๆ  แย่ครับแบบนี้ 

รัศมีทำการเท่าที่จะปั่นจักรยานไปได้ ที่ไปประจำก็ สนามกีฬา - 30 กันยา  -  วิทลัยครู (บ้านเพื่อนอยู่นั่นครับ เง้อ)   วัดกลาง (วัดพระนาราย)มีเพื่อนเป็นเด็กวัดที่นั่นครับ  ของกินเยอะดีครับ  ไปเม้มของเณรบวชเรียนกินฟรีอีกทีครับ อิอิ  ใกล้ๆกันก็ตลาดไนท์ ก็วนเวียนๆอยู่ละแวกนั้นแหละครับ  ไม่ถึงขนาดที่ว่าข้ามมาทางฝั่งย่าโมนะครับ  ไกลเกินปั่นครับ อิอิ    เล่าตอนเด็กๆนี่สนุกครับ  คิดถึงเพื่อนดีครับ  อ้อ  อีกที่ที่ไปบ่อยก็ สถานรับเลี้ยงเด็กชาย บ้านราชฯใกล้ๆบ้านครับ   ติดๆกับจิตเวชนั่นแหล่ะครับ  คนบ้าแก้ผ้าหลุดออกมาประจำครับแถวๆนั้น  แต่ยังดีครับไม่มีเนียนจังเพ่นพ่าน  เพราะว่ามันยังคงไม่เกิดครับ อิอิ

นานๆทีได้ไปโคกกรวด  สามแยกปัก  แล้วก็โซนเสียวเสี้ยว ค่ายสุระนะอะไรพวกนี้ครับ   จะผูกพันกับแถวๆโซนโรงบาลมหาราชมากกว่าครับ

เสียดายเหมือนกันครับ ไม่มีรูปสักใบเลยครับ  มีแต่ความทรงจำแค่นั้นครับ 
เดี๋ยวปลายเดือนนี้ต้องขับรถไปเยี่ยมน้าที่นั่นเหมือนกันครับ  แก่แล้วก็ไปเยี่ยมแกบ้างครับไม่งั้นคนแก่เหงาครับ อิอิ

โคราชน่าจะมีอินเดกซ์นะครับ  จะลองแวะเข้าไปดูเหมือนกันครับ  เผื่อฟลุ๊คครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 23:00:51 โดย leim » บันทึกการเข้า
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #46 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:18:13 »

อยู่โคราชประมาณ 6 ปีได้ครับ  ตอนนั้นยังช่วยน้าพับถุงกล้วยแขกอยู่เลยครับตอนเสาร์อาทิตย์  แบบว่าจนครับ (เค้าขายเป็นร้อยละ...)   ได้เงินไม่กี่บาทก็ดีใจมากแล้วครับ  เก็บตังค์เอาไว้ซื้อหนังสือการ์ตูน ช. ดวงใจอีกทีครับ เหอๆๆ  แย่ครับแบบนี้ 

รัศมีทำการเท่าที่จะปั่นจักรยานไปได้ ที่ไปประจำก็ สนามกีฬา - 30 กันยา  -  วิทลัยครู (บ้านเพื่อนอยู่นั่นครับ เง้อ)   วัดกลาง (วัดพระนาราย)มีเพื่อนเป็นเด็กวัดที่นั่นครับ  ของกินเยอะดีครับ  ไปเม้มของเณรบวชเรียนกินฟรีอีกทีครับ อิอิ  ใกล้ๆกันก็ตลาดไนท์ ก็วนเวียนๆอยู่ละแวกนั้นแหละครับ  ไม่ถึงขนาดที่ว่าข้ามมาทางฝั่งย่าโมนะครับ  ไกลเกินปั่นครับ อิอิ    เล่าตอนเด็กๆนี่สนุกครับ  คิดถึงเพื่อนดีครับ  อ้อ  อีกที่ที่ไปบ่อยก็ สถานรับเลี้ยงเด็กชาย บ้านราชฯใกล้ๆบ้านครับ   ติดๆกับจิตเวชนั่นแหล่ะครับ  คนบ้าแก้ผ้าหลุดออกมาประจำครับแถวๆนั้น  แต่ยังดีครับไม่มีเนียนจังเพ่นพ่าน  เพราะว่ามันยังคงไม่เกิดครับ อิอิ

นานๆทีได้ไปโคกกรวด  สามแยกปัก  แล้วก็โซนเสียวเสี้ยว ค่ายสุระนะอะไรพวกนี้ครับ   จะผูกพันกับแถวๆโซนโรงบาลมหาราชมากกว่าครับ

เสียดายเหมือนกันครับ ไม่มีรูปสักใบเลยครับ  มีแต่ความทรงจำแค่นั้นครับ 
เดี๋ยวปลายเดือนนี้ต้องขับรถไปเยี่ยมน้าที่นั่นเหมือนกันครับ  แก่แล้วก็ไปเยี่ยมแกบ้างครับไม่งั้นคนแก่เหงาครับ อิอิ

โคราชน่าจะมีอินเดกซ์นะครับ  จะลองแวะเข้าไปดูเหมือนกันครับ  เผื่อฟลุ๊คครับ อิอิ

มีครับพี่หมอ เอาที่ไปดูง่ายๆก็ใน The Mall ชั้นสองโลดครับ

แล้วพี่หมอย้ายออกจากโคราชตอนอายุเท่าไรครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:24:14 »

มันจะมีที่จอดรถเหรอครับเนี่ย   ในห้างผมไม่เคยเข้าไปจอดเลยครับ มีแต่มากับคนอื่นครับ  เข้าไปดูปลาช่อนอะเมซอนอะไรนั่นก็กลับ เหอๆ   ไม่รู้เหลี่ยมรู้ไลน์อะไรครับ

คงจะไปเส้นพิจิตร-ผ่านๆลพบุรี แล้วเข้าด่านขุนทด ผ่านเส้น the mall พอดีครับ  เดี๋ยวจะลองแวะเข้าไปดูครับ 
ขากลับคงกลับเส้นขอนแก่นครับ   หาซื้อหม่ำเอามาย่างกินที่บ้านด้วยดีกว่า เง้อ
kim

« ตอบ #48 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:43:17 »

มันจะมีที่จอดรถเหรอครับเนี่ย   ในห้างผมไม่เคยเข้าไปจอดเลยครับ มีแต่มากับคนอื่นครับ  เข้าไปดูปลาช่อนอะเมซอนอะไรนั่นก็กลับ เหอๆ   ไม่รู้เหลี่ยมรู้ไลน์อะไรครับ

คงจะไปเส้นพิจิตร-ผ่านๆลพบุรี แล้วเข้าด่านขุนทด ผ่านเส้น the mall พอดีครับ  เดี๋ยวจะลองแวะเข้าไปดูครับ 
ขากลับคงกลับเส้นขอนแก่นครับ   หาซื้อหม่ำเอามาย่างกินที่บ้านด้วยดีกว่า เง้อ

ที่จอดไม่ต้องเป็นห่วงครับ

พี่หมอซื้อหม่ำระวังเจอหม่ำฉีด DDT นะฮะ น่ากลัว
HuGnOi
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #49 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:48:59 »

อิอิ พี่หมอไปเขียนพ็อกเก็ตบุ๊คดีกว่าครับ ประเภท "กินเที่ยวกันแบบติดอ่าง" ผมว่าผมเสี้ยนอยากเป็นนักเขียนภูมิรู้ผมยังไม่1ใน10พี่เลยครับ  drunk
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #50 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:58:50 »

ท่านประธานครับ ขอให้ท่าน leim ถอนคำว่ากล้วยแขกด้วยครับ  ::190207::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 22:59:58 »

หือ  มันมีจริงๆเหรอครับหม่ำฉีด DDT เนี่ย   อิอิ

ขอนแก่นนี่แหล่งขายตัวแม่มันเลยนะครับ เมืองพล  บ้านไผ่  ท่าพระ  ถึง อ.เมืองนี่  มีขายตลอดทางเลยครับ  ของแท้ต้องลาวทำ อิอิ

อาจารย์ฮูกเอาสักพวงสองพวงมั๊ยครับ กินเป็นมั๊ยเนี่ย เดี๋ยวใส่ EMS ส่งไปให้ชิมครับ  หากินยากนะครับของลาวๆแบบนี้ครับ  ยิ่งย่างไฟแล้วกินกับพริกสดแกล้มเบียร์กระป๋องเย็นๆนี่   สุดยอดครับ

เก้าอี้ที่ผมมีนี่  ทนสุดคือพลาสติกแบบสำนักงานเค้าใช้กันครับ กดแล้วมีโช๊คอะไรผมก็เรียกไม่ถูกเหมือนกันครับ เหมือนๆกับทั่วๆไปครับ  แต่ปัญหามันจะอยู่ที่  น๊อตมันจะคลายตัวแล้วเวลาเอนตัวนี่ เสียงดัง แป๊ก !   ตกใจคิดว่าจะหงายหลังทุกทีครับ เหอๆๆ  เลยต้องเชื่อมธูปติดเลยครับ   อย่างว่าครับของราคาถูกมันเลยไม่ค่อยทนครับ ซื้อมาจากโฮมโปรตอนมันป้ายแดงครับ  drunk  ป้ายเหลืองยากครับที่จะได้กินตังค์ผมครับ กำ

ปล. เปลี่ยนเป็นกล้วยบังเรียบร้อยครับ อิอิกำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010, 23:02:08 โดย leim » บันทึกการเข้า

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #52 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010, 23:59:10 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #53 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 00:00:41 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

บอร์ดเงียบสงัด เตรียม ul บทความใหม่แน่ๆ อิอิ กำ  drunk

« ตอบ #54 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 00:07:13 »

บอร์ดเงียบสงัด เตรียม ul บทความใหม่แน่ๆ อิอิ กำ  drunk

ที่นี่จะชอบปล่อยบทความตอนปลอดคนครับ เพราะว่ากลัวโดนแย่งเป็นที่ 1 อิอิกำ drunk out

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #55 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 00:10:11 »

ที่นี่จะชอบปล่อยบทความตอนปลอดคนครับ เพราะว่ากลัวโดนแย่งเป็นที่ 1 อิอิกำ drunk out

ที่นี่ ที่แรก เอ๊ เข้าไม่ได้ อิอิ กำ  drunk

idirex2000

« ตอบ #56 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 00:44:30 »

ดึกๆอย่างนี้ต้องไปหาเตียง because แก้เครียดที่นี่ที่แรกเวปเน่าซื้อของเมื่อวานจ่ายเงินเมื่อเช้า
ถึงตอนนี้ยังติดต่อสุดหล่อไม่ได้เลย 2500บาทอย่าลอยนวลน่ะจ๊ะ อิอิกำครับ Cry Cry

« ตอบ #57 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 00:55:23 »

แล้วมันก็จะไปพ่นๆๆๆอีกเช่นเคยครับว่าโดนผมยิงร่วง ผมทุกวันนี้ยังหาทางกันพวกรัสเซียมาโพสต์ลิงค์เว็บโป๊ยังไม่ได้เลยครับ

อยากบอกกับมันจริงๆเลยครับว่า ตี๋แก่หัวขวด อิอิกำ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 08:58:54 »

แล้วมันก็จะไปพ่นๆๆๆอีกเช่นเคยครับว่าโดนผมยิงร่วง ผมทุกวันนี้ยังหาทางกันพวกรัสเซียมาโพสต์ลิงค์เว็บโป๊ยังไม่ได้เลยครับ

อยากบอกกับมันจริงๆเลยครับว่า ตี๋แก่หัวขวด อิอิกำ

เง้อ out

« ตอบ #59 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 09:03:24 »

โอนเงินไปแล้ว นั่งรอเก้าอี้อยู่ครับ อิอิกำ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์